Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: xin vào G

Smile xin vào G

hiện tại là em mới chơi lại maplevn em là mem ver 111 gì ấy ...các bác nào G đông vui cho em vào với
    em muốn vào 1 G đông người và đa dạng các job và có vào người lv 120 nhé ( G có mỗi job dual thì chán nhỉ) người trong G tận tình giúp đỡ mem mới như mình chứ đừng quá thờ ơ nhé....lưu ý em là mem mới nên hay hỏi tào lao a e nào cho vào G thì chịu khó giúp e trả lời những câu hỏi nhé
    thanks mấy bác nào nhận thằng em này( sẵn bác nào mới chơi thì cho em vào G với nha )
    p/s: GinSaMa

Trích dẫn Gửi bởi ninja020250 Xem bài viết
    hiện tại là em mới chơi lại maplevn em là mem ver 111 gì ấy ...các bác nào G đông vui cho em vào với
    em muốn vào 1 G đông người và đa dạng các job và có vào người lv 120 nhé ( G có mỗi job dual thì chán nhỉ) người trong G tận tình giúp đỡ mem mới như mình chứ đừng quá thờ ơ nhé....lưu ý em là mem mới nên hay hỏi tào lao a e nào cho vào G thì chịu khó giúp e trả lời những câu hỏi nhé
    thanks mấy bác nào nhận thằng em này( sẵn bác nào mới chơi thì cho em vào G với nha )
    p/s: GinSaMa
    Yêu cầu hơi nhiều đấy

Nhưng giúp đỡ hay gì gì đó thì tất nhiên rồi, nhiều ít còn tùy vào đối tượng thế nào

Pm DarkPearis để vào NoWay nhé (nếu muốn)
    Người Ấy Có Tốt Với Em Yêu Em Như Anh Đã Từng Yêu?
    Người Ấy Có Biết Tính Em Hay Trách Móc, Thích Nuông Chiều?

Nếu e chăm chỉ onl + train lv thì G Immortal hân hạnh chào đón e nhé Cần giúp gì có đó e có thể pm a ( xHawkEye ) hoặc thấy ng nào trong G thì nhờ họ xin vào