Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Bức xúc về vấn đề thẻ nạp

4 ngày nay r ( từ ngày 12/7), mình cảm thấy rất ấm ức trong lòng. 1 là về vấn đề thẻ nạp , nạp vào đúng ngày event X2 giá trị thì lại lỗi,ko nạp dc. 2 chính là về vấn đề về tác phong làm việc của Gm, hay những người phụ trách của trạng Diễn đàn này. MÌnh ko có ý phê phán hay chê bai về cách làm việc, chỉ muốn đưa ra chính kiến của cá nhân. Thử hỏi nếu là mình, để dành tiền vặt vài ngày ms nạp dc 100k thẻ vào đúng ngày khuyến mãi, mà tạch một cái, Web nó báo lỗi, thì cảm thấy thế nào, giống như là tự tay xé đi tờ tiền 100k vậy. Lên diễn đàn tìm người giúp đỡ, đăng hết các Topic nhờ giúp đỡ thì gặp "ko phù hợp nội dung Box, ko đầy đủ thông tin, CLOSE" hoặc tệ hơn là " không 1 ai trả lời" trong khi đúng cái BOx qui định, mình than trời, than đất, kể lể rõ ràng trong đó thì nhận dc đúng 1 câu " thẻ của bạn ko hợp lệ", WTF hệ thống đã xác nhận thẻ đã dc nạp thì sao lại ko hợp lệ. XOng, cái topic đó coi như xong, hết việc. Nghe lời tk chủ G chỉ, lên Yahoo chát vs hotromaple_04, (bạn này nói chuyện cũng khá dễ thương), cũng dài dòng kể lể, thì bạn í bảo " do mìnhxài mạng VIettel trong khi thẻ của bạn là Mobi, nên mình ko gọi lên tổng đài để hỏi thăm dc là thẻ đó dc nạp vào đâu ". LẠI XOng, 2 ng` phụ trách việc Thẻ và tiền ingame đã giải quyết xong zùm mình. Giờ sao, tìm ai giúp nữa, nguyên cái diễn đàn hơn 20 000 thành viên, chả ng` nào giúp dc. Ngày nào mình cũng lên diễn đàn, mong cái Topic của mình có người hồi đáp. CẢm giác vừa buồn lại thất vọng. Buồn vì 100k ko cánh mà bay. Thất vọng vì cái game MAple ngày càng đi xuống, 1 thời tuổi thơ gắn liền vs nó, h nhìn nó suy sụp. Đến cả cái "sân nhà" mình ,các bạn cũng "sửa chữa" thì làm sao giải quyết dc bọn Gian lận trong Game. MÌnh mong rằng khi đọc những ji mình viết trên đây , thì có lẽ các GM thông cảm, thấu hiểu và sẽ giúp đỡ mình tìm lại số tiền bị mất, để mình còn có lí do để tiếp tục gắn bó vs Maple thêm 1 thời gian nữa, chính là sự công tâm của những người quản lí

Mình nghĩ GM sẽ bù NX lại cho bạn !!! Do hùi xưa mình cũng bị lỗi card nạp vào ko x2 và GM sẽ xử lý !!! Nên mình nghĩ chỉ là vấn đề thời gian thui ! Nếu được bạn post ở trang thẻ nạp và ingame càng tốt !!! ^^ Good Luck

Đang ở
    Ninh Thuận
    cảm giác mấy ngày nay GM ít quan tâm đến việc Kiện cáo với giải đáp thắc mắc..haiz...hiểi được tâm trạng của bạn thớt .mong GM đọc được mà lấy lại niềm vui...100k đối vs 1 số ng thì ko lớn bao nhiu chỉ xè tay ra mâm ba ba cho liền nhưng đối vs gia đình bt thì tích góp nhịn ăn sáng để nạp game ..thì là 1 vấn đề...

Đang ở
    HCM city
    Bạn post vô cái box Thẻ Nạp tiền ing đấy,do ss ấy bận học (maybe) hay bận việc gì đó thôi bạn nhé

Có 1 sự nhầm box nhẹ, cơ mà cám ơn bạn vì Đa ủng hộ dịch vụ xả xì trét của chúng tôi
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Nếu đã post vào đúng Thẻ nạp và tiền Ingame thì không có chuyện không giải quyết nhé. Sẽ coi thẻ bạn nạp lúc nào, thời điểm nào, có x2 x1 gì không, có đúng là nạp vào game không rồi các GM sẽ xử lí chuyển xu vào nhé.

Các bạn làm gì cũng từ từ chứ. Đốc thúc rồi lên đây "giãy đành đạch" than vãn chẳng giải quyết được gì. Khi nào giải quyết trường hợp của các bạn mà làm ăn gian dối, ăn bớt ăn hụt của các bạn thì các bạn mới ngồi đây mà khóc kể chứ.

CHƯA giải quyết không có nghĩa là KHÔNG giải quyết nhé. Có nóng ruột thì cũng ráng chịu khó đợi, hợp tác với bên GM chứ bạn
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"

Đang ở
    Ninh Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Có 1 sự nhầm box nhẹ, cơ mà cám ơn bạn vì Đa ủng hộ dịch vụ xả xì trét của chúng tôi
    bạn nói zậy ý thế nào nhễ xà xì trét..

nói linh tinh gì đấy bạn chủ topic? xin mời bạn cho tôi mượn cái link mà bạn nói không xử lý hộ tôi nào. Đây không phải chỗ than, có sai gì từ BQT hãy vào box góp ý. Và tôi khẳng định luôn nếu có lỗi từ hệ thống BQT sẽ luôn luôn đền bù xu. Hãy cung cấp link ngay lập tức
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trích dẫn Gửi bởi danhpham Xem bài viết
    bạn nói zậy ý thế nào nhễ xà xì trét..
    Box ban đầu bạn top post vô là cảm xúc, box đó chỉ có chức năng bày tỏ và xả xì trét vv...Chứ Ko có chức năng giải quyết vấn đề của bạn vậy thôi.
    Còn về bạn top
    Mình nghĩ bạn nên Bình tĩnh lại, khoan nhảy lên thề từ tốn và bình tĩnh bạn à.
    Tuy herogame có nhiều sai sót, nhưng Ko thể phủ nhận cố gắng của họ nên bạn cứ yên Tâm mọi thứ sẽ đc giải quyết tốt
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

hiện tại thì Box góp ý của mình đã bị close, và vấn đề thẻ cũng vừa dc xử lí xong cho nên mình cũng ko muốn truy cứu chuyện này nữa. Rất cám ơn mọi người đã giúp đỡ.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối