Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

Trích dẫn Gửi bởi amltv1998 Xem bài viết
    mình nghĩ chơi VMS chủ yếu giao lưu, nói chuyện vs bạn bè cho vui thôi, chứ đy pq, boss thế thì chịu thôi
    Chắc sắp tới zô chém gió xong out quá
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    chém gió có yên ko là 1 chuyện
    ngồi trong fm chưa nóng đít đã bị dis

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
    Dạo này cap quang bị đứt ở vũng tàu . Bạn hok biết à ?
    cáp quang bị đứt ko liên quan tới game, sever game đặt tại VN thì ko liên quan, chỉ liên quan tới các web như google vào chậm thôi

có vẻ bé shin nhà mình hết chịu nổi rồi ấy nhỉ :v

Trích dẫn Gửi bởi keomut123 Xem bài viết
    có vẻ bé shin nhà mình hết chịu nổi rồi ấy nhỉ :v
    Có 1 sự thất vọng không hề nhẹ khi chạy mỏi tay ra cười phát con Pink bean cho choáng luôn ... này thì cười 8
    Mà bé nào thế nhể
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

6. Trích dẫn Gửi bởi jayzdj1 Xem bài viết
    cáp quang bị đứt ko liên quan tới game, sever game đặt tại VN thì ko liên quan, chỉ liên quan tới các web như google vào chậm thôi
    Thế vào game có cần đến mạng hok ta ?
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
    Thế vào game có cần đến mạng hok ta ?
    cần mạng nhưng mạng nội bộ VN vẫn ổn định, còn cáp quang ngoài biển là kết nối với các nước khác trên thế giới, bạn có thể kiểm chứng = cách tải các file từ các sever của VN như fshare và các sever của nước ngoài( cái này chưa biết có thể test = tải GMS) tốc độ chênh lệch rõ nhé

Trích dẫn Gửi bởi kukaan Xem bài viết
    Hay nói hay..MÌnh thích như thế đấy
    Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    Những gì em viết dưới đây là những cảm xúc gần đây nhất của em về game, đó có thể không phải là cảm xúc của game thủ khác nhưng ít nhất thì có em.

Gửi các anh chị GM - những người ở tầng lớp tối cao của game ...

Gần đây không hiểu vì lí do gì mà game .... lỗi mẹ sinh lỗi con. Tình trạng lag kéo dài triền miên, lúc kết nối thất bại, lúc thì chuyển kênh bị ERROR. Rồi tới x2 exp, drop thì chập chờn lúc có lúc mất.

Job FP thì lỗi từ Tết tới giờ bên anh cũng k fix luôn khiến cho những game thủ tích tiền ăn sáng từng ngày bỏ tiền ra cùng chung tay giúp bên anh (chị) duy trì game mà không bằng mấy thằng newbie chơi FP!

Và gần đây nhất đi QP thì boss cho choáng từ đầu tới cuối trong khi trước đó thì ngồi đợi nguyên 1 ngày để tới giờ đi boss. Em muốn hỏi a là lỗi như vậy thì bọn em chơi sao ?

Tất nhiên những gì nêu trên mới chỉ là 1 phần trong số lỗi hiện tại của game, là một game thủ đã gắn bó khá lâu với game, em nghĩ nên viết bài này để nói lên cảm nhận gần đây của em. Và em có một sự thất vọng k hề nhẹ ở game!
    Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    Có 1 sự thất vọng không hề nhẹ khi chạy mỏi tay ra cười phát con Pink bean cho choáng luôn ... này thì cười 8
    Mà bé nào thế nhể

anh nsmania D
    c15

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Mấy vấn đề như x2 exp- drop chập chờn, lag FP thì còn có thể chấp nhận được.
    Đến con boss cả ngày mới đi đc 1 2 lần để giải trí giờ cũng lag nốt, giờ vào game chả biết làm gì, đâu phải ai cũng ngồi nói chuyện đc cả ngày

Chốt lại là theo cá nhân mình thấy thì lợi ích của cái event lần này chả thấm vào đâu so với lỗi mới phát sinh từ event . Dù biết là BQT muốn tổ chức 1 event hè thật phong phú và thú vị nhưng ôm đồm nhiều quá giờ lỗi lại chồng thêm lỗi

Trên đây là 1 vài góp ý chung vs chủ topic, vì tiện có sẵn topic , trước cũng định lập mà lười . Tất cả cũng chỉ là mong muốn của 1 gamer vẫn còn trụ lại sau cả những khoảng thời gian khó khăn nhất của maple
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

10. Nói chung với bạn thớt đây . Trước kia khi game đóng cửa chúng ta đều ao ước là game được mở cửa lại . Thời gian trước game mình đâu có gì đâu . Nhưng để làm vui lòng tụi mình họ đã nâng cấp lên cho tụi mình chơi . Họ cũng đã cố gắng hết sức mình rồi . Vì đây là game mình nghe nói do lòng yêu game nên mới tự tạo ra game này và tái sinh game lại .

Có thể nói tụi mình chờ fix lỗi rất lâu rồi . Nhưng mà tụi mình cũng nghĩ cho họ 1 chút (BQT) . Đâu ai tạo ra game mà thích game bị lỗi bao giờ đâu . Các anh ấy cũng đang dần dần fix những lỗi . Nhưng do lỗi nhiều nên chắc họ đang fix những cái quan trọng trước ( nghĩ vậy thôi )

Các anh chị còn công việc ngoài đời cuộc sống . Đâu phải là chỉ dựa vào game mà sống đâu thớt . Nên thế giới game + cuộc sống hơi nhiều 1 chút nên vậy

Hok phải hok cho bạn thất vọng về game . Nhưng tụi mình thử nghĩ nếu 1 lần nữa game đóng cửa vậy thì tụi mình sẽ ra sao ? Có thể tụi mình qua sever khác chơi nhưng có được thoải mái như bây giờ hok ?

Trong khi lỗi mà các anh ấy vẫn tạo event cho tụi mình chơi đấy chứ ?

Đây là suy nghĩ của mình thôi thớt . Nếu yêu maplevn hãy vì maple mà chờ đợi . Biết đâu tết nay game chúng ta hết lỗi thì sao ? Bên sever khác cũng bị lỗi mà . Nhưng ít ,người ta cũng fix vậy

Đừng gạch đá tội nghiệp em . Vì em cũng như thớt yêu maplevn hơn bao giờ hết
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối