Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: đồ xu trong maplevn

đồ xu trong maplevn

Cái dùng để mở gian hàng trong free maket tên nó là j.hình thù như thế nào.cho mình xem hình với.và cái đó thuê ngày hay mua vĩnh viễn.thú nhặt đồ vĩnh viễn hay thuê ngày.quần áo thời trang thuê ngày hay vĩnh viễn( mới chơi và chưa bao giờ mua trong cửa hàng đồ xu maple nên ko biết ^^)
    Mong sẽ trả lời giùm (nếu có ảnh cho mình xem luôn)

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

- Gian hàng thì bạn vào cash shop xog vào mục Free market, có nhiều loại vs nhiều giá, 1 ngày 1k7, 1 tuần 5k9, 2 tuần 9k9, với nhiều hình dạng khác nhau, công dụng thì như nhau cả
    - Pet nhặt đồ trung bình 5k nx 1con (hạn 90 ngày), và để nó nhặt đc tiền và đồ thì bạn vào mục pet use mua Meso magnet (hút meso) Item pouch (nhặt đồ), wing boots ( tự động nhặt đồ và meso xung quanh), tổng 1 con trung bình vào khoảng 12-13k nx
    - Quần áo thời hạn 90 ngày hết nhé và hình như hiện giờ k có đồ vĩnh viễn.
    p/s: tỉ lệ quy đổi khi nạp card là 100k card đc 1k xu, chuyển xu vào game thì đc 15k nx => 100k đc 15k xu, mình cũng từng bị như bạn lúc mới chơi nhưng k đc ai giúp đỡ, cùng hoàn cảnh nên giúp bạn
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Thank..mình ko dùng đồ nx bao giờ nên ko biết..tưởng đồ thời trang vĩnh viễn định mua mà thuê thì thôi vậy.khéo mua mỗi cái gian hàng.mà 1 tuần thì phải nạp 50k @@ chắc cầy cả ngày đêm cho đỡ phí.thời gian tính ngày từ lúc mình mở pet ra hay khi mua cái tính luôn và nếu mình dùng song tắt đi nó có tính time ko hay dừng lại

Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi tanhqt Xem bài viết
    Thank..mình ko dùng đồ nx bao giờ nên ko biết..tưởng đồ thời trang vĩnh viễn định mua mà thuê thì thôi vậy.khéo mua mỗi cái gian hàng.mà 1 tuần thì phải nạp 50k @@ chắc cầy cả ngày đêm cho đỡ phí.thời gian tính ngày từ lúc mình mở pet ra hay khi mua cái tính luôn và nếu mình dùng song tắt đi nó có tính time ko hay dừng lại
    mua xong nó có ghi thời hạn đó bạn, tới đúng ngày tự động mất.