Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
Nói chung với bạn thớt đây . Trước kia khi game đóng cửa chúng ta đều ao ước là game được mở cửa lại . Thời gian trước game mình đâu có gì đâu . Nhưng để làm vui lòng tụi mình họ đã nâng cấp lên cho tụi mình chơi . Họ cũng đã cố gắng hết sức mình rồi . Vì đây là game mình nghe nói do lòng yêu game nên mới tự tạo ra game này và tái sinh game lại .

Có thể nói tụi mình chờ fix lỗi rất lâu rồi . Nhưng mà tụi mình cũng nghĩ cho họ 1 chút (BQT) . Đâu ai tạo ra game mà thích game bị lỗi bao giờ đâu . Các anh ấy cũng đang dần dần fix những lỗi . Nhưng do lỗi nhiều nên chắc họ đang fix những cái quan trọng trước ( nghĩ vậy thôi )

Các anh chị còn công việc ngoài đời cuộc sống . Đâu phải là chỉ dựa vào game mà sống đâu thớt . Nên thế giới game + cuộc sống hơi nhiều 1 chút nên vậy

Hok phải hok cho bạn thất vọng về game . Nhưng tụi mình thử nghĩ nếu 1 lần nữa game đóng cửa vậy thì tụi mình sẽ ra sao ? Có thể tụi mình qua sever khác chơi nhưng có được thoải mái như bây giờ hok ?

Trong khi lỗi mà các anh ấy vẫn tạo event cho tụi mình chơi đấy chứ ?

Đây là suy nghĩ của mình thôi thớt . Nếu yêu maplevn hãy vì maple mà chờ đợi . Biết đâu tết nay game chúng ta hết lỗi thì sao ? Bên sever khác cũng bị lỗi mà . Nhưng ít ,người ta cũng fix vậy

Đừng gạch đá tội nghiệp em . Vì em cũng như thớt yêu maplevn hơn bao giờ hết
Bài mình viết đây là bài cảm xúc của chính mình đối với game ở thời điểm hiện tại và nói nên vậy với mong muốn GM sẽ hoàn thiện game hơn.
Game có khá nhiều lỗi. OK. Nhưng cũng như bác Kun nói thôi .... ngày có 1 - 2 lần boss mà cũng lag thì vào game biết làm gì ? Game thủ cũng có phải là chơi không đâu, bỏ tiền vào để cùng GM duy trì game vậy thì có lý do gì mà lại k đc phát biểu cảm xúc ?