Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Istar's Ring và Loạn Tiễn

e xem nội dung của skill Istar's Ring của mercedes và loạn tiễn của wild hunter,sao thấy mức % dame/arrow chênh lệch khá cao(IR là 110% và LT là 270%),em cũng xem và thấy tốc độ bắn 2 skill này có vẻ tương đương.
    Sao lại có sự chênh lệch cao như vậy ạ Y.Y ,là 1 mercedes em thấy k đc vui khi nghía wa skill đó của wild hunter

Đang ở
    Land of SALT
    Pffffffffft
    110% x 2 = 220%
    so với 270% thì ít hơn thật, bạn thử nghĩ con mer nó có hơn WH những gì
    job 1 tới 3 skill train đầy người, buff dmg đầy đủ
    còn con WH thì sao? có những cái buff như mer ko? cái trap làm mồi của nó so với water shield cái nào tốt hơn? từ job 1 đến 3 có skill train gì đọ lại với skill của mer ko?
    cái đó người ta gọi là balance aka cân bằng
    cái này chẳng khác gì được voi đòi tiên

3. ko ai hoàn hảo cả . người này thua cái này so với ng kia và ngược lại . các nghề trong game cũng thế

em k nghĩ là mercedes dame nhanh gấp 2 wild hunter ,tại thấy wild hunter nhanh hơn nhìu so vs bowmaster+corsair

Mổi job một đặc trưng riêng bạn ơi...mình cũng là 1 mercedes nè mà có thấy gì đâu...nếu bạn thật sự yêu job củ mình thì job khác có như thế nào bạn cũng thấy bt...wild hunter làm gì được bay nhảy đã như mercedes(tại vì lúc nào cũng cưỡi con báo mà)...còn để giải quyết vấn đề của bạn...mình đề xuất 2 giải pháp cho bạn
    1:Bỏ chơi mercedes bay qua chơi wild hunter
    2:Mua 1 acc wild hunter mà chơi
    Will you love even with my dark side...

Đang ở
    Land of SALT
    110% là 1 mũi tên, 1 lần skill cast là 2 mũi nên dmg là 110x2
    nhắc lại 1 lần nữa, con mer nó hơn WH gần như mọi mặt từ job 1 đến job 3 rồi, giờ ko cho WH 1 tí gì hơn thì người chơi WH bỏ đi chơi mer hết à
    /facepalm

Trích dẫn Gửi bởi killermen9x Xem bài viết
    110% là 1 mũi tên, 1 lần skill cast là 2 mũi nên dmg là 110x2
    nhắc lại 1 lần nữa, con mer nó hơn WH gần như mọi mặt từ job 1 đến job 3 rồi, giờ ko cho WH 1 tí gì hơn thì người chơi WH bỏ đi chơi mer hết à
    /facepalm
    Hay hay hay...Gút gút gút...bạn nói rất hayyyyyyyyyyyyyyyyyyy
    Mình cảm động quá

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tmk25031998 Xem bài viết
    em k nghĩ là mercedes dame nhanh gấp 2 wild hunter ,tại thấy wild hunter nhanh hơn nhìu so vs bowmaster+corsair
    Dù gì thì mểcdes cũng là 1 job Hẻo mà bạn...làm gì tệ đến thế
    Will you love even with my dark side...

Thế thì chơi WH đi bạn.

WH nhanh hơn Corsair á???
    Nắng sớm - Cỏ xanh - trời trong - gió hiu hiu - chim ríu rít - cùng bạn bè tản bộ ở Hennessy.....ôi......

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi xxWildFour Xem bài viết
    WH nhanh hơn Corsair á???
    Tốc độ xả skill liên hoàn job4 của các job dùng tên luôn nhanh hơn các job dùng đạn
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối