Kết quả 1 đến 5 của 5

Question Mọi người chơi Alpha Test vào đây giải đáp hộ cái....

Vấn đề là như thế này, mình chơi được một thời gian rồi và có 2 điều muốn hỏi mọi người:
    1.Như các bạn chơi test thử nghiệm khác , mới lập nick sẽ có một số lượng cash nhất định , mình thấy rất nhiều bạn có cả đống đồ cash shop mà trong khi đó , mình vào mua đồ thì đến lúc chọn loại tiền để mua đồ(mặc định là tính bằng cash) thì vừa nhấn ok....là bị diss ngay ra ngoài .

2.Mình chơi job Bam , lên 4x rồi , tuy thế nhưng có rất ít đồ , có lần mình thấy 1 thằng cũng job như mình mà mới có 32 , thế mà nó đã có luôn cả các skill của job III rồi @_@, không hiểu là bản Alpha cho như thế mà mình không biết hay gì và đồ của nó có cái áo choàng 35 nó cũng đã mặc được (nó mới 32) ...

Xin mọi người giải đáp cho mình. F7 Cứ ném gạch thoải mái vì mình cũng mù mấy trò thủ thuật trong game lắm..

Không ai giúp tôi à .........

mình zo cmt cho đep 2pic thôi,chứ có bít gì đâumới test đc có mấy lần nick ông kia share toàn 4rum thôi
    Heaven is under our feet as well as over our heads,maybe God wants us to meet a few wrong people before meeting the right one, so that when we finally meet the person, we will know how to be grateful...

Thôi cố đợi đến thứ 5 vậy.....!

Đang ở
    Neverland
    Đồ cash có 1 npc trong FM bán, ko rõ bây giờ còn ko nữa (dạo này ko vào game)

Thắc mắc đợi 12/7 hỏi nhé =.= đây là phiên bản alphal test, lỗi là ko tránh khỏi mà.
    )))))))))))))))

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 07-07-2012, 21:17
  2. 1 số hình ảnh về GM ở alpha test :x
    Bởi herakles trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 17-06-2012, 10:05