Kết quả 1 đến 6 của 6

vấn đề chế thảo dược và tách trang bị

Mình có học 2 nghề Herbalism và Alchemy.sau khi học song 2 cái này nó có ô tách trang bị để lấy "thủy tinh đồ vật(sơ cấp,trung cấp,cao cấp).nhưng sao khi mình nhét cái đồ 80 vào để tách lấy cái thủy tinh trùng cấp mà ko đc nó ghi là đồ từ lv 1 đến lv 50 vậy làm thế nào để mình tách đc đồ lv cao hơn.ai chế đồ biết nhiều chỉ mình với.

bạn thử bật lên rồi tìm ở dòng thứ 2 từ dưới đếm lên có cái chữ "extract" bấm vào đó rồi cứ bỏ đồ vào thì nó sẽ ra thuy tinh. Đồ bạn bỏ vào dưới lv70 thì ra sơ cấp hoặc trung cấp, rồi 70>80 thì ra trung cấp hoặc cao cấp ,90>>100 thì ra cao cấp hoặc chuyên nghiệp, từ 100>> thì ra chắc toàn chueyn6 nghiệp mà không ai đi lấy đồ trên lv100 đi tract lấy thuy tinh bao giờ.~~

Đang ở
    hà nội
    haizz em chế thuốc cho lên lv 2 là tách đc chứ có j đâu
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi lingking Xem bài viết
    bạn thử bật lên rồi tìm ở dòng thứ 2 từ dưới đếm lên có cái chữ "extract" bấm vào đó rồi cứ bỏ đồ vào thì nó sẽ ra thuy tinh. Đồ bạn bỏ vào dưới lv70 thì ra sơ cấp hoặc trung cấp, rồi 70>80 thì ra trung cấp hoặc cao cấp ,90>>100 thì ra cao cấp hoặc chuyên nghiệp, từ 100>> thì ra chắc toàn chueyn6 nghiệp mà không ai đi lấy đồ trên lv100 đi tract lấy thuy tinh bao giờ.~~
    Khi nhét đồ lv 80 nó cứ bảo là đồ từ lv 1 đến lv 50 mới extract đc @@ ko tách đc đồ trên lv 50 mới đau

Trích dẫn Gửi bởi tanhqt Xem bài viết
    Khi nhét đồ lv 80 nó cứ bảo là đồ từ lv 1 đến lv 50 mới extract đc @@ ko tách đc đồ trên lv 50 mới đau
    Cai nay phu thuoc vao lv nghe Che thuoc cua
    ban nhe! Cho no Up len lv4 thi muon gi cung co =]]

Bạn up lv chế thuốc lên vài lv nữa.
    Cái này là do chưa up đủ lv nên bạn không thể tách đồ được nè.