[/COLOR]
Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
vâng, đúng là Panda là G đầu tiên mà e vào, có đúng là e có xin meso nhưng k phải là ai e cũng xin vào lúc đó trong người chỉ đủ 3-5m mà cũng chả có 1 món đồ nào cả . Còn về phần tự ý out G mà k xin phép e rất xin lỗi toàn thể G ( mặc dù hơi muộn) nhưng a biết k , cái hồi mà newbie như em chả biết train ở đâu đến nỗi chỉ có đánh quái trong cái map cuối của rừng ngủ say, mem G thì e hỏi cũng cứ nói đến nhà ma mà train ( nhưng k ai chỉ đường cả) mãi đến v138 thì acc e mới lên lv 100 và lúc đó Panda chỉ có 2 Jr onl + em và 1 bạn tên KeyPi onl, chả ai kéo nên thấy G Hero lúc đó đông đảo nên e mới out G qua bên đó. E cũng chỉ viết đến đây thôi, còn về phần có cho e vào G hay k thì là quyết định của boss và Jr G ThisLove, nếu cho e tham gia thì e cảm ơn và sẽ cống hiến cho G hết mình. Em viết trên topic G a những lời này thì xin a bỏ qua cho nhé a mon
Không đúng , lúc e tự ý đi thì G onl rất đông , toàn chủ lực .... nhưng mà thoy .

G này bjo là Môn làm chủ , nó cho thì vào . Còn em thích vào hay ko thì tùy , suy nghĩ cho kỹ ... G này toàn newbie nên sẽ có lúc off gần hết ( có thăng thì phải có trầm ) , lúc ấy thì cũng đừng có viện cớ này nọ mà bỏ đi nữa ...