Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 55 của 55

Chủ đề: X2 Exp cuối tuần

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Có x2 rồi nhé .
    sao em kh6ong thấy x2 v con nấm xanh 21 kinh nghiệm x2 phải là 42 chứ sao nãy h em đánh toàn 21
    p/s: mong mod đừng band vì em chỉ hỏi thôi

Đang ở
    Sài Gòn
    Chắc ý nói x2 tuần trước, ghi rõ là đền bù rồi chứ không phải tuần trước nữa nhé

Đang ở
    Sài Gòn
    người có trách nhiệm lên tiếng được 1 câu không có ích lợi gì xong đi ngủ " có x2 rồi nhé" , chả giải thích là đền bù hay là x2 tuần trước. Mà cũng không mong lắm trả lời ngày hôm nay, thứ 7 chủ nhận nghỉ không phải ngày làm việc của những người trách nhiệm này mà Nhưng mà dù sao dã lời trả lời thì có chủ ngữ vị ngữ, giải thích rõ rõ dùm chút chứ kiểu này mở sever kinh doanh cho người ta vô chơi mà giống làm từ thiện người ta tới người ta xin ăn, thích thì trả lời ,không thích thì thôi quá.

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Có x2 rồi nhé .
    x2 bao lâu thế anh.........

Đang ở
    Hà Nội
    Rất xin lỗi mọi người về vấn đề hôm nay
    Do trục trặc lệnh nên x2 chỉ tồn tại vỏn vẹn vài phút tính từ lúc kích hoạt và thông báo trong game

Chúng tôi sẽ bù lại bằng 1 đợt x2 cuối tuần khác sau khi khắc phục được lỗi này và sẽ thông báo sau

P/s: Mình biết là 1 số bạn rất khó chịu (hoặc hơn thế), nhưng những comment có ý giận dỗi hay mỉa mai ko làm cho tình hình tốt hơn đâu
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456