Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
    Nói chung với bạn thớt đây . Trước kia khi game đóng cửa chúng ta đều ao ước là game được mở cửa lại . Thời gian trước game mình đâu có gì đâu . Nhưng để làm vui lòng tụi mình họ đã nâng cấp lên cho tụi mình chơi . Họ cũng đã cố gắng hết sức mình rồi . Vì đây là game mình nghe nói do lòng yêu game nên mới tự tạo ra game này và tái sinh game lại .

Có thể nói tụi mình chờ fix lỗi rất lâu rồi . Nhưng mà tụi mình cũng nghĩ cho họ 1 chút (BQT) . Đâu ai tạo ra game mà thích game bị lỗi bao giờ đâu . Các anh ấy cũng đang dần dần fix những lỗi . Nhưng do lỗi nhiều nên chắc họ đang fix những cái quan trọng trước ( nghĩ vậy thôi )

Các anh chị còn công việc ngoài đời cuộc sống . Đâu phải là chỉ dựa vào game mà sống đâu thớt . Nên thế giới game + cuộc sống hơi nhiều 1 chút nên vậy

Hok phải hok cho bạn thất vọng về game . Nhưng tụi mình thử nghĩ nếu 1 lần nữa game đóng cửa vậy thì tụi mình sẽ ra sao ? Có thể tụi mình qua sever khác chơi nhưng có được thoải mái như bây giờ hok ?

Trong khi lỗi mà các anh ấy vẫn tạo event cho tụi mình chơi đấy chứ ?

Đây là suy nghĩ của mình thôi thớt . Nếu yêu maplevn hãy vì maple mà chờ đợi . Biết đâu tết nay game chúng ta hết lỗi thì sao ? Bên sever khác cũng bị lỗi mà . Nhưng ít ,người ta cũng fix vậy

Đừng gạch đá tội nghiệp em . Vì em cũng như thớt yêu maplevn hơn bao giờ hết
    Bài mình viết đây là bài cảm xúc của chính mình đối với game ở thời điểm hiện tại và nói nên vậy với mong muốn GM sẽ hoàn thiện game hơn.
    Game có khá nhiều lỗi. OK. Nhưng cũng như bác Kun nói thôi .... ngày có 1 - 2 lần boss mà cũng lag thì vào game biết làm gì ? Game thủ cũng có phải là chơi không đâu, bỏ tiền vào để cùng GM duy trì game vậy thì có lý do gì mà lại k đc phát biểu cảm xúc ?
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

Ko chỉ những thế, ngoài FP thì skill các job # cũng chả kém, ngoại trừ dual có set đồ ngon là bá thì các job # ngon đến mấy ko = dual là nản rồi. Còn chênh lệch về những người chơi các job khiến đồ trong game giá cả cũng chênh lệch như str - luk thì giá cao trót vót, int-dex thì giảm giá rẻ bèo cũng chả có ai quan tâm. Hoặc có 1 số bạn thích tám trong fm và sắm đồ cash thì Game cũng ko bổ sung vô làm cko nhiều tín đồ thời trang trong game cũng cảm thấy nản khi phải mặc đi mặc lại mấy món đồ trong cash khiến họ cảm thấy chán nản hơn. Hoặc là event SN lần này Game tặng 30% nx từ nạp từ năm 2013 đến 2014 thì cũng khiến cko nhiều mem back lại nhưng họ vô để bán nx = tiền mặt chứ chả có í định chơi lại. Nhờ bạn Shin dũng cảm viết topic này e cũng đôi lời muốn nói là mong game fix lại những lỗi trong game nhanh nhất có thể, chứ lâu như thế này thì số lượng ng chơi game sẽ giảm và sẽ chả có ai chơi game này nữa đâu ạ.
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

3. Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    Bài mình viết đây là bài cảm xúc của chính mình đối với game ở thời điểm hiện tại và nói nên vậy với mong muốn GM sẽ hoàn thiện game hơn.
    Game có khá nhiều lỗi. OK. Nhưng cũng như bác Kun nói thôi .... ngày có 1 - 2 lần boss mà cũng lag thì vào game biết làm gì ? Game thủ cũng có phải là chơi không đâu, bỏ tiền vào để cùng GM duy trì game vậy thì có lý do gì mà lại k đc phát biểu cảm xúc ?
    Ờ vậy thôi đi ra ..................

Hóng lại nói cái nữa .......

Mà tui thấy nạp tiền vào game đâu phải là duy trì game đâu . Theo tui thì tui nạp tiền chơi game là vì niềm đam mê thích thú . Thích cảm giác khiêu chiến với bạn bè :th_199:

Rồi quay lưng đi ra
    Lần sửa cuối bởi lovelovelove96, ngày 21-07-2014 lúc 17:47.
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
    Ờ vậy thôi đi ra ..................

Hóng lại nói cái nữa .......

Mà tui thấy nạp tiền vào game đâu phải là duy trì game đâu . Theo tui thì tui nạp tiền chơi game là vì niềm đam mê thích thú . Thích cảm giác khiêu chiến với bạn bè :th_199:

Rồi quay lưng đi ra
    Thích thú đam mê vs khiêu chiến với bạn bè thì đúng r nhưng game lỗi thế thì cái "thích thú vs đam mê" ấy có còn không nếu bạn k thể làm gì nổi chỉ vì lag boss ? Và có 1 sự thật là cái tiền nạp vào GM dùng để duy trì game.
    Như bạn nói nạp vì thích thú đam mê vậy khi lỗi thế sao mình lại k đc nói nhỉ?
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

Mình cũng mòn mỏi đợi job mới ra như lời các ad quảng cáo nhưng không thấy. -.-

Chất lượng dịch vụ thì dậm chân tại chỗ
    Thông báo mới thì lúc nào cũng liên quan đến tiền đến thẻ nạp
    K có 1 lộ trình cụ thể tương lai mông lung
    K muốn nói ra đâu nhưng maplevn đang đi tới bờ vực nếu cứ theo cái đà này

the nay nhe GM mau mau fix loi di
    Lần sửa cuối bởi MoonSonatee, ngày 21-07-2014 lúc 19:53.

Nhờ có event ra mà lỗi vẫn lắm thế kia! K có event thì mem lại ra đi! Có event thì lỗi xuất hiện! Mình cũng rất mong là hết lỗi và ver mới sớm ngày phát hành! Chứ tình hình ems khá là đông từ vms wa đấy!

Trích dẫn Gửi bởi MoonSonatee Xem bài viết
    x3 card lỗi ít x2 exp drop lỗi liên tục mình nói thiệt nè game này ko có nhà tài trợ các bạn vào maplestory.com mà xem ko có maplvn ở danh sách maplestory thế giớ. cái này là LẬU
    MOD nào vào giải quyết cái này đi, thấy bạn này nói là bị thừa rồi đấy. này là box cảm xúc mà nhĩ.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi MoonSonatee Xem bài viết
    x3 card lỗi ít x2 exp drop lỗi liên tục mình nói thiệt nè game này ko có nhà tài trợ các bạn vào maplestory.com mà xem ko có maplvn ở danh sách maplestory thế giớ. cái này là LẬU
    vâng cam ơn bạn đã nói điều mà ai cũng biết

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối