Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Chủ đề: Nghi vấn hack???

Exclamation Nghi vấn hack???

Gữi các admin tối cao đang hoạt động của maple. Hôm nay e có vào fm đễ trade belt 12%luk cho 1 người có tên Cashews đễ cho bạn đó xem đồ thì chưa đến 10s thì tự nhiên thấy hủy trade và khi xem lại kho đồ thì phát hiện mất luôn cái belt. Sự việc đến bất ngờ với đây là lần đầu tiên nên chưa kịp chụp hình lại nhưng khi trade lại với Cashews đễ hỏi thì không thấy hình nhân vật hiện lên trong cửa sỗ trade nhưng vẫn thấy dòng trả lời xuất hiện. Rất may là mình đã kịp chụp lại tấm đó.
    Khi mình pm hỏi hotro_maple002 thì nhận đc câu trả lời ngắn gọn và chẵng có chút gì là quan tâm đến vấn đề mình thắc mắc: "Không chụp hình không giải quyết. Khong có lỗi trade hay hack dù trade 100 hay 1000 lần. Chốt không giải quyết. Hết" !
    Mình chơi khá nhiều game và biết các admin của game khác rất nhiệt tình khi gặp báo cáo.xem lại dữ liệu.tìm và khắc phục sự cố hay hack ngay!
    Thật sự mình thấy hơi thất vọng về cách ứng xử của người được xem là đại diện đễ hỗ trợ cho game thủ. Đăng bài 1 phần đễ giúp mọi người cãnh giác hơn.vì biết còn nhiều ad khác có thể giải quyết nên phần còn lại đễ các admin khác biết đễ và khắc phục sự cố đễ các game thủ khác không bị giống mình!

Lỗi về trade thì không bao giờ có được đâu bạn ơi
    p/s : nếu khai man kiếm chác item thì bạn chết chắc rồi
    Đàn bà rất đáng sợ, nhưng những thằng đàn bà còn đáng sợ hơn

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    bạn chỉnh lại kho đồ xem sao, kho đồ rộng lắm

Mình không biết điều đó có đúng hay không nhưng nếu hỗ trợ nói
    "Không chụp hình không giải quyết. Khong có lỗi trade hay hack dù trade 100 hay 1000 lần.
    thì chuẩn cơm mẹ nấu là không bị lỗi nhé .
    Mình trả lời như thế thôi còn đâu GM giải quyết nốt

mình đồng tính ý kiến cua ban về chiện pm ho tro :.. minh bk trong ban quan tri làm việc có vẻ nhiều:.. nhưng ít ra cung phải nghe / và xem xet ý kiến cua mem :. rồi đưa ra cách giải quyết tối ưu nhất :.. trong truong hợp này :.. có ai đả từng bị chưa : hủy trade mak lai mất đồ không :.. ai mak ngờ được ... z hở ra cái đồi hình hẹo mới chiu giai quyết ... Quan lý ắc hẳn k khó để xử lý vu việc nhỏ ntn của các mem đúng k :.. + với yếu tố trade pm k hiện thi nhân vật :.. mak lai tl tin nhắn .. hazz ===>> đây có pai là nghi vấn hack k :.. đề nghị thì hơi quá / yêu cầu thì hơi nặng -- Nhưng chỉ mong xem xét lai vụ việc này de cac mem sao : còn có việc mà để de fong` nhu vu viec trên

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:28 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gaga001 Xem bài viết
    Gữi các admin tối cao đang hoạt động của maple. Hôm nay e có vào fm đễ trade belt 12%luk cho 1 người có tên Cashews đễ cho bạn đó xem đồ thì chưa đến 10s thì tự nhiên thấy hủy trade và khi xem lại kho đồ thì phát hiện mất luôn cái belt. Sự việc đến bất ngờ với đây là lần đầu tiên nên chưa kịp chụp hình lại nhưng khi trade lại với Cashews đễ hỏi thì không thấy hình nhân vật hiện lên trong cửa sỗ trade nhưng vẫn thấy dòng trả lời xuất hiện. Rất may là mình đã kịp chụp lại tấm đó.
    Khi mình pm hỏi hotro_maple002 thì nhận đc câu trả lời ngắn gọn và chẵng có chút gì là quan tâm đến vấn đề mình thắc mắc: "Không chụp hình không giải quyết. Khong có lỗi trade hay hack dù trade 100 hay 1000 lần. Chốt không giải quyết. Hết" !
    Mình chơi khá nhiều game và biết các admin của game khác rất nhiệt tình khi gặp báo cáo.xem lại dữ liệu.tìm và khắc phục sự cố hay hack ngay!
    Thật sự mình thấy hơi thất vọng về cách ứng xử của người được xem là đại diện đễ hỗ trợ cho game thủ. Đăng bài 1 phần đễ giúp mọi người cãnh giác hơn.vì biết còn nhiều ad khác có thể giải quyết nên phần còn lại đễ các admin khác biết đễ và khắc phục sự cố đễ các game thủ khác không bị giống mình!
    em úp tấm hình chup dc lai : và đăng lên ik :.. coi có xem xét giúp hoàn đồ lại dc k
    Ae Legendary đoàn kết .. cùng sức đồng lòng

Trích dẫn Gửi bởi tinh2012 Xem bài viết
    mình đồng tính ý kiến cua ban về chiện pm ho tro :.. minh bk trong ban quan tri làm việc có vẻ nhiều:.. nhưng ít ra cung phải nghe / và xem xet ý kiến cua mem :. rồi đưa ra cách giải quyết tối ưu nhất :.. trong truong hợp này :.. có ai đả từng bị chưa : hủy trade mak lai mất đồ không :.. ai mak ngờ được ... z hở ra cái đồi hình hẹo mới chiu giai quyết ... Quan lý ắc hẳn k khó để xử lý vu việc nhỏ ntn của các mem đúng k :.. + với yếu tố trade pm k hiện thi nhân vật :.. mak lai tl tin nhắn .. hazz ===>> đây có pai là nghi vấn hack k :.. đề nghị thì hơi quá / yêu cầu thì hơi nặng -- Nhưng chỉ mong xem xét lai vụ việc này de cac mem sao : còn có việc mà để de fong` nhu vu viec trên

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:28 AM ----------

em úp tấm hình chup dc lai : và đăng lên ik :.. coi có xem xét giúp hoàn đồ lại dc k
    Cám ơn anh hĩu chứ không như mấy bạn kia. Chưa bị trường hợp như vậy nên không biết đã nhảy vào cmt không có này nọ. Làm như em đăng bài khống lên vậy
    Các admin xem lại dữ liệu là có thể biết có mất hay không mà.
    Khi mất đồ như vậy em đã out game và vào lại kiểm tra đến 4 lần nhưng vẫn không thấy Belt ở đâu!
    Mà anh tinh2012 chỉ giúp em cách chèn hình vào bài viết được không. Đây là lần đầu tiên đăng bài nên không biết rõ lắm về cách đăng hình!

up theo yêu cầu :..
    https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.n...2514f88f1f01bd
    >> mình nguoi ngoài cung thấy rất lạ : trade mak lai mất đồ : nghi vấn hack :Mong Ad xem xet giúp e nó.. tks
    Ae Legendary đoàn kết .. cùng sức đồng lòng

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Box để GM làm việc với gamers là box Giải quyết công việc, còn lại hầu như là nơi gamers giao lưu với nhau, vì thế nếu bạn đăng bài ở đây thì việc người không liên quan vào bình luận là không thể tránh khỏi.

Mình không muốn nói nặng nhưng mà... Các bạn sao suy nghĩ nông cạn quá vậy? (hay vốn đã không nghĩ?)

Đừng Click vào Spoil nếu bạn thích những lời "ngọt ngào"

Cách up ảnh cho bạn đây: http://diendan.maplevn.com/picaup.php

Còn về chuyện này, bạn lập lại Topic trong Box Tố cáo Hack trình bày rõ ràng kèm hình ảnh

Mong là sau những gì mình nói ở trên, những-ai-gào-thét-đòi-kiện-tụng-không-bằng-chứng (hình ảnh) thì thôi cái suy nghĩ trẻ con đó đi.
    Lần sửa cuối bởi bloodyrose95, ngày 21-07-2014 lúc 21:49.
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"

Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết
    Mình không muốn nói nặng nhưng mà... Các bạn sao suy nghĩ nông cạn quá vậy? (hay vốn đã không nghĩ?)

Các bạn thử các bạn không có bằng chứng gì trong tay, không gì cả, các bạn ra công an khóc kể lăn lộn ăn vạ thằng kia thằng nọ nó cướp của con cái này cái kia, chú đi lục soát nhà nó đi... công an họ có giải quyết hay không? Rồi người bị truy tố khi không có bằng chứng gì, họ cũng con người mà, họ cũng có tự trọng vậy. Truy "không đúng người đúng tội" thì các bạn lấy gì đến danh dự cho người ta (nước bọt à?) Chưa kể đến cả cái trường hợp các bạn là "người xấu" các bạn đi "vu oan giá họa" cho người ta nữa. "Lời nói gió bay". Các bạn biết 1 lần kt mất bao nhiêu thời gian không? Và nếu kt xong và kết quả là người tố = người đi lừa đảo, GM cũng chỉ có ban bạn nhưng vẫn không lấy lại được khoảng thời gian mà họ "banh mắt" ra đi kt cho các bạn. Đừng có mà lôi các game khác ra ở đây. Vì 1 game nếu có 1 người quản lý "biết suy nghĩ" không bao giờ họ vì 1 "tí nước bọt" mà tự làm mất thời gian của chính mình.

Không chụp hình ảnh khi giao dịch và các đồ vật giao dịch để tránh các hình thức lừa đảo là CÁC BẠN SAI chứ không fải lỗi bên GM. Cái đó là LUẬT BẤT DI BẤT DỊCH rồi. Tự chịu trách nhiệm cho hành động của mình đi. Chứ không fải các bạn bày ra rồi ngồi đó giãy đành đạch lên cho người khác dọn đâu. Các bạn sai, các bạn bất cẩn và bây giờ các bạn đang đi tìm GM giúp đỡ chứ không fải thanh niên cứng các bạn đang đi làm "bố đời" người ta đâu.

Cách up ảnh cho bạn đây: http://diendan.maplevn.com/picaup.php

Còn về chuyện này, bạn lập lại Topic trong Box Tố cáo Hack trình bày rõ ràng kèm hình ảnh

Mong là sau những gì mình nói ở trên, những-ai-gào-thét-đòi-kiện-tụng-không-bằng-chứng (hình ảnh) thì thôi cái suy nghĩ trẻ con đó đi.
    Bạn mod à! Trước khi đăng mình đã có suy nghĩ. Và mình cũng có nhiều thời gian rảnh đễ vu oan hay giáo họa cho người khác. Có sao thì mình nói vậy. Mình cũng có đầu óc suy nghĩ chứ đâu bỏ thời gian đăng lung tung đễ bị ban acc.
    Dữ liệu game vẫn có thể được lưu giữ. Chỉ cần xem lại là có thể biết được mình nói thật hay không. Mình cũng chả làm bố đời ai.post lên mình có dạy đời hay chữi bới ai không mà nói mình muốn làm bố đời người khác!

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối