Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 75 của 75

Chủ đề: Gửi GM maplevn!

Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết

Chẳng lẽ bạn ko biết 1 sự thật là 4 năm trước VNG thấy VMS KO MANG LẠI 1 TÝ LỢI NHUẬN NÀO nên chấp nhận khai tử nó trước khi nó tự diệt àh?
    Do Ko hợp style công ty nữa =]]...quá lạc loài so vs những game khác của mấy chị ý
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi tusi1994 Xem bài viết
    xem lại cái lịch sử bài viết của bạn thấy bạn chả bít gì về cái game này mà cứ thấy phán. keyboard hero ẩn danh à?
    Dựa vào cái lịch sử mà kêu mình ko biết gì về Maple á, sao bạn trẻ trâu vậy, mình là 1 Mapler có tuổi thọ 7 năm rồi nhé, từ maple của VNG, Maple SEA, có cả Maple lậu rồi đến Maplevn này,bạn chắc gì đã hơn mình mà lên mặt khinh người. VNG tuy họ có hút máu ( ngày xưa thì chưa) nhưng đội ngũ của họ làm việc chuyên nghiệp, rất ít game bị lỗi nặng như này, và nếu VNG đóng cửa Maple vì ko có lợi nhuận thì herogame đóng cửa Maple vì quá ít người chơi do lỗi đấy. Còn GM trách mình ko hiểu chuyện, ok cũng đc chả sao, chỉ mong GM bỏ chút thời gian sửa lại cả tá lỗi game hộ cái, làm tốt bổn phận của mình đi rồi thích trách ai, nói gì cũng đc, chứ đừng có x2 exp, thẻ nạp nhiều để níu kéo Mem nữa, cách đó cũ rồi, xong đâu lại vào đấy thôi.
    Nói thêm với bạn tretrau1994 à nhầm tusi1994 là đây chỉ là Acc phụ của mình thôi, phòng nhỡ GM baned vì những lời nói thẳng của mình thì khổ.

Trích dẫn Gửi bởi Alexich Xem bài viết
    Dựa vào cái lịch sử mà kêu mình ko biết gì về Maple á, sao bạn trẻ trâu vậy, mình là 1 Mapler có tuổi thọ 7 năm rồi nhé, từ maple của VNG, Maple SEA, có cả Maple lậu rồi đến Maplevn này,bạn chắc gì đã hơn mình mà lên mặt khinh người. VNG tuy họ có hút máu ( ngày xưa thì chưa) nhưng đội ngũ của họ làm việc chuyên nghiệp, rất ít game bị lỗi nặng như này, và nếu VNG đóng cửa Maple vì ko có lợi nhuận thì herogame đóng cửa Maple vì quá ít người chơi do lỗi đấy. Còn GM trách mình ko hiểu chuyện, ok cũng đc chả sao, chỉ mong GM bỏ chút thời gian sửa lại cả tá lỗi game hộ cái, làm tốt bổn phận của mình đi rồi thích trách ai, nói gì cũng đc, chứ đừng có x2 exp, thẻ nạp nhiều để níu kéo Mem nữa, cách đó cũ rồi, xong đâu lại vào đấy thôi.
    Nói thêm với bạn tretrau1994 à nhầm tusi1994 là đây chỉ là Acc phụ của mình thôi, phòng nhỡ GM baned vì những lời nói thẳng của mình thì khổ.
    Cái này cũng lậu thôi bợn
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi Alexich Xem bài viết
    Là 1 người có hiểu biết thì không bao giờ sợ bị ban acc. Nói như vậy để bạn hiểu. Còn muốn tìm để ban acc thì không khó. Có điều không giải quyết được vấn đề gì. Thôi dành thời gian đấy để làm việc khác. Chào thân ái!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    HG
    Chủ đề đã đi quá xa. btw, forum có box "Góp ý" và đây là link nếu bạn nào chưa nhìn thấy: http://diendan.maplevn.com/forumdisplay.php?145-Gop-y

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678