Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Thì bày vs mấy chị gm lol ...
    Mình thấy nếu gửi cho GM thì vào b0x góp ý muh post. Chứ public thế này là gửi cho 4rum muh

@Thớt và những bạn hay than phiền: nếu bạn onl 4rum sẽ thấy BQT ngày nào cũng làm việc 1 cách rất nhiệt tình, có khi là hơi nhiều chuyện nữa nghĩa là họ chưa từng bỏ bê game hay 4rum này.

Mọi người luôn than vãn về những lỗi trong game vì nó ko theo ý mọi người, nhưng ko ai khẳng định được sự thành công Herogame đã mang game và maplerVN quay trở lại và sự cố gắng ko ngừng nghỉ của họ cả.

Có chăng các bạn đã quá ích kỷ? Lỗi thì ai chẳng lỗi? Bực thì ai chẳng bực? Nhưng có khóc la mỗi ngày thì cũng ko thay đổi được điều ji. Vậy tại sao chúng ta ko chịu khó trung hòa với lỗi 1 tý để mọi chuyện đơn giản hơn.

Trong khi BQT game đang cố gắng, chúng ta nên cho họ time và động viên để họ hăng hái làm việc tốt hơn heng.

Đang ở
    HG
    Chúng tôi vẫn đang làm việc hết sức để phát triển game, hi vọng sẽ thấy được thành quả trong 1 ngày ko xa.

Gửi các anh chị GM - những người ở tầng lớp tối cao của game ...
    Hãy vì một Maple ko có tầng lớp

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    ...kể cả giá quy đổi tiền thật ra meso.
    Chị chưa sợ vụ ban tập thể vừa rồi hay sao

Đang ở
    Hanoi
    Trích dẫn Gửi bởi steel Xem bài viết

Hãy vì một Maple ko có tầng lớp
    vậy sao mình ko bao giờ thấy gm xuất hiện vào ngày thường mà ko tàng hình :3
    Đói ... Nyah!!~~

Trích dẫn Gửi bởi winkhanh1809 Xem bài viết
    1. Vè dual thì MS là game giới hạn damge và người chơi có khả năng lên max damge vì vậy dual có lợi vì là job nhiều line attack.
    2. VMS chưa tới update RED nên có sự chênh lệch về dòng explo là chuyện thường tình. Vả lại chơi theo 1 job nào đó là do sở thích chứ chả phải như mấy đứ trẻ trâu nhằm những job bá đạo để chơi (đương nhiên chơi thử cho biết là chuyện bth).
    3. Giá cả thì khỏi nói. Ở VMS có rate là 1/1/1 và EXMS là 8/5/2 tức khả năng kím đồ để bán gấp 8 lần và lượng messo gấp 2 lần và do các job đồng đều -> giá các dòng DEX STR INT LUK cũng đồng đều.
    p/s ai chứ mình chả nghỉĩ PALADIN bossing tốt
    bạn nói hơi buồn cười tý thì phải. cứ trẻ trâu là chơi job bá đạo à. ng ta chơi job bá để đi đc boss và để trải nghiệm boss haizz

^ Mình thấy mấy lần GM xuất hiện trong FM 1 rùi muh. Mình chắc chắn, mình nhớ rất rõ vì mình dis ko dưới 5 lần chỉ để căn mắt tìm ra GM trong cái đám "GM ơi!" "GM ơi" ko biết GM ở đâu chỉ thấy lag cả FM.

7. Chính vì thấy GM nghĩa là GM vẫn đang hoạt động giúp game cải thiện tốt hơn đấy mà
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Đang ở
    Hanoi
    Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết
    ^ Mình thấy mấy lần GM xuất hiện trong FM 1 rùi muh. Mình chắc chắn, mình nhớ rất rõ vì mình dis ko dưới 5 lần chỉ để căn mắt tìm ra GM trong cái đám "GM ơi!" "GM ơi" ko biết GM ở đâu chỉ thấy lag cả FM.
    vãi, đc những 1 lần cơ á
    Đói ... Nyah!!~~

Trích dẫn Gửi bởi dramanx3 Xem bài viết
    vậy sao mình ko bao giờ thấy gm xuất hiện vào ngày thường mà ko tàng hình :3
    thế bạn ko thấy là mỗi khi gm ko tàng hình là cả lũ xúm xụm lại 1 chỗ khiến cho lag game à

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:58 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi dramanx3 Xem bài viết
    vãi, đc những 1 lần cơ á
    có cái chữ 1 lần ở đâu thế. t căng mắt ra mà ko nhin thấy

^ Chắc bạn ấy ít vào FM 1 (FM kênh 1) nên ko biết :v

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối