4 ngày nay r ( từ ngày 12/7), mình cảm thấy rất ấm ức trong lòng. 1 là về vấn đề thẻ nạp , nạp vào đúng ngày event X2 giá trị thì lại lỗi,ko nạp dc. 2 chính là về vấn đề về tác phong làm việc của Gm, hay những người phụ trách của trạng Diễn đàn này. MÌnh ko có ý phê phán hay chê bai về cách làm việc, chỉ muốn đưa ra chính kiến của cá nhân. Thử hỏi nếu là mình, để dành tiền vặt vài ngày ms nạp dc 100k thẻ vào đúng ngày khuyến mãi, mà tạch một cái, Web nó báo lỗi, thì cảm thấy thế nào, giống như là tự tay xé đi tờ tiền 100k vậy. Lên diễn đàn tìm người giúp đỡ, đăng hết các Topic nhờ giúp đỡ thì gặp "ko phù hợp nội dung Box, ko đầy đủ thông tin, CLOSE" hoặc tệ hơn là " không 1 ai trả lời" trong khi đúng cái BOx qui định, mình than trời, than đất, kể lể rõ ràng trong đó thì nhận dc đúng 1 câu " thẻ của bạn ko hợp lệ", WTF hệ thống đã xác nhận thẻ đã dc nạp thì sao lại ko hợp lệ. XOng, cái topic đó coi như xong, hết việc. Nghe lời tk chủ G chỉ, lên Yahoo chát vs hotromaple_04, (bạn này nói chuyện cũng khá dễ thương), cũng dài dòng kể lể, thì bạn í bảo " do mìnhxài mạng VIettel trong khi thẻ của bạn là Mobi, nên mình ko gọi lên tổng đài để hỏi thăm dc là thẻ đó dc nạp vào đâu ". LẠI XOng, 2 ng` phụ trách việc Thẻ và tiền ingame đã giải quyết xong zùm mình. Giờ sao, tìm ai giúp nữa, nguyên cái diễn đàn hơn 20 000 thành viên, chả ng` nào giúp dc. Ngày nào mình cũng lên diễn đàn, mong cái Topic của mình có người hồi đáp. CẢm giác vừa buồn lại thất vọng. Buồn vì 100k ko cánh mà bay. Thất vọng vì cái game MAple ngày càng đi xuống, 1 thời tuổi thơ gắn liền vs nó, h nhìn nó suy sụp. Đến cả cái "sân nhà" mình ,các bạn cũng "sửa chữa" thì làm sao giải quyết dc bọn Gian lận trong Game. MÌnh mong rằng khi đọc những ji mình viết trên đây , thì có lẽ các GM thông cảm, thấu hiểu và sẽ giúp đỡ mình tìm lại số tiền bị mất, để mình còn có lí do để tiếp tục gắn bó vs Maple thêm 1 thời gian nữa, chính là sự công tâm của những người quản lí