Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Đang ở
    nhà
    mình nghĩ bạn mới chơi nên cứ tìm hiểu những cái hay của game đã, build đồ thì phải dựa vào khả năng cày kéo cũng như khả năng tài chính của bạn mà tụ quyết định
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Trích dẫn Gửi bởi xvictori Xem bài viết
    Ai cho mình hỏi nếu muốn dame tầm 200k thì mặc set nhiêu % là đủ ?
    lv tầm 18x chắc vk khá dame cỡ đấy

Mình nhìu vốn để đầu tư 1 set mạnh cho blade master nhưng ko biết nên mang 1 set cụ thể ra sao thôi

Trích dẫn Gửi bởi drcop22 Xem bài viết
    Mình nhìu vốn để đầu tư 1 set mạnh cho blade master nhưng ko biết nên mang 1 set cụ thể ra sao thôi
    b có thể qa http://diendan.maplevn.com/showthrea...ho-ban-nao-can để tham khảo nhé. mình dual và đang sài set này. dame nhẹ nhàng tự buff cũng đc 173k. fang boss tầm 1m5 rỳ đó :v

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi xvictori Xem bài viết
    Ai cho mình hỏi nếu muốn dame tầm 200k thì mặc set nhiêu % là đủ ?
    con mer của mình mặc set 105% vk 155att dc >200kdb, dual thì chắc tầm 90%

tks jay nhé ^^ , câu trả lời bổ ích

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    vũ khí thì tự học chế đồ chế 1 cặp 9x xài đỡ. sau này có đk thì xúc 1 cặp 125, sang hơn thì lên 130 luôn nên tìm vũ khí có dòng damage boss, ign def, hoặc ít nhất phải có % luck. đồ đạc thì 1 món 9% cả set là hơn 90%, 1 món 9% có giá dao động trong khoảng 100m meso=khoảng 70k VND( đây là giá 4 tháng trước lâu ròi mình ko vào ko nắm rõ) ring thì giá có thể cao hơn từ 120m. găng tay khi mua có điều kiện thì tìm những găng có attack khá tí ít nhất là 10att, cape cũng vậy. nếu đi crim thì ráng giành cái...(quên tên mẹ ròi) có 5att là ok, cày thêm zoo kiếm xu đổi cái râu thêm 5att nữa. những đồ nên ưu tiên tìm trước: earring, áo, quần, nón, giày, găng tay, cape, pendant. thế là dc xấp xỉ 90% rồi + thêm khoảng 30-40att từ râu,cái cục trong crim, găng tay, cape và học max skill dameboss của dual( chả biết là skill gì) thì dame có thể lên từ 150k-250k

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123