Kết quả 1 đến 4 của 4

Not all of your 1st job sp have been assigned

Em chơi job Pirate sau khi chuyển thành Brawler thì chỉ nâng được skill Perseverance còn lại thì đều hiện dòng chữ "not all of your 1st job sp have been assigned" mặc dù em đã nâng full rồi ạ Mong admin giúp đỡ.

Câu ý có nghĩa là "Điểm skills job 1 chưa được cộng hết" Tức là bạn thiếu 1 vài điểm cho các skills ở job 1...
    Bạn kiểm tra xem tổng điểm skills của tất cả các skill bạn đã cộng ở job1 xem có bằng 64đ không?
    Nếu thấp hơn thì giờ hành chính bạn pm hỗ trợ 04 trình bày lỗi và xin reset điểm skill.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Tại vì em thấy nó ghi vậy nên lỡ nâng hết là đủ 70 điểm vào job 1 luôn rồi ạ . Sáng em thấy nick đó có onl mà pm hỏi thì không được trả lời.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Cái này là do SP bạn nhận được nhiều hơn so với SP chuẩn nên nó không cho nâng, bạn đã nâng được skill rồi chứ không phải chưa. Vì thế bạn chỉ cần + lượng SP đủ so với SP chuẩn là được, sau đó dư bao nhiêu thì không cần quan tâm đến nó. Đến lúc chuyển nghề thì reset 1 lần cho gọn. Bạn có thể gặp GM Hello ở Fm room 7 để xoá SP thừa, mình không chắc nó hoạt động. Nếu không được thật thì pm hotro_maple04.