Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    e với chả ven
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

2. rồi rồi m.n cũng thảo luận với nhau về nhóm đi nào !! Để có 1 nhóm phù hợp nhé

3. sr mọi người t7 e đi học mất ruồi.. ko tham gia được...evờn khó thế.... newbie sao chơi dc.....

G mới lập Event thì lằng nhằng thế này dự là sẽ loạn thôi
    k treo phần thưởng sẵn thì đc mấy mống tham gia

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi mrlouis1102 Xem bài viết
    vì G mình lập với mục đích là team cùng nhau mà vượt qua chứ chẳng giống các G khác là chạy đua vũ trang rồi kéo nhau vào x2 hay boss xong rồi lại "thân ai nấy lo" phần thưởng sao. Bạn có trong G k thấy event lằng nhằng à mình thấy như vậy mới thú vị và có tính đồng đội đấy. Thân!

Đang ở
    hà nội
    đã update thêm thông tin event
    yêu cầu các mem tham gia điểm danh tại 4rum và page facebook
    theo mẫu :
    tên nhóm trưởng
    thành viên
    job .
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Ko yêu xin đừng nói lời cay đắng
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    vì G mình lập với mục đích là team cùng nhau mà vượt qua chứ chẳng giống các G khác là chạy đua vũ trang rồi kéo nhau vào x2 hay boss xong rồi lại "thân ai nấy lo" phần thưởng sao. Bạn có trong G k thấy event lằng nhằng à mình thấy như vậy mới thú vị và có tính đồng đội đấy. Thân!
    k phải là mình có ý phá đám hay gì cả.. Mình cũng ở trong G mà ~.~
    Tất cả chỉ là góp ý mà thoai.. Tại trc mình cũng từng tổ chức 1 số Event cho G của mình ( h đã đi vào dĩ vãng ) nên khá rõ về vấn đề.. Event dễ hiểu còn loạn xạ hết cả lên @@ Event khó như này chắc chỉ có vài người là thực sự chơi thôi

Đang ở
    HCM city
    k phải là mình có ý phá đám hay gì cả.. Mình cũng ở trong G mà ~.~
    Tất cả chỉ là góp ý mà thoai.. Tại trc mình cũng từng tổ chức 1 số Event cho G của mình ( h đã đi vào dĩ vãng ) nên khá rõ về vấn đề.. Event dễ hiểu còn loạn xạ hết cả lên @@ Event khó như này chắc chỉ có vài người là thực sự chơi thôi
    event của G mình. Ban đầu mình đã làm rõ là sẽ có các event mang tính đồng đội nhiều hơn tính cá nhân. Mình muốn tạo lại 1 môi trường giống hồi đó tức là làm việc theo nhóm. Chắc từ cái thời Napoleon xa xửa xa xưa nên có hơi lằng nhằng. Sẽ xem xét lại và lược bỏ bớt những gì rườm rà

Đang ở
    hà nội
    event như thế này còn j nữa vậy bạn muốn ntn để mình sửa
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối