Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 78

Chủ đề: Bug đồ

Đang ở
    everywhere
    Trích dẫn Gửi bởi sanhdie3 Xem bài viết
    Bạn nói hơi xa vấn đề rồi
    chả có gì xa vấn đề cả, bug, cheat đều xuất phát từ lòng tham của con người mà thôi, ko có liên quan gì đến giầu nghèo hay acc khủng acc lởm cả.

Đang ở
    Ninh Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi minithao51 Xem bài viết
    và cũng ko đến lượt bạn xỉa xói ng khác nhé. Đọc kỹ lại cmt của ng khác đi rồi hãy chém bừa nhé. Xin lỗi bạn là tôi khẳng định là bug đc cho con bos đứng yên mà bạn chính cũng biết đấy. Đã bảo cho Gm giải quyết rồi còn nhảy vào mồm ng khác
    Thực sự bạn hiểu được từ 'Bug'..

các thánh đã vào ném đá hội nghị. Tất cả đổ lên đầu AD đi. không có lửa làm sao có khói
    Xin lỗi anh chỉ là thằng bán Neptune 888

Đọc cmt mấy bạn GATO mắc cười quá

Trích dẫn Gửi bởi kenjis Xem bài viết
    Đọc cmt mấy bạn GATO mắc cười quá
    Mình mắc cười với bạn quá.
    cái game online ảo này có cái gì mà phải GATO. Bạn có vài cái món đồ ảo, vài khoản tiền ảo, rồi game đóng cửa thì bạn cũng mất hết . Chả ai biết ai với ai sao phải GATO, cái chính là ở ngoài xã hội bạn là ai, bạn làm đc gì cho gia đình bạn chưa hay chỉ ngồi đây huyênh hoang về cái tài khoản game ảo của bạn
    Người ta yêu cái game này thì người ta mong muốn cho nó công bằng để duy trì được lâu thôi. Giờ đồ đạc ai cũng khủng ai cũng VIP thì còn ai muốn chơi game nữa

Tiêu đề

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    cái game online ảo này có cái gì mà phải GATO. Bạn có vài cái món đồ ảo, vài khoản tiền ảo, rồi game đóng cửa thì bạn cũng mất hết . Chả ai biết ai với ai sao phải GATO, cái chính là ở ngoài xã hội bạn là ai, bạn làm đc gì cho gia đình bạn chưa hay chỉ ngồi đây huyênh hoang về cái tài khoản game ảo của bạn
    Người ta yêu cái game này thì người ta mong muốn cho nó công bằng để duy trì được lâu thôi. Giờ đồ đạc ai cũng khủng ai cũng VIP thì còn ai muốn chơi game nữa
    nói như bạn thì làm ơn tắt máy bước ra đời thể hiện mình đi
    bỏ tiền bỏ thời gian vô game để acc mình mạnh hơn đánh đc boss mạnh hơn để giải trí chứ tối ngày đòi đi boss mà bắt người ta kéo không thì chỉ có phê.
    còn mấy thành phần bug game thì miễn bàn bọn đấy nhé

---------- Post added at 03:59 AM ---------- Previous post was at 03:58 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    nói như bạn thì làm ơn tắt máy bước ra đời thể hiện mình đi
    bỏ tiền bỏ thời gian vô game để acc mình mạnh hơn đánh đc boss mạnh hơn để giải trí chứ tối ngày đòi đi boss mà bắt người ta kéo không thì chỉ có phê.
    còn mấy thành phần bug game thì miễn bàn bọn đấy nhé

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    giải quyết là việc của GM. Không liên quan đừng spam
    Đề nghị các bạn đừng spam

Trích dẫn Gửi bởi thienan1339vn Xem bài viết
    nếu như bạn có hiểu biết về vấn đề này thì hẵng bạn cũng biết ko cần phải là top mà chỉ cần đủ lv với dame nhỏ vẫn có thể kiếm dc đồ 14x. Mình chỉ ko đồng tình cái cách mà bạn quơ đũa cả nắm như thế như những bạn đầu to pic comment về người khác khi chưa có bằng chứng cụ thể mà đã vội vàng kêu top bug. Top dame lap party dame cygnus kiếm đồ 14x đc thì ko ai dại mà đi bug để bị band acc khi giá trị acc cao đâu bạn.
    ctỏ bạn chưa dame cys bao h? Nó dứng yên ma dame siđa như mình thi đứng vài ngày cũng chả dame đc nhé. 1 món đồ 140 300k vnd. Đi 1 con đc vài cái vk ai ma ko ham

---------- Post added at 04:42 AM ---------- Previous post was at 04:35 AM ----------

Mình ko hjểu thì ko phát biểu bừa đâu đây do lỗi game ko phải do các bạn y hack. Thôi để Gm làm vc để còn big fix đê

xin lỗi chứ, các bạn cứ gato ko có đồ 14x thì cứ siên xỏ, các bạn tg? đánh mấy con cygnus dễ lắm à, mấy ng bug đồ tớ ko thèm nói, nhưng do chúng tớ ko biết là đồ bug thấy ngta bán ai mà chả muốn mua. các bạn thử đi cygnus thì biết, trc tớ đi cygnus cùng toàn top sever mà dame còn 5p cuối nó mới hiện máu , còn cygnus ở fm tuy là ko phải ai cũng dame mà toàn GM dame cko nửa già máu, mà có ai dame đâu, lúc đó chỉ có tớ và 3 4 anh top dual dame cùng nó mới die mà cuối cùng có đc gì đâu, 1 số thành phần bật auto để hôi hết đó thôi, bảo sao chúng tớ thấy ngta bán đồ 14x ai mà chả muốn mua. Như các cậu gặp trường hợp tớ & 1 số ng # bỏ công ra dame nhưng cuối cùng n~ ng ko bỏ ra cái gì mà lại nhặt đc có tức ko? Cko nên các bạn đừng nói cái giọng GATO í tớ nghe ko vừa tai.
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

đã nói vấn đề này GM sẽ có cách giải quyết mà sao các bạn cứ muốn làm Admin thế?
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối