Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

ý kiến về night lord

theo như tiêu đề F3, trong đây chưa có bài nào hoàn thiện về nigh lord nên tui cũng xin hỏi 1 câu là night lord nếu chơi theo cách normal thì có lành không hay bị lép vế hơn những char khác F6.
    p/s newbie nhá ném gạch là quăng bom lũng nhà .........................ai có bảng skill của 9 lord hiện tại không F6

chả rpro nào cho ý kiến đời bạc bẽo thế

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi silversDkai Xem bài viết
    theo như tiêu đề F3, trong đây chưa có bài nào hoàn thiện về nigh lord nên tui cũng xin hỏi 1 câu là night lord nếu chơi theo cách normal thì có lành không hay bị lép vế hơn những char khác F6.
    p/s newbie nhá ném gạch là quăng bom lũng nhà .........................ai có bảng skill của 9 lord hiện tại không F6
    Char nào cũng mạnh, tùy thuộc vào đồ bạn kiếm. Nếu chơi Nor thì bạn phải kiếm cuộn potential và mấy món hidden trong mulung... Còn tùy thuộc vào cách tăng điểm và scroll bạn ép. Chúc bạn thành công

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi PussInBoots Xem bài viết
    .................................................. .....................

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

Trích dẫn Gửi bởi thienan1339vn Xem bài viết
    .................................................. .....................
    ??????????????????????????????? spam dấu chấm à F6

Đang ở
    Knight Stronghold
    NL khó train ở giai đoạn đầu ( 0 ~ 70)
    Nhưng về sau nếu đổ tiền vào đầu tư thì sẽ rất mạnh

Trích dẫn Gửi bởi silversDkai Xem bài viết
    Sau khi NX sửa đổi skill cho các job thì nói chung là job nào cũng mạnh lên rồi. Mình nghĩ bạn đam mê nghề nào thì chơi nghề đấy thôi. Ko cần quan trọng quá và so sánh với job khác. Giờ chủ yếu mạnh hay yếu là do đồ của bạn thôi. Và tốt nhất là nên dexless bạn ak. Thief ko sợ miss

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi PussInBoots Xem bài viết
    ??????????????????????????????? spam dấu chấm à F6
    ko phải spam, nhìn tiêu đề mà trả lời ông nội.................................

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi mrbeengok Xem bài viết
    Sau khi NX sửa đổi skill cho các job thì nói chung là job nào cũng mạnh lên rồi. Mình nghĩ bạn đam mê nghề nào thì chơi nghề đấy thôi. Ko cần quan trọng quá và so sánh với job khác. Giờ chủ yếu mạnh hay yếu là do đồ của bạn thôi. Và tốt nhất là nên dexless bạn ak. Thief ko sợ miss
    Dexless rất nguy hiểm bạn và đối với ver này dexless hầu như ko cần thiết nữa, vì sự ra đời của cuộn potential và miracle Cube đã thay thế cho cách dexless nên theo mình bạn chủ topic nên chơi lowdex or normal. Nếu chơi dexless bố thằng Bầu Đức éo có tiền

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Night Lord or Night Walker
    Bởi chaoslord2001 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 29-06-2012, 14:05