Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Cài đặt ExtaliaMS v149

Cần:

Video:

Lưu ý:

Nguồn:
    Lần sửa cuối bởi NightMycerled, ngày 16-10-2014 lúc 19:51.

Ủng Hộ tinh Thần Like cho 1 phát .
    Mới tạo lại mã chưa post đủ 20 bài nên like tinh thần vậy .

Bạn nào mà chạy file extractor.bat xong tự tắt thì xem lại phần Lưu ý nhé, tại vì mình vừa update thêm trong ngày hôm nay

mình tải về 3 link đó xong r k giải nén đc, sau đó khởi động thì lỗi -40 @@, mình dow lại bạn teamvie dùm mình đc k

Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
    mình tải về 3 link đó xong r k giải nén đc, sau đó khởi động thì lỗi -40 @@, mình dow lại bạn teamvie dùm mình đc k
    Bạn chụp hình lên cho mình xem đc k? Với lại bạn đã cài 7-Zip trước khi chạy file extractor.bat chưa?

mình không thấy cái giải nén như trong video và thử cả 4 cái không ra đc file nào cả

mình không thấy cái giải nén như trong video và thử cả 4 cái không ra đc file nào cả
    Bạn cài bản WinRAR này nhé:
    http://sinhvienit.net/forum/download...au.313651.html
    P/s: Update lại toàn bài
    Lần sửa cuối bởi NightMycerled, ngày 16-10-2014 lúc 16:13.

mình giải nén ra nó k ra file extractor.bat mà chỉ ra extractor thôi, chỉnh sửa theo video và as run admin thì chỉ nháy 1 màn hình đen r mất lun

cho mình hỏi sao mình tải cái ExtaliaMS.ems ko dc tải nó cứ chạy màk ko xog @@
    với lại sao cái ExtaliaMS.ems nó nhiều KB thế

mình giải nén ra nó k ra file extractor.bat mà chỉ ra extractor thôi, chỉnh sửa theo video và as run admin thì chỉ nháy 1 màn hình đen r mất lun
    extractor hay extractor.bat đều là 1 nhé bạn, trước khi chạy file đó bạn cần phải cài 7-Zip nữa. Link download 7-Zip mình có đăng trong bài rồi đấy (7z920) ^^
    Trích dẫn Gửi bởi NhokLeeBoy Xem bài viết
    cho mình hỏi sao mình tải cái ExtaliaMS.ems ko dc tải nó cứ chạy màk ko xog @@
    với lại sao cái ExtaliaMS.ems nó nhiều KB thế
    Bạn nên tải bằng Internet Download Manager nhé, ko nên tải bằng trình duyệt hoặc các phần mềm khác. ExtaliaMS.ems nặng là do trong đó nó chứa toàn bộ file của MapleStory mà bạn ^^
    Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Nếu như bị lỗi thì các bạn đọc phần Lưu ý nhé, trong đó mình có ghi rất rõ rồi đấy ^_^
    Lần sửa cuối bởi NightMycerled, ngày 16-10-2014 lúc 21:02.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối