Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

Gửi GM maplevn!

Những gì em viết dưới đây là những cảm xúc gần đây nhất của em về game, đó có thể không phải là cảm xúc của game thủ khác nhưng ít nhất thì có em.

Gửi các anh chị GM - những người ở tầng lớp tối cao của game ...

Gần đây không hiểu vì lí do gì mà game .... lỗi mẹ sinh lỗi con. Tình trạng lag kéo dài triền miên, lúc kết nối thất bại, lúc thì chuyển kênh bị ERROR. Rồi tới x2 exp, drop thì chập chờn lúc có lúc mất.

Job FP thì lỗi từ Tết tới giờ bên anh cũng k fix luôn khiến cho những game thủ tích tiền ăn sáng từng ngày bỏ tiền ra cùng chung tay giúp bên anh (chị) duy trì game mà không bằng mấy thằng newbie chơi FP!

Và gần đây nhất đi QP thì boss cho choáng từ đầu tới cuối trong khi trước đó thì ngồi đợi nguyên 1 ngày để tới giờ đi boss. Em muốn hỏi a là lỗi như vậy thì bọn em chơi sao ?

Tất nhiên những gì nêu trên mới chỉ là 1 phần trong số lỗi hiện tại của game, là một game thủ đã gắn bó khá lâu với game, em nghĩ nên viết bài này để nói lên cảm nhận gần đây của em. Và em có một sự thất vọng k hề nhẹ ở game!
    Lần sửa cuối bởi janztnd, ngày 21-07-2014 lúc 16:46.
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    Mình cũng nghỉ 1 năm rồi....Đợi games hoàn thiện rồi chơi....vẫn theo dõi games mờ vào Lịch sử cập nhật games chả thấy gì cãi thiện.Job mới cũng chưa ra so với Lời nói lúc bắt đầu ra ver mới cứ 2 đến 3 tháng là up Job mờ đợi mãi ko thấy Job nào mới....Trông chờ hoài....Mong các GM làm việc tốt....
    Phó G MaRaBoSs FaMily.Vào G pm yahoo Mrs.kaan
    Mọi GD của G về card hoặc buôn bán nx thông qua mara.tránh bị lừa đáng tiếc nhé!. :

Trích dẫn Gửi bởi kukaan Xem bài viết
    Mình cũng nghỉ 1 năm rồi....Đợi games hoàn thiện rồi chơi....vẫn theo dõi games mờ vào Lịch sử cập nhật games chả thấy gì cãi thiện.Job mới cũng chưa ra so với Lời nói lúc bắt đầu ra ver mới cứ 2 đến 3 tháng là up Job mờ đợi mãi ko thấy Job nào mới....Trông chờ hoài....Mong các GM làm việc tốt....
    tình trạng hiện tại: lỗi mẹ sinh lỗi con và .... con hơn mẹ là nhà có phúc

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    tình trạng hiện tại: lỗi mẹ sinh lỗi con và .... con hơn mẹ là nhà có phúc
    Ha ha ha chắc vậy....Mờ thấy phúc ko nữa chứ tình hình mem chơi bên EMS gì đó mình thấy hơi nhiều.
    Mọi GD của G về card hoặc buôn bán nx thông qua mara.tránh bị lừa đáng tiếc nhé!. :

Gắn bó vs game, yêu game, yêu ms việt, game thủ sẵn sàn giúp đỡ GM.

Các anh chị hãy cố gắng bảo vệ chúng em, những người sẽ cùng các anh chị đi suốt chặng đường còn lại của MS VN.

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi miss.seri Xem bài viết
    Gắn bó vs game, yêu game, yêu ms việt, game thủ sẵn sàn giúp đỡ GM.

Các anh chị hãy cố gắng bảo vệ chúng em, những người sẽ cùng các anh chị đi suốt chặng đường còn lại của MS VN.
    Hay nói hay..MÌnh thích như thế đấy

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    ban đầu e cũng đi train lá ráng lấy cái medal 10 att
    train đc 5 ~ 6k lá ở map Ngọn đồi ma ám
    sau đó map lag quá, train khoảng 10' là dis .

bản thân nghèo quá ko dám đi mua
    cái quê quá bán lá lại , ko train nữa,

định vào FM nói chuyện chơi, mà mỗi lần xách cái ghế ngồi khoảng nửa tiếng là dis =,=

8. Dạo này cap quang bị đứt ở vũng tàu . Bạn hok biết à ?
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
    Dạo này cap quang bị đứt ở vũng tàu . Bạn hok biết à ?
    trước khi đứt đã thế sẵn r bạn ơi 8

mình nghĩ chơi VMS chủ yếu giao lưu, nói chuyện vs bạn bè cho vui thôi, chứ đy pq, boss thế thì chịu thôi

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối