Kết quả 1 đến 8 của 8

Red face mình mới chơi thắc mắc vài chỗ

Ko giỏi tiếng anh nên chơi game hơi khó.cho mình hỏi chỗ nào bán đồ 4x 5x ->10x.....mình chơi hải tặc mà chỗ hải
    Tặc chỉ bán đồ 3x chứ ko bán đồ cao hơn....ngoài ra làm thế nào để dịch chuyển sang mấy vùng đất khác...mình đi taxi thì chỉ thấy mấy cái thị trấn quanh vùng đất lúc mới tạo nhân vật thôi.ai chơi lâu chỉ dùm..mình ko giỏi tiếng anh nên có j các bạn chỉ giáo

Đang ở
    nhà
    tham khảo box thư viện trước khi lập topic hỏi dáp nhé
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII

Bạn có thể mua đồ 4x 5x ở El Nath, Singapore, Thành phố đồ chơi,... còn đồ hải tặc hình như Singapore có bán.
    Bạn có thể đến Six Path ... gì đó quên rùi, leo lên đỉnh, sẽ có các bến tàu để bạn qua vùng đất khác.
    Bạn đi tàu đến Orbis, từ Orbis bạn có thể đi tàu đến hầu hết các châu lục trên Maple World (ko phải tất cả nhé).
    Chúc bạn chơi game vui vẻ
    No game no life

Đang ở
    HCM city
    Sao bạn k chơi bản tiếng việt

Mình mua vé đến singapo mất 20k meso..mua song đứng đó mãi mà nó ko dịch chuyển đến singapo nhỉ ??

Tải lại bản tiếng viết cho de chơi đi bạn chỉ cần tải và giải nén là choi được à, nhiều cái cần hỏi lắm ! Bạn cần xin vào G và hỏi mọi xung quanh ở ingame , mọi người sẽ chỉ tận tình ! Không phải vấn đề lớn để phải lập topic hỏi ntn !

Trích dẫn Gửi bởi tanhqt Xem bài viết
    Mình mua vé đến singapo mất 20k meso..mua song đứng đó mãi mà nó ko dịch chuyển đến singapo nhỉ ??
    mua xong r vào phòng chờ chờ 5'