Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Mem mới xin ra mắt và học hỏi :)

Em là mem mới chới của Maple, xin mọi người giúp đỡ.
    Em ko biết nên chọn Class nào để chơi, vì còn là hs và gia đình ko khá giả gì, nên ko có điều kiện nạp tiền vào game. Nên mọi người có thể chi em chơi class nào vui, ko tốn nhiều tiền nạp mà train tốt dc ko ???
    Em cũng không biết train LV hay kiếm Messo ở đâu cả vì là Newbie nên cũng ko biết trong game có Event j hay để tham gia, đi trong game như đứa ngu ngơ ấy mặc zù có chơi 1 tuần zòi TT-TT
    Xin mọi người hãy giúp đỡ em :3

chơi demon không tốn mana ..bem quái sướng ...event thì thường chỉ có event đánh creep rơi lá or hộp thôi...sever này event chưa được đặc sắc cho lắm .... chủ yếu chỉ train lên lv cao đi PQ thôi nhé bạn

Train nhanh, tốt thì mình nghĩ nên chọn Demon
    Còn train lv, meso và 1 số kinh nghiệm khác thì bạn vào box này để tham khảo nhé:
    http://diendan.maplevn.com/forumdisp...uong-dan-chung
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

Demon mình nghe nói là đồ mắt lắm TT-TT, mà lại ko biết kiếm messo nữa chứ -_-

đâu cũng thấy demon vs dual òi :v mình nghĩ bạn chơi cái này sẽ ổn hơn :3 đó là Mer :3 hợp vs newbie

---------- Post added at 03:31 AM ---------- Previous post was at 03:30 AM ----------

p/s: mình Night lord ............................ chơi cũng hay lắm

Đang ở
    Void-Elsword
    Mer đồ rẻ :3. hị hị. Hay bạn chơi int cho nó độc. Đồ int cũng rẻ
    Chào mừng bạn đến ms.
    Kiếm tiền bằng mọi thủ đoạn chứ k chỉ đi train nhé. Hiện tại có event rớt hộp thì cứ train hộp thui. mở đc giấy trắng mỗi cái cũng tầm 1m :3 5att 100% ngon bán đc cũng chục triệu hihi :3

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Đồ dex và int đang rẻ nhé bạn. Cứ evan và mer mà chơi thôi. Nhưng mà mer hơi khó chơi đấy, khuyên bạn chơi evan ^^
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Em tính chơi pháp sư mà ko biết Class nào bây h, vì mới vào tốn mana mà lại ko có messo để mua, hầu như để đi fram quái 1 mình và giúp ít cho team thích fram kiếm messo cho giàu ấy mà, bây lâu chơi nghèo quá -_- phân vân Mer với các thể loại pháp sư zòi

chơi evan lên job 6 job 7 là có buff mana free
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

chơi bishop thì có skill buff máu ko lo tốn tiền mua máu nhưng lại tốn mana + damage yếu. còn evan thì có skill buff mana. evan đc cái damage to. chơi demon thì ko tốn gì cả. damage cũng tạm ổn. tuỳ bạn chọn theo sở thích.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối