Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Sao em cứ bị diss

Unhappy Sao em cứ bị diss

Em chơi JOB Dark night , mà cứ đi rồng là lại bị diss từ khi vào, xảy ra nhìu lần liên tục. Em có thử với acc khác mà không bị, em k hiểu tại sao, có khi nào Dark Night bị lỗi k mấy bác 88

Trích dẫn Gửi bởi maxkingc Xem bài viết
    Em chơi JOB Dark night , mà cứ đi rồng là lại bị diss từ khi vào, xảy ra nhìu lần liên tục. Em có thử với acc khác mà không bị, em k hiểu tại sao, có khi nào Dark Night bị lỗi k mấy bác 88
    Dis là điều ko thể tránh khỏi khi chơi mọi game, mình cũng bị mãi, bạn cứ yên tâm.

Trích dẫn Gửi bởi Gandrake Xem bài viết
    Dis là điều ko thể tránh khỏi khi chơi mọi game, mình cũng bị mãi, bạn cứ yên tâm.
    K giống diss bình thường, diss là hiện lên cái bảng thông báo lỗi r tự close khung game luôn bác ạ 8

Hôm qua tới nay tui chơi lag kinh điển-và dis thì cứ đánh hiệu ứng tí là đứng hình rồi dis luôn- không biết bị gì-đã thử đổi mạng khác nhưng vẫn như thế
    Corei7

Trích dẫn Gửi bởi ec0123123 Xem bài viết
    Hôm qua tới nay tui chơi lag kinh điển-và dis thì cứ đánh hiệu ứng tí là đứng hình rồi dis luôn- không biết bị gì-đã thử đổi mạng khác nhưng vẫn như thế
    Nhờ bạn mà mình dc an ủi phần nào , nhưng mình bị cả tuần r

mấy bạn ơi! sao mình cài game về rồi đến lúc load vào game thì nó lúc nào cũng bảo lỗi, có ai biết cách giải quyết vẫn đề này ko
    8

Trích dẫn Gửi bởi love.computer.lc.hd Xem bài viết
    mấy bạn ơi! sao mình cài game về rồi đến lúc load vào game thì nó lúc nào cũng bảo lỗi, có ai biết cách giải quyết vẫn đề này ko
    8
    Tắt chương trình quét virus , theo mình là v. !!! Thânc5

ờm hơi lag c5c4c4c4c4c4c4c4c4c4c4c4c4c4

Cả ngày dis cả chục lần mà

Đang ở
    Hà Nội
    Nếu chỉ 1 mình DK của bạn gặp vấn đề mà các DK khác ko bị thì tức là bạn có sử dụng thứ gì đó sinh lỗi
    Cài macro chẳng hạn

Có thể nhờ người quen hoặc hỗ trợ log nick để xem thử
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory