Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

Hybrid View

the nay nhe GM mau mau fix loi di
    Lần sửa cuối bởi MoonSonatee, ngày 21-07-2014 lúc 19:53.

Trích dẫn Gửi bởi MoonSonatee Xem bài viết
    x3 card lỗi ít x2 exp drop lỗi liên tục mình nói thiệt nè game này ko có nhà tài trợ các bạn vào maplestory.com mà xem ko có maplvn ở danh sách maplestory thế giớ. cái này là LẬU
    MOD nào vào giải quyết cái này đi, thấy bạn này nói là bị thừa rồi đấy. này là box cảm xúc mà nhĩ.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi MoonSonatee Xem bài viết
    x3 card lỗi ít x2 exp drop lỗi liên tục mình nói thiệt nè game này ko có nhà tài trợ các bạn vào maplestory.com mà xem ko có maplvn ở danh sách maplestory thế giớ. cái này là LẬU
    vâng cam ơn bạn đã nói điều mà ai cũng biết

Nhờ có event ra mà lỗi vẫn lắm thế kia! K có event thì mem lại ra đi! Có event thì lỗi xuất hiện! Mình cũng rất mong là hết lỗi và ver mới sớm ngày phát hành! Chứ tình hình ems khá là đông từ vms wa đấy!

Âu kê. Mà giờ maple có hơi lag. Nên xuất hiện lỗi.

Nhắc mới nhớ là 2 ngày trước vào đánh boss đồng hồ điên cũng bị nó cho ăn choáng liên tục, khi out ra rồi vẫn choáng, đổi kênh thì dis luôn, bó tay ))

Nói chung với các bạn thì chờ đợi là hạnh phúc...
    1. Theo như mình có nghe ngóng thì các anh ấy đang ngày đêm fix lỗi nhưng chưa update hăn mà chờ fix thật nhiều rồi mới up luôn một thể.
    2. Các anh ấy bỏ ra công sức như vậy chỉ vì niềm đam mê với game cũng như mong muốn tạo một cộng động MapleVN vững mạnh để game thủ từ lâu đã chờ mong.... (điều mà mình nghĩ chỉ có người làm game mới cảm nhận nỗi khổ nay.... những người này luôn cố gắng từng ngày)
    3. Cũng nhờ nơi này mà các bạn cũng như mình kiếm được các người bạn tốt, điều đấy là không thể phủ nhân.
    Nên mình nghĩ rằng các bạn ráng chờ đợi nhé... Mình tin một ngày nào đó ... Khi các lỗi sẽ được fix thì những người đã off game sẽ cảm thấy hối hận và MapleVN sẽ kiếm được đông đảo người chơi hơn lúc bấy h ... Lúc đó thì chắc không chơi được vì full chứ không phải lag nhé
    Cho nên : *Chờ đợi là hạnh phúc và thời gian bạn chờ luôn đem lại sự xứng đáng chỉ có điều sớm hay muộn thôi*

Đang ở
    Ninh Thuận
    Tình trạng game bây giờ ai cũng hiểu lỗi thì triền miên...Không biết vì sao trước đày x2 exp drop vẫn bt từ khi event xuất hiện lạ thường đổi thay...
    Cứ kéo dài chắc những men kia bám đuôi nhau đi qua EMs quá...
    đã trụ o VMS này được hơm 2 năm
    Hi vọng Game hoàn thiện 1ngày không xa..T_T...
    Sever bớt người lừa đảo lại...để không mất thời gian sưả lổi

Mới có 3 tiếng mà spam tới đây rồi cơ á lulz
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    HCM city
    các bạn đừng trách GM thế GM cũng là người mà các bạn cứ yên tâm,GM cùng với team dev đang cố gắng mà bạn

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối