Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Mây bác định giá dùm newbie ring này

e nó đây mấy bác định giá dùm e cở nhiêu. Tks trc ạ

2. 1m > 1 bil ,

theo line 1 thì nó tầm 200m nhưng mà nó là legendary mà còn 3 line thì chắt bán dc 400~600k(giá theo meso thì có người bán 400k vnd=1bil meso đó bạn tự tính nha) card chắt khoảng đó ai bik fuse ra % DB thì còn gì = mình cho giá tham khảo thế bác nào rành giá hơn xin đừng chém em tội nghịp

ặc e hỏi thật mà bác............................

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nhanlinhpro2009 Xem bài viết
    theo line 1 thì nó tầm 200m nhưng mà nó là legendary mà còn 3 line thì chắt bán dc 400~600k(giá theo meso thì có người bán 400k vnd=1bil meso đó bạn tự tính nha) card chắt khoảng đó ai bik fuse ra % DB thì còn gì = mình cho giá tham khảo thế bác nào rành giá hơn xin đừng chém em tội nghịp
    tks bác cũng mong đc như z

nhưng mà ring legen cũng k nhìu gì nên cũng ít người fuse dc có người mua thì đừng cho giá thách quá bạn nha

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Không quan tâm tới vấn đề nó là Legend hay không,2 line hay 3 line, int 12%+ line mp cost -10% theo mình chỉ tới 300k là hết giá vì đồ int giờ chỉ tầm thế là phù hợp nhất thôi. Giá trị quy đổi meso thì ng ở trên nói rồi. ring này mà rơi vào tay mấy bác FP thì sướng lắm chứ Evan thì lại khác.....
    P/s: khoe hàng trá hình hử chủ topic
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trích dẫn Gửi bởi kenjis Xem bài viết
    e nó đây mấy bác định giá dùm e cở nhiêu. Tks trc ạ
    nếu tính chuẩn giá thì ~350m vì như mấy bạn ở trên nói rất ít người mua lại ring này để fuse bởi vì có line sẵn rồi, ham hô 30% dame boss, total v..v.. thì mới xúc thôi. Để lại bán đi bạn.

Đang ở
    HCM city
    Bán cho tó kẹo si đa

Đang ở
    Hà Nội
    Legend thì đâu cần quan tâm 2line hay 3line
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Legend thì cũng tính theo giá 12% int thôi, 300-350m là căng, ít ai mua về fuse lắm vì đâu dễ kiếm ra cái nữa
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối