Xem kết quả Bình chọn: Stay or Bye?

Người bình chọn
25. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Stay

8 32.00%
  • Bye

17 68.00%
Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Kết quả 101 đến 108 của 108
    Trích dẫn Gửi bởi evillaughing Xem bài viết
    H bạn thử đứng trước lớp của bạn, khi cả lớp đều nói 1 chuyện, chửi nhau kiểu đó xem có chói tai không? "chỉ muốn vui vẻ trong G" như thế thì không đúng cách và đúng lúc r
    Nếu vậy thì đành xin lỗi trước toàn thể mem trong G vì kiểu đùa "không đúng cách và đúng lúc " ấy

renamon Guest
    cho 2 bạn ấy cơ hội đi , coi như đây là cảnh cáo lần đầu

BTW, mấy bạn ngoài đời thế nào k ai cần biết hết, đừng có bưng những gì bạn chửi vào mặt nó cả ngày lên đây mà nói tiếp, thay vì cảm thấy kông khí G nhộn nhịp, thành viên của G lại thấy rất là phiền nhiễu, thiếu tôn trọng và khó chịu

Cũng chả ai cần biết 2 bạn thân nhau ra sao, topic nào cũng chửi nhau í óe, giọng điệu đùa cợt hay khó chịu hơn nữa là suốt ngày ngồi máy khen nhau bựa. Bạn và tôi đều là con người, chứ chả phải máy móc gì mà nghe đi nghe lại mấy cái đó mà không thấy khó chịu ha.

lặp đi lặp lại chữ khó chịu là có chủ ý cả đấy

Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    Cám ơn lòng nhân từ như mẹ hiền của Cáo nhưng fan xin tự rút ra khỏi G để tránh gây mâu thuẫn nội bộ

Đang ở
    Darkness all around me
    Đâu có chửi dm fantom
    Chỉ %##^%#%$@%#$
    The Smile of Death

Trích dẫn Gửi bởi evillaughing Xem bài viết
    BTW, mấy bạn ngoài đời thế nào k ai cần biết hết, đừng có bưng những gì bạn chửi vào mặt nó cả ngày lên đây mà nói tiếp, thay vì cảm thấy kông khí G nhộn nhịp, thành viên của G lại thấy rất là phiền nhiễu, thiếu tôn trọng và khó chịu

Cũng chả ai cần biết 2 bạn thân nhau ra sao, topic nào cũng chửi nhau í óe, giọng điệu đùa cợt hay khó chịu hơn nữa là suốt ngày ngồi máy khen nhau bựa. Bạn và tôi đều là con người, chứ chả phải máy móc gì mà nghe đi nghe lại mấy cái đó mà không thấy khó chịu ha.

lặp đi lặp lại chữ khó chịu là có chủ ý cả đấy
    Mình xin lặp lại...Mình xin lỗi vì đã gây ra không khí phiền nhiễu,thiếu tôn trọng cho G!!!

Trích dẫn Gửi bởi tanhhuy97 Xem bài viết
    Đâu có chửi dm fantom
    Chỉ %##^%#%$@%#$
    #%^%%^*^% thì ai cũng hiểu là đm đkm đcmvcl r ha

Đang ở
    Ở đâu không cần thiết phải biết =))~
    Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    anh cáo đã bảo thế nếu bác mún đi thì cứ đi k ai làm gì đc chắc close topic đc rùi nhỉ
    bạn huy cũng thế giờ cả G sẽ quan sát cử chỉ hành động của huy

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011