Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    các Jr phải chủ động qua kênh đó lười là xác định
    muốn vào G thì chủ động pm cho Jr rồi tự chuyển kênh qua , đang train bãi ngon mà chuyển ... bị ks mất bãi là xác định có war :v

---------- Post added at 02:02 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
    tự nhiên e phân vân k bik nên từ ZzHerozZ qua ThisLove k nữa
    Về phần em trai hotboystory này đang ở đâu thì cứ ở yên đó đi là tốt nhất , G này có thành viên chủ chốt của Panda ngày xưa đấy em à !!!
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Đang ở
    HCM city
    1 phần do các Jr linh hoạt xử lý Jr nào k hoàn thành nv. SuperGei 7 ngày

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi aikidosg Xem bài viết
    muốn vào G thì chủ động pm cho Jr rồi tự chuyển kênh qua , đang train bãi ngon mà chuyển ... bị ks mất bãi là xác định có war :v

---------- Post added at 02:02 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

Về phần em trai hotboystory này đang ở đâu thì cứ ở yên đó đi là tốt nhất , G này có thành viên chủ chốt của Panda ngày xưa đấy em à !!!
    Thành viên chủ chốt của Pan da là sao nhỉ
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    vụ tuyển mem thì ai mún xin vào thì phải lại chỗ mình chứ, đó là phép lịch sự tối thiểu r

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    vụ tuyển mem thì ai mún xin vào thì phải lại chỗ mình chứ, đó là phép lịch sự tối thiểu r
    Chuẩn ko cần chỉnh :3

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Thành viên chủ chốt của Pan da là sao nhỉ
    Vì ngày xưa a là Jr của Panda ( nay đã bị hạck và del G ) :v ... chú nhóc hotboystory là 1 trong những mem đầu tiên , khi mới vào G nó xin mỗi người 1m , không biết đã xin được bao nhiêu !!!

Sau đó là lẳng lặng bỏ đi qua G ZzHerozZ mà ko nói 1 lời .... cho nên các mems Panda ko ưa nó :v
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Trích dẫn Gửi bởi aikidosg Xem bài viết
    Chuẩn ko cần chỉnh :3

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Vì ngày xưa a là Jr của Panda ( nay đã bị hạck và del G ) :v ... chú nhóc hotboystory là 1 trong những mem đầu tiên , khi mới vào G nó xin mỗi người 1m , không biết đã xin được bao nhiêu !!!

Sau đó là lẳng lặng bỏ đi qua G ZzHerozZ mà ko nói 1 lời .... cho nên các mems Panda ko ưa nó :v
    vâng, đúng là Panda là G đầu tiên mà e vào, có đúng là e có xin meso nhưng k phải là ai e cũng xin vào lúc đó trong người chỉ đủ 3-5m mà cũng chả có 1 món đồ nào cả . Còn về phần tự ý out G mà k xin phép e rất xin lỗi toàn thể G ( mặc dù hơi muộn) nhưng a biết k , cái hồi mà newbie như em chả biết train ở đâu đến nỗi chỉ có đánh quái trong cái map cuối của rừng ngủ say, mem G thì e hỏi cũng cứ nói đến nhà ma mà train ( nhưng k ai chỉ đường cả) mãi đến v138 thì acc e mới lên lv 100 và lúc đó Panda chỉ có 2 Jr onl + em và 1 bạn tên KeyPi onl, chả ai kéo nên thấy G Hero lúc đó đông đảo nên e mới out G qua bên đó. E cũng chỉ viết đến đây thôi, còn về phần có cho e vào G hay k thì là quyết định của boss và Jr G ThisLove, nếu cho e tham gia thì e cảm ơn và sẽ cống hiến cho G hết mình. Em viết trên topic G a những lời này thì xin a bỏ qua cho nhé a mon

Đang ở
    HCM city
    chuyện quá khứ thì đã là quá khứ. Bây giờ là hiện tại chứ k phải quá khứ. Cống hiến k a cũng k quan trọng. Chủ yếu là mọi người được vui vẻ.hòa thuận là được. Nếu e muốn. E vân có thể nộp đơn nhé

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    chuyện quá khứ thì đã là quá khứ. Bây giờ là hiện tại chứ k phải quá khứ. Cống hiến k a cũng k quan trọng. Chủ yếu là mọi người được vui vẻ.hòa thuận là được. Nếu e muốn. E vân có thể nộp đơn nhé
    cảm ơn a nhưng thôi, tránh gây war trong G chắc e sẽ k vào đâu

Đang ở
    hà nội
    đệ vào chơi với huynh đê huynh bị bắt nạt ở G này này T_T
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    HCM city
    nếu có war. A xử lý theo đúng luật đưa ra a đã đích thân rủ rồi mà e còn k vào thì...

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối