Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 64

Cho hỏi về Extelia Maple

Định chơi EMS đến 12/7 rồi chơi VMS nhưng mak khi mình lên trang chủ download của EMS thì thấy có phần Setup và Client thấy phần Client bảo là nếu có bản chính thức r thì chỉ cần copy cái này vào bản chính thức ( tức GMS )
    còn bên Setup bảo là nếu chưa có bản chính thức thì tải Setup về . thế cho hỏi là nếu Down Setup về thì có cần Down bản Client nữa ko và nếu cần Down thì khi Down Client về cop thẳng vào hay là giải nén ra r cop vào vây
    Giúp mình nha

Down setup v111 rùi cài ra. Down client rùi giải nén 3 file copy vào thư mục Maple Story . Nhưng mà 4/7 hình như nó ban non-English đó hum nay mình zoo bị del acc

đơn giản là thế này,nếu bạn chưa có bản setup thì down về,có rùi thì giải nén ragiải nén xong thì copy cái Client zo rùi chơi,nhớ del cái Client của thằng GMS đi là chơi ngon thôi xem xong có tks k đây

tải cái này http://download2.nexon.net/Game/Mapl...SSetupv111.exe cài xong rồi thì tải thêm http://www.mediafire.com/?wb2h944bvb3emcv về giải nén ra copy vào là ok F2

mấy bác nói chuẩn luôn ! phải nói = tiếng anh trên mega phone ! còn chat bt thì mặc kệ các bác muốn xài tiếng j cũng đc !
    sv này tốt ! đủ boss trừ empress ra .... cube drop ! nghĩa là các bác có thể có đến 300% stat equip ! dmg có đc có thể lên đến trên 300k

Trích dẫn Gửi bởi kenkky Xem bài viết
    mấy bác nói chuẩn luôn ! phải nói = tiếng anh trên mega phone ! còn chat bt thì mặc kệ các bác muốn xài tiếng j cũng đc !
    sv này tốt ! đủ boss trừ empress ra .... cube drop ! nghĩa là các bác có thể có đến 300% stat equip ! dmg có đc có thể lên đến trên 300k
    Dmg có thể là 999999 trên một dòng

Trích dẫn Gửi bởi kenkky Xem bài viết
    toàn chơi sv này chờ maplevn

Đã làm theo hướng dẫn
    p/s : cho hỏi là có tí Virus nào ko vậy có là tôi chết ngay

Trích dẫn Gửi bởi nadarae Xem bài viết
    đơn giản là thế này,nếu bạn chưa có bản setup thì down về,có rùi thì giải nén ragiải nén xong thì copy cái Client zo rùi chơi,nhớ del cái Client của thằng GMS đi là chơi ngon thôi xem xong có tks k đây
    cho hỏi del client của GMS là sao
    p/s tks r thưa bố

Trích dẫn Gửi bởi NeoBubble. Xem bài viết
    Đã làm theo hướng dẫn
    p/s : cho hỏi là có tí Virus nào ko vậy có là tôi chết ngay
    ko có đâu F3

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trong Maple SEA có chỗ nào đổi vũ khí Maple bằng lá phong kô? Chỉ dùm?
    Bởi vutuanviet2311 trong diễn đàn MapleSea [Closed]
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2012, 18:34
  2. Event làm Maple Canvas - Nhân vật Maple
    Bởi bibom9x trong diễn đàn Family
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 16:58