Kết quả 1 đến 8 của 8
    Đang ở
    Sài Gòn

Trizzle - Hề Hề , xin chào mọi người!

Xin chào tất cả mọi người, mình là người chơi mới của sever Maple Story VN!

Đây là ảnh của mình ( mò mãi ra được 1 tấm chụp cách đây 6 tháng lúc đó tóc tai lởm chởm chưa cắt, mặt mũi thì dị hợm như bệnh):

Giới tính của mình là Nam giới ( tại có vài người nhìn ảnh ko phân biệt được giới tính của mình )
    Sinh ngày 14 tháng 8 năm 1992 thuộc cung Sư Tử.
    Từ lúc đẻ ra cho đến bây giờ mình sống ở Sài Gòn và nói tiếng Nam.
    Là một game thủ từ năm lên 5 tuổi ( thời điện tử băng,playstation 1v.v...)
    Mình đến với game Maple Story thông qua một đoạn clip trên youtube khi mình tìm vài hình ảnh skill của Soul Saver Online. Đó là clip skill của Demon Avenger do ayumile gì đó trên youtube up, và nhận ra là maple story có cách đánh giống Soul Saver ,nhưng hình ảnh và lối chơi lại hay hơn sso gấp nhiều lần, mình thực sự choáng trước dàn kỹ năng cực kỳ đa dạng của Demon Avenger, sau đó mình là tìm hiểu thêm về game qua google và biết được Maple Story có sever Việt Nam, và tìm hiểu sâu hơn nữa thì biết là đã từng mở ở Việt Nam do Vinagame phát hành ( cái này thực ra hồi xưa cày Võ Lâm Truyền Kỳ có nghe qua nhưng chưa bao giờ nhìn qua). Sau khi nhìn lại game sso, nhận thấy đó là một game thật tệ hại, GM xem thường người chơi một cách chưa bao giờ thấy, mình quyết định vứt bỏ không thương tiếc và đến với thiên đường MAPLE STORY!
    Tuy đam mê Demon Avenger ngay từ cái nhìn đầu tiên nhưng vẫn chưa có class này, nên mình quyết định chơi class Demon Slayer ( có vẽ giống nhau).
    Nick ingame của mình là : Trizzle Brownie
    Class : Demon Slayer!
    Evan!
    Mình có quyết tâm sẽ trở thành người có kỹ năng PVP hay nhất của sever !
    Mong được sự giúp đỡ từ mọi người dù có là chê bai ,cũng xin cám ơn!
    Lần sửa cuối bởi duytruc, ngày 03-09-2014 lúc 03:47.

Weo cum !

Chào mọi người, mình cũng mới chơi, mong được giao lưu với các bạn trên VMS !
    Nick Ingame: Corei7
    Class Dual Blade
    Cấp độ :6x
    Sở thích: Săn mini-boss

Trích dẫn Gửi bởi duytruc Xem bài viết
    Xin chào tất cả mọi người, mình là người chơi mới của sever Maple Story VN!
    Đây là ảnh của mình ( mò mãi ra được 1 tấm chụp cách đây 6 tháng lúc đó tóc tai lởm chởm chưa cắt, mặt mũi thì dị hợm như bệnh):

Giới tính của mình là Nam giới ( tại có vài người nhìn ảnh ko phân biệt được giới tính của mình )
    Sinh ngày 14 tháng 8 năm 1992 thuộc cung Sư Tử.
    Từ lúc đẻ ra cho đến bây giờ mình sống ở Sài Gòn và nói tiếng Nam.
    Là một game thủ từ năm lên 5 tuổi ( thời điện tử băng,playstation 1v.v...)
    Mình đến với game Maple Story thông qua một đoạn clip trên youtube khi mình tìm vài hình ảnh skill của Soul Saver Online. Đó là clip skill của Demon Avenger do ayumile gì đó trên youtube up, và nhận ra là maple story có cách đánh giống Soul Saver ,nhưng hình ảnh và lối chơi lại hay hơn sso gấp nhiều lần, mình thực sự choáng trước dàn kỹ năng cực kỳ đa dạng của Demon Avenger, sau đó mình là tìm hiểu thêm về game qua google và biết được Maple Story có sever Việt Nam, và tìm hiểu sâu hơn nữa thì biết là đã từng mở ở Việt Nam do Vinagame phát hành ( cái này thực ra hồi xưa cày Võ Lâm Truyền Kỳ có nghe qua nhưng chưa bao giờ nhìn qua). Sau khi nhìn lại game sso, nhận thấy đó là một game thật tệ hại, GM xem thường người chơi một cách chưa bao giờ thấy, mình quyết định vứt bỏ không thương tiếc và đến với thiên đường MAPLE STORY!
    Tuy đam mê Demon Avenger ngay từ cái nhìn đầu tiên nhưng vẫn chưa có class này, nên mình quyết định chơi class Demon Slayer ( có vẽ giống nhau).
    Nick ingame của mình là : Trizzle
    Class : Demon Slayer!
    Mình có quyết tâm sẽ trở thành người có kỹ năng PVP hay nhất của sever !
    Mong được sự giúp đỡ từ mọi người dù có là chê bai ,cũng xin cám ơn!
    cái này phải post quả anh thành viên !
    Yêu và được yêu như là 1 bản nhạc mà nghe hoài không chán !
    HoangTien ! Hotel

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Hiện tại chưa mở pvp anh zai à
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Lần sau chú ý xem nội qui của box trước khi post bài nhé, bạn thiếu tên ở tiêu đề bài viết

http://diendan.maplevn.com/showthrea...Anh-Thanh-Vien
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

hình như PVP của MSVN đang lỗi thì phải ver111 còn thấy giờ thì đâu mất r ấy..........chắc phải đợi fix thôi welcome to maplestory !

Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi caongo123 Xem bài viết
    Lần sau chú ý xem nội qui của box trước khi post bài nhé, bạn thiếu tên ở tiêu đề bài viết

http://diendan.maplevn.com/showthrea...Anh-Thanh-Vien
    ý định của mình là post ở bên box ra mắt và tạm biệt mà @@