Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: HPNY lua dao?

1. HPNY lua dao?

Mình cầm đồ may đo để ott sau 10ngay mình chuộc lại ban y' kông cho chuộc mà lại còn bảo mat do vi qua 3 ngay trong khi luc cam do lai kong noi dieu do ma chi noi lai 10% gio minh doi' lai thi lai kong cho GM giup em vs cong em choi maple 2nam acc o0cute0o @@!.Gio em bao dua anh? DG ra thi HPNY

Bạn cầm đồ mà ko tìm hiểu rõ,bạn HPNY ko trả đồ bạn thì cũng chả ai giải quyết đc cho bạn. H bạn muốn lấy lại đồ thì thương lượng với HPNY chứ ko có ai giải quyết đc cko bạn đâu.
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

1- 97 học lớp 12 rồi, viết chữ cho hẳn hoi vào.
    2- HPNY cầm đồ từ lâu rồi, lúc nào chả đưa ra ngày lấy + % tiền. Cái này là do 2 bạn thoả thuận chứ sao bảo lừa đảo.
    3- Đưa đồ như thế nếu bị ban thì ban cả 2 đấy nhé

4. cam do ma kong noi thi ai ma biet gio muon chuoc cung kong dc thang day khon vc

5. cái này mình cũng đã nói rất rõ từ lần đầu bạn ý cầm cái earing rồi . mà bạn ấy cứ ừ ừ nhanh đi nhanh đi mình tưởng bạn ấy hiểu rồi nên trade luôn . ko ngờ 10ngày sau bất ngờ lại đòi đồ trong khi đã hết hạn chuộc đồ và đồ mình cũng bán cho người ta rồi . bây giờ bản bảo mình lừa đảo là sao .
    p/s mình chơi game này từ khi game mở chẳng rãnh đi lừa ai lần nào . mình cũng biết số tiền làm ra và mệt nhọc thế nào . nhưng khi các bạn đồng ý với các điều kiện thì các bạn cũng chấp nhận hậu quả mình gây nên . xin hết !
    Lần sửa cuối bởi phu7235tiger, ngày 27-07-2014 lúc 12:59.

6. xàm wa đấy bạn ak' bạn kông nói là 3 ngày mất đồ lại còn hot' định chơi nhau ak'

---------- Post added at 06:09 AM ---------- Previous post was at 06:04 AM ----------

dang anh ? di roi noi tiep kong thi dung trach

7. mình nói bạn có chịu hiểu ko hay mình đang giải thích dỡ bạn lại chửi vào mặt mình .sáng nay mình chịu đủ rồi nha và mình ko muốn nói với 1 tên trẻ trâu như bạn . mình chỉ muốn nói có chơi phải có chịu

Nói chung là CLOSE, có cái gì vào box Tố cáo rồi thứ 2 GM giải quyết.

P/s: nhắc nhở chủ topic lần cuối. 97 THÌ VIẾT CÁI CHỮ RÕ RÀNG VÀO. Lần sau mình thấy cmt bạn viết ở đâu như mấy cái cmt trên thì del thẳng luôn khỏi giải quyết gì hết nhé

Đang ở
    Hà Nội
    Nếu bạn có bằng chứng cho thấy HPNY lừa đảo thì post vào Kiện tụng kêu oan chứ ko cãi nhau nhảm thế này nhé

(đương nhiên chúng tôi sẽ ko tiếp nhận những bài viết ko đúng tiếng Việt)
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory