Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 82
    Em bây h là corsair level 90 thì nên Train messo ở đâu vậy, Đồ cực cùi, chỉ có cái vũ khí Event thôi -_- , Fram cáo thì 30' chỉ dc có 400k ( bán đồ lụm dc lun zòi đó )

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi lamdam211 Xem bài viết
    Em bây h là corsair level 90 thì nên Train messo ở đâu vậy, Đồ cực cùi, chỉ có cái vũ khí Event thôi -_- , Fram cáo thì 30' chỉ dc có 400k ( bán đồ lụm dc lun zòi đó )
    90 stop farm cáo đi qua bên mulung train gấu là ổn rồi
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

cái map cáo HQ nên train trong map boss luôn chứ nhỉ, trong map boss map nhỏ, quái bu nhìu hơn train lẹ hơn chứ, cơ mà sau khi ăn con boss xong, ra map train còn 1 con boss nữa sẽ dc 2 buff song song nhưng ko biết có tác dụng ko

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi dontmissyouanymore Xem bài viết
    cái map cáo HQ nên train trong map boss luôn chứ nhỉ, trong map boss map nhỏ, quái bu nhìu hơn train lẹ hơn chứ, cơ mà sau khi ăn con boss xong, ra map train còn 1 con boss nữa sẽ dc 2 buff song song nhưng ko biết có tác dụng ko
    thì map cáo Hq vẫn train ở trong đó mà có ra ngoài đâu
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    nhà
    Ngoài map cáo còn 1 con boss nữa màu xanh, ko phải boss cáo

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    Ngoài map cáo còn 1 con boss nữa màu xanh, ko phải boss cáo
    ok để tôi làm . nếu tôi có thời gian

Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    ok để tôi làm . nếu tôi có thời gian
    đấy nó đấy, ăn card boss cáo xong ra ăn boss ghost dc buff 2 phát luôn mà hình như ko có tác dụng

trong lúc train ở TTTD nó có rớt card nữa, những card ở đây có tác dụng ko??

v149 hình như không train meso được nữa thì phải 8
    mình sang mulung train chỉ được 600-800 meso thôi á 8

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi mrtomm Xem bài viết
    v149 hình như không train meso được nữa thì phải 8
    mình sang mulung train chỉ được 600-800 meso thôi á 8
    bài này xoá đc rồi vì nó thuộc ver 138 . nếu có thời gian sẽ tìm hiểu nhưng mà lâu phết đấy bài vở ngập đầu

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối