Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 78

Chủ đề: Bug đồ

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi minithao51 Xem bài viết
    top dame ko bug npc mà bug thẳng vào bos cys thì sao ko bug thì 1 mình sao ăn đc cys.
    Hãy comment nếu như bạn hiểu rõ cách mà chúng bug nhé.

Trích dẫn Gửi bởi thienan1339vn Xem bài viết
    Hãy comment nếu như bạn hiểu rõ cách mà chúng bug nhé.
    ko hjểu thì sao dám nói vậy. Hjểu thì làm gì đc Gm sẽ tự giải quyết theo cách của Gm thôi.

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    ko hjểu thì sao dám nói vậy. Hjểu thì làm gì đc Gm sẽ tự giải quyết theo cách của Gm thôi.
    Dạ thưa bạn nếu mà cái bạn gọi là bug damage thẳng vào boss người ta sẽ gọi là hack...mà xin lỗi bạn là sao bạn biết người ta đánh 1 mình hay mấy mình mà bạn chém mạnh tay thế :3...mà Gm sẽ có cách xử k đến lượt bạn mà phải xỉa xòi bạn kia nhé :3
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Trích dẫn Gửi bởi meou_hehe Xem bài viết
    Dạ thưa bạn nếu mà cái bạn gọi là bug damage thẳng vào boss người ta sẽ gọi là hack...mà xin lỗi bạn là sao bạn biết người ta đánh 1 mình hay mấy mình mà bạn chém mạnh tay thế :3...mà Gm sẽ có cách xử k đến lượt bạn mà phải xỉa xòi bạn kia nhé :3
    và cũng ko đến lượt bạn xỉa xói ng khác nhé. Đọc kỹ lại cmt của ng khác đi rồi hãy chém bừa nhé. Xin lỗi bạn là tôi khẳng định là bug đc cho con bos đứng yên mà bạn chính cũng biết đấy. Đã bảo cho Gm giải quyết rồi còn nhảy vào mồm ng khác

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    và cũng ko đến lượt bạn xỉa xói ng khác nhé. Đọc kỹ lại cmt của ng khác đi rồi hãy chém bừa nhé. Xin lỗi bạn là tôi khẳng định là bug đc cho con bos đứng yên mà bạn chính cũng biết đấy. Đã bảo cho Gm giải quyết rồi còn nhảy vào mồm ng khác
    Xl bạn là nghìn năm r tớ chưa vào cygnus mà bạn nói tớ thế :3...
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Đang ở
    Cần Thơ
    Từ cuộc tranh luận về vấn đề "Người bị hại" đã chuyển sang vấn đề "Ai bác học hơn ai" và sau đó chuyển sang vấn đề "phân biệt bug và hack".
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đang ở
    Q2.HCM
    nếu như bạn có hiểu biết về vấn đề này thì hẵng bạn cũng biết ko cần phải là top mà chỉ cần đủ lv với dame nhỏ vẫn có thể kiếm dc đồ 14x. Mình chỉ ko đồng tình cái cách mà bạn quơ đũa cả nắm như thế như những bạn đầu to pic comment về người khác khi chưa có bằng chứng cụ thể mà đã vội vàng kêu top bug. Top dame lap party dame cygnus kiếm đồ 14x đc thì ko ai dại mà đi bug để bị band acc khi giá trị acc cao đâu bạn.

Nói chung là top dame sv vẫn có người mua đồ bug là chuyện bt, ai chả thích dame to
    Bạn nào dám khẳng định tất cả top dame đều k mua đồ bug k bước ra hộ mình cái

Đang ở
    everywhere
    Trích dẫn Gửi bởi thienan1339vn Xem bài viết
    nếu như bạn có hiểu biết về vấn đề này thì hẵng bạn cũng biết ko cần phải là top mà chỉ cần đủ lv với dame nhỏ vẫn có thể kiếm dc đồ 14x. Mình chỉ ko đồng tình cái cách mà bạn quơ đũa cả nắm như thế như những bạn đầu to pic comment về người khác khi chưa có bằng chứng cụ thể mà đã vội vàng kêu top bug. Top dame lap party dame cygnus kiếm đồ 14x đc thì ko ai dại mà đi bug để bị band acc khi giá trị acc cao đâu bạn.
    Cái đấy gọi là lòng tham đó bạn. Ko biết thì ko sao, khi họ biết 1 cách kiếm tiền quá đơn giản thì dù họ giầu, lòng tham họ vẫn nổi lên.
    Đầy người giầu nứt đố đổ vách vẫn đi buôn lậu, bán ma túy, bán hàng nhái, ăn trộm ăn cắp..., vì lòng tham kiếm tiền 1 cách quá dễ dàng, họ làm cái gì chả đc, đấy là chuyện không có gì bất ngờ.

Trích dẫn Gửi bởi huongxinh Xem bài viết
    Cái đấy gọi là lòng tham đó bạn. Ko biết thì ko sao, khi họ biết 1 cách kiếm tiền quá đơn giản thì dù họ giầu, lòng tham họ vẫn nổi lên.
    Đầy người giầu nứt đố đổ vách vẫn đi buôn lậu, bán ma túy, bán hàng nhái, ăn trộm ăn cắp..., vì lòng tham kiếm tiền 1 cách quá dễ dàng, họ làm cái gì chả đc, đấy là chuyện không có gì bất ngờ.
    Bạn nói hơi xa vấn đề rồi

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối