Kết quả 1 đến 10 của 10

Thắc mắc về tất cả các boss trong game !!

Tóm lại là như này !! Em là em rất thích đi săn boss !! Nhưng mà có mấy con boss mà thấy bên GMS vs EMS có !! trong khi đó thì MSV (Maplestory việt nam) chúng ta thì em ns thẳng luôn ! Em đi tìm le lưỡi mà chỉ có thể đụng đc .. Zakum .. Cá Vàng to bự .. Đồng Hồ Điên .. em chỉ thấy đó là những boss điển hình !! Em chỉ muốn hỏi là ai có thông tin của tất cả các boss mà MSV đang có và không có !! Chứ có mấy con em thèm đánh lắm mà chịu vì mù đường tìm hoài không ra

Tuyển dụng?
    Từ cảng cá đi wa phải 2 map hình như có con ốc sên to bự ý

Còn mấy con bự hơn fải làm Q dài dằn dặt mới thấy mặt mũi được như Von Lion, (chaos) Hontail, Cygnus, Pink Bean, Targa - Scarlion, Krelex và (chaos) Zakum
    Lần sửa cuối bởi 2capuchino, ngày 17-07-2014 lúc 15:29. Lý do: bsung Krelex

Mình cũng thấy vậy muốn đánh thử cho biết mà canh thì không thấy mà chỉ toàn thấy mấy con quen thuộc

^ Bạn lvl bao nhiêu? Nghề jì?

Mình ko nói tới chuyện lvl hay nghề mà cái ở đây là mình muốn tìm hiểu về Boss thôi !! Boss này có boss kia không có rồi đủ thứ quằn tà rà voằn cả lên ==!!

http://strategywiki.org/wiki/MapleStory/Bosses

Giống như ở Web này người ta chỉ ra boss khá rõ ràng ở địa điểm nào ... mình cũng dựa vào tất cả các web để tìm ở MapleStory Việt ... có điều ... tịt ... không phải là vì tiếng anh mà vì tìm địa điểm ko có ra c8

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trong danh sách đó hầu như boss nào mà map đã mở và bạn có thể đi đến thì đều có boss. Đương nhiên cũng có ngoại lệ nhưng cơ bản là vậy. Nếu bạn đã đến nơi mà không có thì do đến không đúng lúc.

Trích dẫn Gửi bởi anh18101991 Xem bài viết
    http://strategywiki.org/wiki/MapleStory/Bosses

Giống như ở Web này người ta chỉ ra boss khá rõ ràng ở địa điểm nào ... mình cũng dựa vào tất cả các web để tìm ở MapleStory Việt ... có điều ... tịt ... không phải là vì tiếng anh mà vì tìm địa điểm ko có ra c8
    cái link bạn đưa có sẵn địa điểm rồi. nếu ko tìm đc thì bạn có thể vào youtube tìm. 1 số con boss nó ở trong map ẩn nên bạn phải mò thôi ko thì nhờ ng tìm giúp

hữu duyên thì tao ngộ, ko thì đối diện bất tương phùng
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    nhà
    vào box thư viện tham khảo này
    ngoài ra còn có mini boss nữa
    Sent from my computer using google chrome incognito mode