Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Cảm xúc lâng lâng khó tả !

Là như vậy : Sau mùa hè gian nan vừa rồi : Topic của mình ở dưới đó !
    Mình lại tìm được niềm vui mới khi vào học lớp 11 !
    Mình sẽ gặp lại được người con gái mình để ý ! Tên là gì nhỉ ? : Hoài Thương ( có nghĩa là Thương Hoài đó ! )
    2 ngày trước khi đi đăng kí lớp , mình gặp được bạn ấy ! Hồi hộp không biết nói nên lời , chỉ biết nhìn thôi !
    Không biết năm học mới này mình có được học chung với bạn ấy không nữa ! ? Cầu mong là vậy ! Để mình được nhìn thấy bạn ấy mỗi ngày ( everyday )
    Mình đau khổ khoảng 1 tuần là tuần sau lại tìm được niềm vui mới ! Mình không đau khổ vì tình yêu cho lắm vì mình đã chuẩn bị tâm lí sẵn rồi !

Nhưng mà số mình lại hay trèo cao ! Người ta nói : " Trèo cao thì té đau " nhưng không hiểu tại sao mình vẫn thích trèo ! ^^

Bạn ấy cao 1m67 ( so cool ) - Mình 1m72 chắc là hợp ^^
    Học sinh giỏi : Hạng 1 trong lớp
    Chữ viết rất đẹp . Có lần mình mượn vở bạn ấy đem photo cho mẹ mình xem . Mẹ mình rất vừa ý !
    Mặt dễ thương , ưa nhìn

Mình đánh giá bạn ấy là 10/10

Ai mà mình chú ý đến mình cứ mơ mộng hoài : nào là đi ăn kem , uống nước , vui đùa... Chục người như vậy rồi !

Mà thôi , chắc chẳng đến lượt mình !

Quay trở lại mình :
    Cao 1m72 , lớp 9 còn khá , qua lớp 10 là trung bình . Hạng 24 ( Thua bạn ấy 23 hạng )
    hạnh kiểm tốt ( Từng nhận được giấy khen năm lớp 9 : Học sinh có hạnh kiểm tốt nhất khối - Tự hào được cái này )
    Nói chung đủ ăn chứ không giàu
    Chẳng có gì nổi bật để người ta thích ! Nguyên 10 năm học bị phê vào sổ : Hiền , ít nói , bị động trong học tập

Cành vàng phải ở lầu son các bạn nhỉ !?
    Mình thấy mình chẳng xứng với bạn ấy
    Mà thôi , yêu đơn phương thì liên quan gì nhỉ ? Biết đâu cũng có ai đang để ý đến mình thì sao ?

Dân gian có câu : Người không yêu như diều không gió !
    Yêu để có thêm động lực mà sống , dù chỉ là yêu đơn phương các bạn nhỉ !

Đang ở
    Far Far way K38
    Uầy........ta cũng có GẤu đánh GẤu al2 9/10

y chang mình =.= thật đó ko khác chỗ nào luôn trừ việc mình cao 76
    thằng post bài trc tôi là thằng gay , thằng post bài sao tôi cug là gay nốt F8

Trích dẫn Gửi bởi duyvippro152 Xem bài viết
    y chang mình =.= thật đó ko khác chỗ nào luôn trừ việc mình cao 76
    76cm hả

Trích dẫn Gửi bởi iph0ne5 Xem bài viết
    76cm hả
    1m76 ku =.=

Trích dẫn Gửi bởi GuytBubble Xem bài viết
    Uầy........ta cũng có GẤu đánh GẤu al2 9/10
    Suốt ngày gấu bênh vãi F3

It's My Life

Hay nghe anh nói . Trong tất cả các cô gái em là người làm anh chú ý Giống như 1 bộ phim , vẻ đẹp của em sẽ mai lấp lánh không ai sánh nổi . Nhưng thế nào anh mới được em để mắt tới ,để mất em cho rù anh hối hân đến phát điên cũng là quá muộn . Anh sẽ lau khô đi tất cả giọi nước mắt của em khi em đau buồn , anh sẽ quỳ xuống để được yêu em ,xin cho anh cơ hội . Anh sẽ xé hết tất cả các bức thư anh viết em có muốn điêu đó ko ?

Đang ở
    Trái Đất
    Không có ý khoe nhưng:cao 1m77(lớp 8,chuẩn bị lên lớp 9),ngoan,hiền,ít nói(có khi bọn con gái nói mình bị câm lun đó F7).Cuối năm bị phê vào sổ học bạ:Ngoan,học khá(từ lớp mầm --->đến lớp 8),hiền,còn thụ động trong giờ học,....Đáng buồn cho số phận.F13
    Thế mà cũng có vài cô trong lớp mê mình.Khi về ở lớp học thêm,1 cô trong số đó còn nói:"Ngọc về nghen anh"(mới lớp 8,tuổi trẻ bây giờ thành quỹ hết rồi F9)

Đời éo như mơ....
    Sống trên đời không nên ganh ghét
    Ganh ghét sinh ra ganh tị
    Mà ganh tị là bạn đã thua mình rồi

Trích dẫn Gửi bởi RedMoon Xem bài viết
    Không có ý khoe nhưng:cao 1m77(lớp 8,chuẩn bị lên lớp 9),ngoan,hiền,ít nói(có khi bọn con gái nói mình bị câm lun đó F7).Cuối năm bị phê vào sổ học bạ:Ngoan,học khá(từ lớp mầm --->đến lớp 8),hiền,còn thụ động trong giờ học,....Đáng buồn cho số phận.F13
    Thế mà cũng có vài cô trong lớp mê mình.Khi về ở lớp học thêm,1 cô trong số đó còn nói:"Ngọc về nghen anh"(mới lớp 8,tuổi trẻ bây giờ thành quỹ hết rồi F9)

Đời éo như mơ....

Đang ở
    Trái Đất
    Trích dẫn Gửi bởi duyvippro152 Xem bài viết
    Chú troi em à!!!
    Sống trên đời không nên ganh ghét
    Ganh ghét sinh ra ganh tị
    Mà ganh tị là bạn đã thua mình rồi

Đang ở
    Far Far way K38
    UẦy Chú Moon sướng ế

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối