Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37
    Đang ở
    Keicho

Nhân dịp bảo trì, than thở ..

Chả là, nhớ người ta mà chả biết phải làm thế nào thì phải làm thế nào bh m.n
    Bt cứ thấy ngta ingame là vui rồi, mà ngta thì ko như thế .. Thế có đau lòng không cơ chứ T^T
    Lần sửa cuối bởi EddieThien, ngày 08-08-2014 lúc 00:01.
    iSeck - VMS (Vinagame)
    Raw - VMS (Herogame)

Đừng ảo tương trong game quá bạn ơi, tắt máy bước ra ngoài và kiếm 1 nửa của mình đi! Mình tin bạn sẽ tìm được mà. Ý kiến mình thôi

Đang ở
    Sài Gòn
    Chắc là bạn chưa từng gặp người ta ở ngoài phải không, mà có vẽ như là đơn phương nhỉ? Oài, có một câu mà hết người này, đến người kia, phim này rồi bái hát kia nói là :" Đời người chỉ có một lần". Mà dùng nhiều vì nó đúng, thì chính xác là nó đúng thật.
    Cho nên còn trẻ còn khỏe thì ngại gì mà không nói ra nhỉ, cũng đáng để biết chứ. Biết được người ta cảm thấy ở bạn thế nào, nếu người ta cũng thích bạn ,thì tốt rồi, còn người ta từ chối hay nói không thích bạn giống bạn thích người ta, thì bạn tìm cách làm cho người ta thích lại bạn, chấp nhận bạn. Sao phải ngại, phải lo nhỉ? Như vậy đâu có giết chết bạn, đúng không? Như vậy còn giúp bạn sống thoải mái hơn mà!

chi la trich lời e nó tren face thui nha : Eri "Nếu không thể ở bên nhau thì đừng gây thương nhớ,đã không yêu thì đừng để người ta nghiện.Việc cố tình gây thương nhớ rồi bỏ trốn cũng giống như bạn đang ban phát cho ai đó 1 quãng thời gian hạnh phúc ngắn ngủi rồi cướp đi của họ cả ti tỉ phút cuộc đời sau đó"

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

thấy e nó cung tội....!!!!
    Ae Legendary đoàn kết .. cùng sức đồng lòng

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    cứ iu và quẩy hết mình khi vẫn còn trẻ đi bợn

Ều! Yêu đướng quái chi cho mệt :3 :3 :3

Đang ở
    Keicho
    Trích dẫn Gửi bởi Shina123 Xem bài viết
    Đừng ảo tương trong game quá bạn ơi, tắt máy bước ra ngoài và kiếm 1 nửa của mình đi! Mình tin bạn sẽ tìm được mà. Ý kiến mình thôi
    Thế bạn nghĩ mình sống ảo à bận bịu cuộc sống ở ngoài vãi ra, 1 ngày có 2 3 tiếng ingame mà như kiểu ngồi mt cả ngày

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tinh2012 Xem bài viết
    chi la trich lời e nó tren face thui nha : Eri "Nếu không thể ở bên nhau thì đừng gây thương nhớ,đã không yêu thì đừng để người ta nghiện.Việc cố tình gây thương nhớ rồi bỏ trốn cũng giống như bạn đang ban phát cho ai đó 1 quãng thời gian hạnh phúc ngắn ngủi rồi cướp đi của họ cả ti tỉ phút cuộc đời sau đó"

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

thấy e nó cung tội....!!!!

Tội chỗ nào ạ

20 char
    Lần sửa cuối bởi EddieThien, ngày 08-08-2014 lúc 02:40.
    iSeck - VMS (Vinagame)
    Raw - VMS (Herogame)

Hên xui bạn à .
    VNS ( HeroGame ): Shinaa

Đang ở
    Keicho
    @EriCoi: Cứu anh, anh chỉ lập topic để than thở thôi mà mọi người ghê quá T.T
    cứuu anh T^T

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi BlackLord Xem bài viết
    Ều! Yêu đướng quái chi cho mệt :3 :3 :3
    Đẹp trai ko yêu nhanh sau này già ai yêu thuơng cho được
    Lần sửa cuối bởi EddieThien, ngày 08-08-2014 lúc 02:50.
    iSeck - VMS (Vinagame)
    Raw - VMS (Herogame)

Đang ở
    HCM city
    Giờ đổi tên sang Eri Ngu rồi thím à

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối