Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

1. Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    Thích thú đam mê vs khiêu chiến với bạn bè thì đúng r nhưng game lỗi thế thì cái "thích thú vs đam mê" ấy có còn không nếu bạn k thể làm gì nổi chỉ vì lag boss ? Và có 1 sự thật là cái tiền nạp vào GM dùng để duy trì game.
    Như bạn nói nạp vì thích thú đam mê vậy khi lỗi thế sao mình lại k đc nói nhỉ?
    Đi vào ........ Có sự hok hiểu nhẹ đâu đây ..........Đi trở ra
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Trích dẫn Gửi bởi nontontha1 Xem bài viết
    Mình đã tạm nghỉ bên này và qua EMS chơi được 3 tháng . Bên đấy k thể đem các job so sánh chênh lệch như bên này, các Job cứ tầm tầm nhau , giá thị trường cũng k quá chênh lệch mấy, nếu so sánh chỉ có thể so sánh về lối chơi của các job như bossing thì có paladin kaiser dual... training + farm thì dawn warior , DK , DA,Lumi... Sau 1 thời gian quay lại mong ngóng xem game có gì đổi thay k thì vẫn vậy. Thực lực các job quá chênh lệch 8. Dual thì bá vẫn hoàn bá mặc dù đeo 1 set đồ 9-12% mà có khi vẫn mạnh hơn job khác đeo đồ 15% . Mong sao tương lai của game sẽ tươi sáng hơn 1 ngày không xa , môt mt game thật vui tươi... Để bao ae tâm huyết vs game có thể come back 8
    Cả Ms này và EXMs đều chỉ là Pms thôi bạn à và lại còn là cùng nguồn dữ liệu từ GMS, thế nên khác nhau chỉ là do số ver cách biệt. Cứ chơi ở VHMs này sớm muộn cũng đc hưởng ver đó thôi.
    Còn nếu muốn trải nghiệm chọn vẹn sao bạn Ko chơi gms, kms ý
    Sad#
    Còn nữa Minh xin nói thẳng bạn Ko biết gì về MS cả, ngay ca ở exms hay mọi Ms hiện tại con Db đều đang rất mạnh 1 phần là nhờ những bản up có lợi cho line damg, một phần vì NX có vẻ khoái DB và DB sở hữu nhiều đặc tính ưu Việt riêng. ( cơ bản NX thích thể loại antihero **** )
    Còn nữa cái so sánh lối chơi của bạn cũng có vẻ hạn chế và chỉ nặng tính lý thuyết bề ngoài mà Minh Ko muốn giải thích
    Sad#
    Mà cũng nói thẳng là mạng mẽo hiện tại như vồn, ảnh hhưởng cả khu vực, nên có thể đó là một trong những lý do dạo này vHMs này càng ngày càng lag...
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 22-07-2014 lúc 08:14.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Như thường lệ hnay x2 exp, lag boss (boss chả xuất hiện, lag buff, đợi hồi buff mà mãi ko đầy ) càng ngày càng chán
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    các bạn đừng trách GM thế GM cũng là người mà các bạn cứ yên tâm,GM cùng với team dev đang cố gắng mà bạn
    Gm có ai "bự" như chị moon hem?

Rất ít khi vào box mà thấy cái tiêu đề vào ngó qua ai ngờ....
    Bạn là mem cũ tại sao vẫn không phân biệt được box vậy? Box này đâu phải box để kêu GM vào giải quyết đi. Tiện đây có đôi lời nhắn nhủ với các bạn:
    Team dev vẫn đang miệt mài làm việc ngày đêm và mong muốn có 1 sản phẩm thật tốt. Lý do vì sao đến hơn 2 tháng nay topic lịch sử cập nhật game không có bài mới thì hồi sau các bạn sẽ rõ.
    Còn lỗi thỉnh thoảng mất x2 và lag kênh GM cũng đang tìm hiểu mà do không cố định nên vẫn chưa thể kiểm tra được. Đành phải đợi kết thúc event xem còn lỗi không. Sau khi kết thúc event GM sẽ mở các Mini Event cho các bạn để bù lại những ngày không có các Mini Event này.
    Thân!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trích dẫn Gửi bởi nontontha1 Xem bài viết
    Mình đã tạm nghỉ bên này và qua EMS chơi được 3 tháng . Bên đấy k thể đem các job so sánh chênh lệch như bên này, các Job cứ tầm tầm nhau , giá thị trường cũng k quá chênh lệch mấy, nếu so sánh chỉ có thể so sánh về lối chơi của các job như bossing thì có paladin kaiser dual... training + farm thì dawn warior , DK , DA,Lumi... Sau 1 thời gian quay lại mong ngóng xem game có gì đổi thay k thì vẫn vậy. Thực lực các job quá chênh lệch 8. Dual thì bá vẫn hoàn bá mặc dù đeo 1 set đồ 9-12% mà có khi vẫn mạnh hơn job khác đeo đồ 15% . Mong sao tương lai của game sẽ tươi sáng hơn 1 ngày không xa , môt mt game thật vui tươi... Để bao ae tâm huyết vs game có thể come back 8
    1. Vè dual thì MS là game giới hạn damge và người chơi có khả năng lên max damge vì vậy dual có lợi vì là job nhiều line attack.
    2. VMS chưa tới update RED nên có sự chênh lệch về dòng explo là chuyện thường tình. Vả lại chơi theo 1 job nào đó là do sở thích chứ chả phải như mấy đứ trẻ trâu nhằm những job bá đạo để chơi (đương nhiên chơi thử cho biết là chuyện bth).
    3. Giá cả thì khỏi nói. Ở VMS có rate là 1/1/1 và EXMS là 8/5/2 tức khả năng kím đồ để bán gấp 8 lần và lượng messo gấp 2 lần và do các job đồng đều -> giá các dòng DEX STR INT LUK cũng đồng đều.
    p/s ai chứ mình chả nghỉĩ PALADIN bossing tốt

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Rất ít khi vào box mà thấy cái tiêu đề vào ngó qua ai ngờ....
    Bạn là mem cũ tại sao vẫn không phân biệt được box vậy? Box này đâu phải box để kêu GM vào giải quyết đi. Tiện đây có đôi lời nhắn nhủ với các bạn:
    Team dev vẫn đang miệt mài làm việc ngày đêm và mong muốn có 1 sản phẩm thật tốt. Lý do vì sao đến hơn 2 tháng nay topic lịch sử cập nhật game không có bài mới thì hồi sau các bạn sẽ rõ.
    Còn lỗi thỉnh thoảng mất x2 và lag kênh GM cũng đang tìm hiểu mà do không cố định nên vẫn chưa thể kiểm tra được. Đành phải đợi kết thúc event xem còn lỗi không. Sau khi kết thúc event GM sẽ mở các Mini Event cho các bạn để bù lại những ngày không có các Mini Event này.
    Thân!
    Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    Bài mình viết đây là bài cảm xúc của chính mình đối với game ở thời điểm hiện tại và nói nên vậy với mong muốn GM sẽ hoàn thiện game hơn.
    ?
    Thì bạn ấy muốn bày tỏ cảm xúc thôi thế thì đi đúng box rồi còn gì ạ :^), thế theo Anh box này làm chi?
    Nếu nhầm box thì Đã đc xin chuyển đi rồi ạ

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi winkhanh1809 Xem bài viết
    1. Vè dual thì MS là game giới hạn damge và người chơi có khả năng lên max damge vì vậy dual có lợi vì là job nhiều line attack.
    2. VMS chưa tới update RED nên có sự chênh lệch về dòng explo là chuyện thường tình. Vả lại chơi theo 1 job nào đó là do sở thích chứ chả phải như mấy đứ trẻ trâu nhằm những job bá đạo để chơi (đương nhiên chơi thử cho biết là chuyện bth).
    3. Giá cả thì khỏi nói. Ở VMS có rate là 1/1/1 và EXMS là 8/5/2 tức khả năng kím đồ để bán gấp 8 lần và lượng messo gấp 2 lần và do các job đồng đều -> giá các dòng DEX STR INT LUK cũng đồng đều.
    p/s ai chứ mình chả nghỉĩ PALADIN bossing tốt
    Thực ra thì dù x exp, rate như thế nhưng về giá cả exms có giá xấp sỉ bằng ở gms bạn à...kể cả giá quy đổi tiền thật ra meso. Quan trọng yếu tố game là llượng vật phẩm, loại vật phẩm cũng như chức năng Khả dụng...
    Giá cà thị ttrường nó Ko chỉ bị ảnh hhưởng bởi mấy yếu tố trong game mà còn bị Anh hhưởng bởi mấy vấn đề như thị ttrường bình tthường vd: sức cầu, sức mua, ép giá, đâù cơ...ừ và cả Kha năng kiểm soát giá trị meso từ AD nữa, GMS từng có thời bị hack rồi lạm phát nhưng gần đây Đã đc bình ổn giá Cả
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 22-07-2014 lúc 10:33.

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Thì bạn ấy muốn bày tỏ cảm xúc thôi thế thì đi đúng box rồi còn gì ạ :^), thế theo Anh box này làm chi?
    Nếu nhầm box thì Đã đc xin chuyển đi rồi ạ
    bầy tỏ cảm xúc thì gọi GM vào giải quyết làm gì?
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    bầy tỏ cảm xúc thì gọi GM vào giải quyết làm gì?
    Thì bày vs mấy chị gm lol ...

không biết up fĩx lỗi 1 lần có khi lại phát sinh lỗi tiếp nữa hay không? Chứ sao chờ lâu quá!

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối