Kết quả 1 đến 10 của 14

Threaded View

Đang ở
    Bầu TRời Xanh

1 Lần nữa gởi bạn BaoBaoBua và anh xShinbo

Hai người thông cảm dùm em . Do em hok chơi MSVN nữa nên vấn đề tiền em hok có . Hiện lâu nay em đang chơi EMS nên thời gian qua event em đã mua hết tiền rồi . Nên sao khi có scandal này thì em phải cày tiền EMS mua card trả 2 người

Em đã nói trả là em trả chứ hok phải em im ru là em hok trả . Em cũng cần có thời gian để tìm hiểu nguyên nhân nó gạt thế nào ?

Phải làm cho ra có thật thiếu nợ 2 người hok . Chứ hok phải đùng 1 cái là anh xShinbo nói em thiếu là em trả liền . Có ai ngu mà làm như thế hok ?

Do trả chậm nên anh chữi em hok nói . Nhưng anh cũng từng nói là con người khác con vật là ở chổ ý thức đúng hok ? Cái gì cũng thế cũng phải rỏ ràng . Hok phải em hok tin anh hok nói thật . Nhưng hok lẻ nhiều người lại nói với em như anh là em phải trả mà hok tìm hiểu nguyên nhân của nó sao ?

2 từ nguỵ biện anh dành cho em là cũng hơi quá lắm rồi anh à

http://diendan.maplevn.com/member.php?17712-minhthu068

Và bây giờ em muốn hỏi 2 người

Em có 2 cách trả . Nếu 2 người có chơi ems em sẽ trả meso bên EMS cũng bằng với giá card mà nick em đi lừa đảo 2 người

Cách 2 là 2 người có onl nói cho em biết 2 người mưốn dùng card loại gì để em biết em còn mua

P/S bạn feel gì đó :

http://diendan.maplevn.com/showthrea...rong-cuoc-song

Đôi lời cùng bạn . Bạn là người ngoài cuộc mà bạn nói ra 1 câu là :''Trả cho người ta đi đã rồi nói gì cũng đc''

Nếu bạn muốn làm anh hùng thì nên suy nghĩ trước khi hành động đó bạn . Đừng để người ta nói mình là 1 anh hùng hay xí mũi vào chuyện người khác mà hok biết phân biệt trắng đen

Hok lẽ chưa trả là hok có quyền nói sao ? Nếu trong khi bạn là người chịu thiệt hại bạn có tìm rỏ nguyên nhân hay hok ? Hay là bạn phải nghe người ta nói là bạn lừa gạt rồi bạn laị đâm đầu bạn trả hay sao ?
    Lẻ nào lại ngu đến thế sao ?

Topic này dành cho 2 người bị hại comment . Ngoài ra hok hoan nghênh những người hok liên quan . Nếu hok liên quan cmt thì mình sẽ xoá ngay và luôn

Thân chào các bạn
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 16-07-2014 lúc 12:52.