Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 109
  1. -Không chịu liên minh rồi còn đặt ra nhìu lý do nhảm nhí cho G DDs là 1 trong những điều mà Jen cũng như các mem DDs hk thể nào chấp nhận dc
    -Tất cả mem G mình đã cố gắng xây dựng 1 không khí thân thiện đầy tình anh em (cũng có những lúc cãi vã) nhưng tất cả đều dc giải quyết 1 cách ổn thỏa hk đến nỗi "gà nhà cắn nhau".
    -Đây là thời gian các mem DDs càng phải thân thiết, càng phải đoàn kết hơn nữa hk vì những chuyện nhỏ nhặt mà gây mất đoàn kết.
    -Theo Jen có thể đây là 1 âm mưu làm chia rẽ nội bộ, khiến các mem DDs hk còn tin tưởng vào Shin nữa. Nhưng chuyện đó là hk thể đối với mem DDs. Mem DDs luôn kính trọng Shin cho nên Shin là nhất trong tất cả mem DDs......(ai hk chịu câu Shin í the best thì vui lòng đọc phía dưới)

-Thứ nhât: Shin là con gái chuyện làm chủ 1 G là 1 việc cực kỳ khó khăn khi mem trong G mình rất hiếu động
    -Thứ hai: Shin đi làm cả ngày đến lúc tối mới lên thăm G....Shin đã quá mệt mõi với công việc mà mỗi khi lên 4rum lại gặp biết bao nhiu chuyện um sùm của các mem và bắt buộc mình phải giải quyết 1 cách triệt để.
    -Thứ ba: điều mà Shin lun mong mỏi là các mem DDs hòa đồng yêu thương đùm bọc lẫn nhau (mem cũ hướng dẫn mem mới, mem mới tích cực xây dựng G.......) Shin muốn mỗi khi lên 4rum thấy các mem vui vẻ hòa đồng với nhau thì bao nhiu mệt mõi tỏng công việc của Shin biến đi hết và làm Shin có thêm nghị lực để trở thành 1 Chủ G tốt.

chúng ta vẫn cứ ở đây! "người quân tử hk chấp kẻ tĩu nhân" hk ai dc jọn đi hết
    Lần sửa cuối bởi ou123456789uo, ngày 10-07-2012 lúc 20:55.

Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống..
    Trích dẫn Gửi bởi ou123456789uo Xem bài viết
    -Không chịu liên minh rồi còn đặt ra nhìu lý do nhảm nhí cho G DDs là 1 trong những điều mà Jen cũng như các mem DDs hk thể nào chấp nhận dc
    -Tất cả mem G mình đã cố gắng xây dựng 1 không khí thân thiện đầy tình anh em (cũng có những lúc cãi vã) nhưng tất cả đều dc giải quyết 1 cách ổn thỏa hk đến nỗi "gà nhà cắn nhau".
    -Đây là thời gian các mem DDs càng phải thân thiết, càng phải đoàn kết hơn nữa hk vì những chuyện nhỏ nhặt mà gây mất đoàn kết.
    -Theo Jen có thể đây là 1 âm mưu làm chia rẽ nội bộ, khiến các mem DDs hk còn tin tưởng vào Shin nữa. Nhưng chuyện đó là hk thể đối với mem DDs. Mem DDs luôn kính trọng Shin cho nên Shin là nhất trong tất cả mem DDs......(ai hk chịu câu Shin í the best thì vui lòng đọc phía dưới)

-Thứ nhât: Shin là con gái chuyện làm chủ 1 G là 1 việc cực kỳ khó khăn khi mem trong G mình rất hiếu động
    -Thứ hai: Shin đi làm cả ngày đến lúc tối mới lên thăm G....Shin đã quá mệt mõi với công việc mà mỗi khi lên 4rum lại gặp biết bao nhiu chuyện um sùm của các mem và bắt buộc mình phải giải quyết 1 cách triệt để.
    -Thứ ba: điều mà Shin lun mong mỏi là các mem DDs hòa đồng yêu thương đùm bọc lẫn nhau (mem cũ hướng dẫn mem mới, mem mới tích cực xây dựng G.......) Shin muốn mỗi khi lên 4rum thấy các mem vui vẻ hòa đồng với nhau thì bao nhiu mệt mõi tỏng công việc của Shin biến đi hết và làm Shin có thêm nghị lực để trở thành 1 Chủ G tốt.

http://guilddds.forumvi.com/ mọi người tạm thời qua đây để khi nào dịu dư luận có thể về
    Member
    We Are DarkDreams
    We Are Family
    SHIN IS DA BEST

D a r k D r e a m s

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi luciferking Xem bài viết
    hay miệng đời thì đủ kiểu, quan tâm thì chỉ có thiệt thân, mà nói lại họ thì mình mệt hơi, có nói thì người ngoài cũng ko hỉu

bình tĩnh F3 mọi người "gấu" thế thì G ta thành G GauDarkDreams mất

thấy mọi người nhiệt tình như thế là quá đủ 0 người khác nói gì Shin ko quan tâm, topic này là Shin muốn cả G hãy vững tinh thần. Ta không tin bản thân mình thì còn ai tin bây giờ F3

Mà mọi người chú ý, giờ chém ở đâu thì chém, mấy G ko ưa G ta thì thôi đừng vào nữa mất công sinh chuyện.

Đôi khi tại một người mà làm mất mặt cả G thì ko nên. Vì vậy F5 nếu có nói gì, thì hãy nhìn xuống chữ ký của mình, nếu thấy chữ

D
    a r k D r e a m s

thì hãy biết rằng bản thân mình đang thay mặt cho cả G nói về vấn đề gì đấy, hãy nói làm sao cho người ta thấy rằng mem G DarkDreams rất lịch sự nhã nhặn F5

Còn nếu không thấy 2 chữ DarkDreams thì Shin không biết đó có phải mem G ta không.
    Đã là mem G thì phải có chữ

D
    a r k D r e a m s

ngay ở chữ ký
    Chữ Gấu của em mà Shin 0 hân hạnh quá

Đang ở
    Cab City
    Híc híc , cảm động quá Jen à , Nhưng đã là 1 Guild , thì phải chứng tỏ mạnh mẽ , ko di chuyển 4rum nào hết . Nếu làm thế , thì mình đã chấp nhận bỏ cuộc rồi , đoàn kết lại đi anh em , có thể chúng ta là Kiến , trong 4rum và rất nhiều " Hổ , Báo " trong 4rum này , Nhưng chúng ta là Kiến Lửa , 1 đàn Kiến Lửa , con VOi cũng chết
    - Just A Roy -

Dài quá không đọc được

6. Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Híc híc , cảm động quá Jen à , Nhưng đã là 1 Guild , thì phải chứng tỏ mạnh mẽ , ko di chuyển 4rum nào hết . Nếu làm thế , thì mình đã chấp nhận bỏ cuộc rồi , đoàn kết lại đi anh em , có thể chúng ta là Kiến , trong 4rum và rất nhiều " Hổ , Báo " trong 4rum này , Nhưng chúng ta là Kiến Lửa , 1 đàn Kiến Lửa , con VOi cũng chết
    đã sửa ^^^ ..........................[này thì 30 char] F5

AnnyHeo Guest
    Hôm nay thì xảy ra những chuyện mà heo ko ngờ tới
    Thứ 1: Mem mình wá nhiều chuyện khi xen vào chuyện của G khác...làm mất ấn tượng về G....
    Thứ 2: Về việc liên minh thì ko LM thì ko ý kiến..nhưng họ lại cứ lôi cái vụ chữ ký ra để soi mói cho G mình tự cho mình là 1...và chuyện đó hiển nhiên ko liên wan gì dến G của họ...
    Thứ 3: Shin cũng đã giải thích về chữ ký G cho mọi người hiểu..nhưng ko ngờ họ lại lôi ra là cái cớ để gây sự mâu thuẫn giữa 2 G...
    Heo cần sự vui vẻ, và Đặc biệt hơn là ngoại giao như Jen đã cố gắng hết sức...nhưng rồi bị thất bại 1 cách nhẹ nhàng khi bị lôi chữ ký ra làm vật để cãi nhau...heo cũng đã cố gắng giải quyết rồi...nhưng mà...heo ko làm được...và nó cũng làm mọi thứ trở nên xấu đi...Và cũng như ai đó nói...mỗi nhà mỗi cảnh...thì dĩ nhiên G mình sẽ có cách sống của G mình...Nhưng heo cảm thấy buồn và thất vọng vì mình đã giải thích cho họ hiểu...rồi cuối cùng cũng kéo nó trở về thành 1 thứ để tạo nên sự xa lánh giữa G này và G khác...
    Còn chuyện này nữa...sau này có làm gì thì nên suy nghĩ và kiềm chế mọi hành động nhé...Điển hình như bạn Fox...ngay cả ad cũng vào nói...dù mình được cái gì đi nữa..nên bỏ tính khoe khoan..vì mọi người sẽ rất kị về tính khoe đó...dù mình có học giỏi đi nữa, cũng đừng khoe..như vậy sẽ bị nói là sĩ diện đó...
    Nói hơi dài..mong chịu khó đọc tí...chỉ là tâm trạng nhất thời hum nay heo cảm thấy buồn về những việc xảy ra trong ngày hôm nay...
    heo mong là mọi thứ sẽ trở nên bt..và ae tiếp tục chiến đấu...vì chúng ta còn 2 ngày nữa...chúng ta đc tung tăng rồi..F2...và fai làm sao để tạo ấn tượng tốt về G...bỏ đi những thói wen xấu..đừng nghĩ 1 mình mình...fai nghĩ cho ng khác họ sẽ ra sao khi mình hành động như vậy...
    Lần sửa cuối bởi AnnyHeo, ngày 10-07-2012 lúc 21:04.

Đang rảnh nên cũng vọc vài nét đóng góp banner cho G ^.^

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết
    Hôm nay thì xảy ra những chuyện mà heo ko ngờ tới
    Thứ 1: Mem mình wá nhiều chuyện khi xen vào chuyện của G khác...làm mất ấn tượng về G....
    Thứ 2: Về việc liên minh thì ko LM thì ko ý kiến..nhưng họ lại cứ lôi cái vụ chữ ký ra để soi mói cho G mình tự cho mình là 1...và chuyện đó hiển nhiên ko liên wan gì dến G của họ...
    Thứ 3: Shin cũng đã giải thích về chữ ký G cho mọi người hiểu..nhưng ko ngờ họ lại lôi ra là cái cớ để gây sự mâu thuẫn giữa 2 G...
    Heo cần 1 sự trong sạch, sự vui vẻ, và Đặc biệt hơn là ngoại giao như Jen đã cố gắng hết sức...nhưng rồi bị thất bại 1 cách nhẹ nhàng khi bị lôi chữ ký ra làm vật để cãi nhau...heo cũng đã cố gắng giải quyết rồi...nhưng mà...heo ko làm được...và nó cũng làm mọi thứ trở nên xấu đi...Và cũng như ai đó nói...mỗi nhà mỗi cảnh...thì dĩ nhiên G mình sẽ có cách sống của G mình...Nhưng heo cảm thấy buồn và thất vọng vì mình đã giải thích cho họ hiểu...rồi cuối cùng cũng kéo nó trở về thành 1 thứ để tạo nên sự xa lánh giữa G này và G khác...
    Còn chuyện này nữa...sau này có làm gì thì nên suy nghĩ và kiềm chế mọi hành động nhé...Điển hình như bạn Fox...ngay cả ad cũng vào nói...dù mình được cái gì đi nữa..nên bỏ tính khoe khoan..vì mọi người sẽ rất kị về tính khoe đó...dù mình có học giỏi đi nữa, cũng đừng khoe..như vậy sẽ bị nói là sĩ diện đó...
    Nói hơi dài..mong chịu khó đọc tí...chỉ là tâm trạng nhất thời hum nay heo cảm thấy buồn về những việc xảy ra trong ngày hôm nay...
    Mình cũng cố gắng đọc hết , công nhận hôm nay khá là biến động , guild ta lúc nào cũng bị các thế lục soi mói , hễ động chạm gì là bu lại đả kích , bút chiến .
    Sis heo cũng đã nói hết rồi , chúng ta hãy luôn cố gắng giữ hòa hợp . Đừng để dân GATO kiếm cớ soi mói , mất hình tượng .
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Đang ở
    Q2.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi zinzin Xem bài viết
    Dài quá không đọc được

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Giới thiệu] sever Broa cần thêm members chơi ;|
    Bởi phatrook trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 16-02-2013, 02:48