Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 38 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi duc19981709 Xem bài viết
    [IMG][/IMG]
    [IMG] [/IMG]
    bạn xem giùm mình nhá tks bạn nhiều
    Mình nghĩ có thể 1 là do windows, 2 là do trong quá trình cài game bị virus hoặc anti virus ăn mất file nào đó rồi vì cấu hình của bạn đủ để chơi game. Nếu muốn chắc ăn thì bạn nên cài lại game theo cách trong bài của mình (Xoá tất cả những thứ liên quan đến game rồi down lại toàn bộ), nếu vẫn k đc nữa thì hãy thử cài lại windows xem ^_^

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Mình nghĩ có thể 1 là do windows, 2 là do trong quá trình cài game bị virus hoặc anti virus ăn mất file nào đó rồi vì cấu hình của bạn đủ để chơi game. Nếu muốn chắc ăn thì bạn nên cài lại game theo cách trong bài của mình (Xoá tất cả những thứ liên quan đến game rồi down lại toàn bộ), nếu vẫn k đc nữa thì hãy thử cài lại windows xem ^_^
    mình vừa mới cài lại windows bạn ak`, mình làm theo cách cua bạn với cả tắt hết anti virus rồi ( cả windows defender). Mà mình cũng thử với maplevn luôn mà cũng bị như vậy đó bạn, click vào biểu tượng game thì hiện lên cái bảng rồi tắt luôn chả có gì xảy ra cả

Trích dẫn Gửi bởi duc19981709 Xem bài viết
    mình vừa mới cài lại windows bạn ak`, mình làm theo cách cua bạn với cả tắt hết anti virus rồi ( cả windows defender). Mà mình cũng thử với maplevn luôn mà cũng bị như vậy đó bạn, click vào biểu tượng game thì hiện lên cái bảng rồi tắt luôn chả có gì xảy ra cả
    MapleVN bạn cũng k vào đc thì mình cũng pó tay. Sorry bạn nhưng mình k thể giúp gì thêm đc cho bạn, mong bạn thông cảm T_T
    Lần sửa cuối bởi NightMycerled, ngày 07-11-2014 lúc 18:09.

Up cho topic đi lên ^_^

Up cho topic đi lên ^_^

ổ D trong clip của bạn là NTFS hay FAT32 zạy?

sao tui Run as administratos ko dc ??

theo như hình thì bạn chưa cài .... VGA (driver card màn hình) nên chưa chơi được nha
    tải về : http://download.gigabyte.asia/FileLi...lake_w7_32.exe
    cài thử rồi chơi game xem còn bị hog

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234