Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 49
    Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Anh zai lên rồi thì làm cái topic về Bon Jovi đi
    Dạo này đang cuồng
    thức chờ đi nhé, làm gần chết xong đi ngủ ko thèm nghe đi rồi biết.
    Ultimate professional gamer
    Off game vô thời hạn.

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi xxWildFour Xem bài viết
    Hay thế
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Đống Đa, HN
    Trích dẫn Gửi bởi emyeunguoidoi Xem bài viết
    Vỡi bác em chơi có 3 tháng mà lên 125 này
    có nhầm không thím, cái 14x đó là của ms 6 năm trước nhé chưa có cả leafre đâu. Hồi đó 3 tháng mà được 125 là thần luôn đó còn bi h 3 tháng được 125 thì hơi bị..... rùa đó bác

Đang ở
    Đống Đa, HN
    Trích dẫn Gửi bởi DoubleMap01st Xem bài viết
    maple hiện h khác maple hồi xưa quá...
    map khác nhau vs hồi trước chơi dc lv 3x thì lạc qua lubirium xong chết hoài, thấy job theif tàng hình chạy dc nên qua theif luôn...
    Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    ngày xưa up lv khó bắt đầu từ lv 10 , bây giờ up lv khó từ lv 200 trở đi
    Khó thế mới đam mê, làm gì cũng phải tìm người làm cùng mới làm được vậy mới vui chứ h mình thấy chơi 1mình nhưng cái gì cũng tự làm được hết. Ngày xưa off thì nói với nhau happy mapling h thấy thành happy bossing là chính

Ngày xưa chơi du hiệp cả tuần mới lên đc 3x chuyển đc job2 cảm thấy sung sướng lắm, h thì chán phèo....

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi dunghack Xem bài viết
    có nhầm không thím, cái 14x đó là của ms 6 năm trước nhé chưa có cả leafre đâu. Hồi đó 3 tháng mà được 125 là thần luôn đó còn bi h 3 tháng được 125 thì hơi bị..... rùa đó bác
    Chính xác là 3 tháng lên dc 125 của ms cách đây 6 năm về trc nhé. Mình hồi trc chơi cùng mấy ông anh nên lv lên nhanh lắm. Với lại chơi DK có tí đồ là pt nào cũng dc mời
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    Đống Đa, HN
    Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Chính xác là 3 tháng lên dc 125 của ms cách đây 6 năm về trc nhé. Mình hồi trc chơi cùng mấy ông anh nên lv lên nhanh lắm. Với lại chơi DK có tí đồ là pt nào cũng dc mời
    hack vac hả bác hay là legit 24/7

Đang ở
    everywhere
    Maple của VNG hack VAC thì vô đối
    hồi đầu mới ra game được vài tuần, qua mấy bãi quỷ băng, bãi rồng, bãi người tuyết lớn... lúc nào quái cũng bay tứ lung tung, leo lên trên y như rằng có ông Chiến binh đang ra sức chém hoặc ông tu sĩ đang bem quái . Bọn này thường xuyên treo nick nên cứ 1 lúc mình lại nhảy vào hôi đồ và tiền, sướng vãi . Hồi đấy hack chỉ lợi cho chiến binh và tu sĩ, vì 2 job này từ job 2 đã có skill đánh lan nên top sever toàn bọn này đứng đầu. Ông trên kia lên đc 125 trong 3 tháng thì 100% VAC
    Chụp ảnh lên 4rum báo GM thì 5 phút sau GM del topic, hỏi ra mới biết mấy bạn ấy có quan hệ tốt với GM nên không bị ban

Đang ở
    Đống Đa, HN
    Trích dẫn Gửi bởi huongxinh Xem bài viết
    Maple của VNG hack VAC thì vô đối
    hồi đầu mới ra game được vài tuần, qua mấy bãi quỷ băng, bãi rồng, bãi người tuyết lớn... lúc nào quái cũng bay tứ lung tung, leo lên trên y như rằng có ông Chiến binh đang ra sức chém hoặc ông tu sĩ đang bem quái . Bọn này thường xuyên treo nick nên cứ 1 lúc mình lại nhảy vào hôi đồ và tiền, sướng vãi . Hồi đấy hack chỉ lợi cho chiến binh và tu sĩ, vì 2 job này từ job 2 đã có skill đánh lan nên top sever toàn bọn này đứng đầu. Ông trên kia lên đc 125 trong 3 tháng thì 100% VAC
    Chụp ảnh lên 4rum báo GM thì 5 phút sau GM del topic, hỏi ra mới biết mấy bạn ấy có quan hệ tốt với GM nên không bị ban
    ủa mà 6 năm trước VNG đã làm gì có ms nhỉ nhầm lẫn gì chăng

Dù khá nản với không khí của maple hiện tại khi thỉnh thoảng vào game rất là ít người nhưng phải nói hàng ngày vẫn vào diễn đàn và thấy mọi người vẫn còn người tâm huyết các mod cũng như nph đang rất chăm chỉ fix game ^^
    Mong sẽ sớm fix bớt lỗi game để maplevn sẽ càng ngày càng đông và thu hút các mem tham gia trở lại
    ^^

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối