Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 82
    Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi duytruc Xem bài viết
    Mình thì cũng vừa chơi được 1 tuần nên và vẫn là newbie, bài viết của bạn rất là có ích, nhưng mà từ cấp 90 -> bây giờ là cấp 137 Demon Slayer, mình train ở Thành phố lá mới thấy lên cấp rất nhanh và lụm tiền + đồ rất là nhiều,nhiều giấy, nếu tính luôn các khoảng tiền mình dùng để mua mấy quyển skill book thì giờ mình đã sở hữu khoảng 20 triệu rồi. Giờ lên 137 thì train ở TPLM lâu, nên mình thử qua singapore,đến train chổ mấy con Ratula với Scarlion thì thấy lên cấp nhanh, lụm tiền ít mà ETC với đồ thì lụm mệt mỏi luôn.

thành phố lá mới NLC là map train lv nên bạn train lv nhanh
    nhưng số giấy thì mình nghĩ là toàn rác bởi vì dark scroll với cả demon các bạn có skill hút máu và đánh k dùng mana vì thế bạn đỡ đc 1 khoản tiền khá lớn
    còn các bạn job khác đánh sẽ rất tốn mana với máu mà quái NLC đâu phải yếu 1 dame 600~1k rồi còn j
    cách hướng dẫn này chỉ giúp bạn train meso k tốn mana mà có thể sẽ hunt đc meso nhanh hơn thôi
    bạn thử tính k x2 drop 1 con quái đc 800meso mà quái máu to dame to đánh bao h` cho xong etc thì cái j cũng bán đc 1 meso nếu bạn k tin có thể thử cách train của mình xem lượng meso bạn lên sẽ ntn
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    HCM city
    này nhé. còn 1 map nữa,bãi Japan,bãi cẩu Nhật ý,map ấy farm cũng khá

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    này nhé. còn 1 map nữa,bãi Japan,bãi cẩu Nhật ý,map ấy farm cũng khá
    để em xem đã xong rồi update :v
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    để em xem đã xong rồi update :v
    Lv cao đấy! Hình như 15x-16x gì đó

chúc các newbie làm giàu vui vẻ 3
    Đàn bà rất đáng sợ, nhưng những thằng đàn bà còn đáng sợ hơn

Đang ở
    hà nội
    Lv cao đấy! Hình như 15x-16x gì đó
    thế thì bỏ thôi anh ơi các bạn newbie lên tầm 15x rồi kiểu j chẳng biết đến krexel với cả nếu quái = lv mình nó dame cho sống sao đc nên có lẽ map này phải bỏ làm các map dưới 120 thôi
    còn nếu anh muốn em sẽ làm cả các map cao hơn

7. hay. nhưng có vẻ ít hiệu quả . góp ý bạn có thể chỉ cho newbie = cách train những vùng có drop scroll hiếm ý như karata , chaos , glove for att 60% ..... như vây sẽ nhanh hơn đó .

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    hay. nhưng có vẻ ít hiệu quả . góp ý bạn có thể chỉ cho newbie = cách train những vùng có drop scroll hiếm ý như karata , chaos , glove for att 60% ..... như vây sẽ nhanh hơn đó .
    có hết rồi mà ông mulung chaos kìa ,book kìa , thôn quê cũng thế đồ kìa scroll kìa @@!

---------- Post added at 04:59 AM ---------- Previous post was at 04:55 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    hay. nhưng có vẻ ít hiệu quả . góp ý bạn có thể chỉ cho newbie = cách train những vùng có drop scroll hiếm ý như karata , chaos , glove for att 60% ..... như vây sẽ nhanh hơn đó .
    mà train scrolll để làm j bán lại cho ông à !

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    thế thì bỏ thôi anh ơi các bạn newbie lên tầm 15x rồi kiểu j chẳng biết đến krexel với cả nếu quái = lv mình nó dame cho sống sao đc nên có lẽ map này phải bỏ làm các map dưới 120 thôi
    còn nếu anh muốn em sẽ làm cả các map cao hơn
    Kre mỗi ngày làm có 1 lần chủ yếu là tăng thêm tiền trong 1 ngày thôi ấy mà

Đang ở
    hà nội
    Kre mỗi ngày làm có 1 lần chủ yếu là tăng thêm tiền trong 1 ngày thôi ấy mà
    nhưng tích tiểu thành đại đấy anh
    anh thử nghĩ 1 bạn làm 10 nick đi kre thì 1 tháng bạn ấy kiếm đc bn tiền

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối