Nói chung với bạn thớt đây . Trước kia khi game đóng cửa chúng ta đều ao ước là game được mở cửa lại . Thời gian trước game mình đâu có gì đâu . Nhưng để làm vui lòng tụi mình họ đã nâng cấp lên cho tụi mình chơi . Họ cũng đã cố gắng hết sức mình rồi . Vì đây là game mình nghe nói do lòng yêu game nên mới tự tạo ra game này và tái sinh game lại .

Có thể nói tụi mình chờ fix lỗi rất lâu rồi . Nhưng mà tụi mình cũng nghĩ cho họ 1 chút (BQT) . Đâu ai tạo ra game mà thích game bị lỗi bao giờ đâu . Các anh ấy cũng đang dần dần fix những lỗi . Nhưng do lỗi nhiều nên chắc họ đang fix những cái quan trọng trước ( nghĩ vậy thôi )

Các anh chị còn công việc ngoài đời cuộc sống . Đâu phải là chỉ dựa vào game mà sống đâu thớt . Nên thế giới game + cuộc sống hơi nhiều 1 chút nên vậy

Hok phải hok cho bạn thất vọng về game . Nhưng tụi mình thử nghĩ nếu 1 lần nữa game đóng cửa vậy thì tụi mình sẽ ra sao ? Có thể tụi mình qua sever khác chơi nhưng có được thoải mái như bây giờ hok ?

Trong khi lỗi mà các anh ấy vẫn tạo event cho tụi mình chơi đấy chứ ?

Đây là suy nghĩ của mình thôi thớt . Nếu yêu maplevn hãy vì maple mà chờ đợi . Biết đâu tết nay game chúng ta hết lỗi thì sao ? Bên sever khác cũng bị lỗi mà . Nhưng ít ,người ta cũng fix vậy

Đừng gạch đá tội nghiệp em . Vì em cũng như thớt yêu maplevn hơn bao giờ hết