Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 56
    Mình ckơi dual blade cấp 106 rùi ingame xXxMunxXx
    cko mình hỏi trong topic hướng dẫn dual blade http://diendan.maplevn.com/showthrea...138-Dual-Blade
    Hok có ckiu giống như game cụ thể là ckiu
    Blade Fury(Tập kích): Tấn công nhiều quái vật với sát thương cực mạnh
    Phantom Blow(Lục tà kích): Tấn công 1 mục tiêu với 6 nhát chém mạnh mẽ đồng thời giảm khả năng phòng ngự của chúng
    Final Cut(Nhát chém cuối cùng): Hi sinh một lượng lớn Hp của bản thân,tấn công nhiều mục tiêu đồng thời khi sử dụng sẽ tăng sát thương của một số kĩ năng(ví dụ Lục tà kích,tập kích...)
    Nếu anh thật thà
    Em đã không thức khuya chỉ để đợi anh nhắn tin...Em đã không ghen tuông để giữ anh lại...Em đã không bị tổn thương...Em đã không yêu bằng cả trái tim

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi kieumy1993 Xem bài viết
    Mình ckơi dual blade cấp 106 rùi ingame xXxMunxXx
    cko mình hỏi trong topic hướng dẫn dual blade http://diendan.maplevn.com/showthrea...138-Dual-Blade
    Hok có ckiu giống như game cụ thể là ckiu
    Phantom Blow(Lục tà kích): Tấn công 1 mục tiêu với 6 nhát chém mạnh mẽ đồng thời giảm khả năng phòng ngự của chúng
    Final Cut(Nhát chém cuối cùng): Hi sinh một lượng lớn Hp của bản thân,tấn công nhiều mục tiêu đồng thời khi sử dụng sẽ tăng sát thương của một số kĩ năng(ví dụ Lục tà kích,tập kích...)
    mua book mở khóa r học nhé bạn

uhm thanks nkiu c15 !!!!!!!!!!!!
    Nếu anh thật thà
    Em đã không thức khuya chỉ để đợi anh nhắn tin...Em đã không ghen tuông để giữ anh lại...Em đã không bị tổn thương...Em đã không yêu bằng cả trái tim

Đang ở
    HCM city
    đọc kỹ cái nội dung

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    đọc kỹ cái nội dung
    uhm nhưng mà mình thấy có sai sót gì hay sao ý

hok có hình cái ckiu lốc xoáy kia kìa
    Lần sửa cuối bởi kieumy1993, ngày 14-11-2014 lúc 12:08.
    Nếu anh thật thà

Đang ở
    hà nội
    uhm nhưng mà mình thấy có sai sót gì hay sao ý

hok có hình cái ckiu lốc xoáy kia kìa
    đề nghị bạn làm Q để mình kéo đi Zk kiếm book nhé
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi sircrocodile Xem bài viết
    Chiu đánh là do chủ topic trong box hướng dẫn lấy luôn skill sau red nên skill đó chưa có ở v138
    Skill đó chính là skill trong hình đó bạn
    hok hiểu lắm red gì đó
    Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    đề nghị bạn làm Q để mình kéo đi Zk kiếm book nhé
    uhm để mình kiếm Q đó rùi làm
    Nếu anh thật thà

Đang ở
    hà nội
    hok hiểu lắm red gì đó

uhm để mình kiếm Q đó rùi làm
    red tức là revamp sever mình chưa update lên red nên chưa có
    còn Q zakum sang elnath khu mỏ chết tìm NPC màu mè làm 3 Q đi sau đó thì PM mình nhé
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    red tức là revamp sever mình chưa update lên red nên chưa có
    còn Q zakum sang elnath khu mỏ chết tìm NPC màu mè làm 3 Q đi sau đó thì PM mình nhé
    Uhm thanks nka !!!!!!!!!!!!!!!!
    Nếu anh thật thà

Cái thằng Yumero kêu lên 4rum ỏ FB báo danh thì cứ tìm cách tránh né ... cứ liên tục nhờ vả , thậm chí còn nói láo là bị lừa đảo và xin ta 100m để "bù lỗ" !!! xin xỏ tiền ko được oy chửi tục cả G ...
    Sau đó hênh hoang khoe : "thằng" chủ G immortal là anh của nó" và bỏ qua đó rồi !!!

Master nghĩ sao về vấn đề bọn G khác cài spy thăm dò G và đồn khắp SV là G mình chuyên kéo PQ , cho đồ nên ồ ạt xin gia nhập để ngồi chơi cho các bạn khác kéo level , xin xỏ đồ xong kiếm chuyện chửi oy biến qua G khác như hiện nay =]]
    Lần sửa cuối bởi aikidosg, ngày 19-11-2014 lúc 11:34.
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối