Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 56
    Trích dẫn Gửi bởi simsonsngu123 Xem bài viết
    đậu xanh đứa nào thấy người sang bắt quàng làm họ thế nhỉ ...... mình ko có đứa em nào nhé :3
    =]] mốt còn xuất hiện thêm cả cháu nữa ... chủ G IM khỏi có lo :v

---------- Post added at 04:33 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    Có 1 acc Yumero mới vào G Immortal, còn hiện trước đây ở G nào thì mình k rõ, nếu thực sự bạn đó có hành vi thiếu văn hoá như vậy thì G bạn cứ kick thẳng tay nhé, G mình cũng sẽ k chứa chấp những loại này . Còn việc spy của G nào thì mình k biết nhưng chắc chắn k phải của G Immortal nhé bạn. Cảm ơn bạn đã giúp mình nhận ra những thành phần này.

P/s: Dù biết bạn đang bực tức nhưng đại từ "thằng" có vẻ k đc hợp lý cho lắm
    1 số G hay xài auto nên vào thăm dò để tránh né việc bắt auto của Ariesmoon đấy mà ... còn thằng là nguyên văn của cái chú nhóc yumero ấy =]] nó chửi cái G thislove mún banh chành =]][COLOR="Silver"]

---------- Post added at 04:45 AM ---------- Previous post was at 04:36 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    mọi người vào G có tối đa 2 clone. Ai k thông báo clone của ai kick sạch sẽ!
    a đã kick bớt 20 chả rồi mà vẫn còn nhiều :v bảo sao ko lên tới gần 100 mems =]] , bjo chả biết ai là ai
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

tại sao lại cài spy nhỉ?.( hỏi thật nòng ạ) G mình thu hút phái đẹp, phái gay, phái thứ 3 đến thế sao.

Đang ở
    everywhere
    Mình góp ý 1 chút vụ báo danh: guild 6 7 chục mem, trừ clone ra cũng phải 4 5 chục người mà không phải ai cũng tham gia diễn đàn. Ko báo danh thì kick khỏi guild có vẻ không hợp lý. Mình thấy cỡ tầm hơn 20 mem báo danh là khá ổn rồi. Guild mới lập cứ từ từ phát triển

Đang ở
    HCM city
    chủ yếu là cần biết được ai với ai. Kẻo lại có các thành phần phá hoại ngầm nữa

Trích dẫn Gửi bởi huongxinh Xem bài viết
    Mình góp ý 1 chút vụ báo danh: guild 6 7 chục mem, trừ clone ra cũng phải 4 5 chục người mà không phải ai cũng tham gia diễn đàn. Ko báo danh thì kick khỏi guild có vẻ không hợp lý. Mình thấy cỡ tầm hơn 20 mem báo danh là khá ổn rồi. Guild mới lập cứ từ từ phát triển
    ai tham gia G đều phải báo danh , chỉ có những kẻ gian tà mới không dám lộ mặt :v ... G muốn phát triển thì chỉ cần tuyển mems gắt gao là xong thoy ... bộ e nghĩ G nào cũng thích tuyển newbie để đào tạo sao =]]

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi takumilk Xem bài viết
    tại sao lại cài spy nhỉ?.( hỏi thật nòng ạ) G mình thu hút phái đẹp, phái gay, phái thứ 3 đến thế sao.
    G nào cũng có spy cả , vì những lý do như : lôi kéo mem mạnh , phá hoại vì gato , bắt auto , nghe ngóng để chôm các phần mềm auto , hợp tác làm ăn ....
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Đang ở
    HCM city
    nhiều thành phần hóng xem G mình có bắt auto,phá hoại,xin xỏ bla bla nói nhiều k kể xiết. Chắc điều này old mem nào cũng biết. Còn có nhiều thành phần tạo niềm tin rồi kéo mem qua G khác sạch nữa cơ. Phòng hơn chữa. Do mình là mod nên cũng chẳng muốn bị ảnh hưởng đến cái uy tín mà mình gầy dựng bao lâu.

Đang ở
    hà nội
    theo ý kiến củ chuối của em
    tất cả mem xin vào G ở 4rum phải điểm danh luôn để master và Jr đc biết
    anh làm cái link bài điểm danh ở topic tuyển mem đi cho các bạn biết luôn đỡ phải tìm .
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Mình là yumerodark và mình xin trả lời câu topic đầu bài nhé
    Thứ nhất : lúc đó mình có nói bị lừa 100m thật vì mình đem cây dangger đó hỏi cao thủ blade thì họ nói tầm 30m nên mình mới tưởng bị lừa 50k ---> 100m , còn BeKento đã nói lại thì mình sẽ xin lỗi ngay tại pic này , ok ?? mình mới chơi nên không hiểu rõ lắm , mình xin lỗi bạn chân thành ok ??
    Thứ 2 : acc mình 2 người chơi , 1 là em mình và 2 là mình , mình k hề biết có chuyện nói mình là ae chủ G immortal nhé ?? nếu có chuyện này thì mình sẽ hỏi e mình mà nói nó sau ?? còn nếu ảnh hưởng gì đến các bạn mình ở đây chân thành xin lỗi nhé
    Thân !

Cube 3k1 có tăng đồ 2 line lên 3 line ko?

Đang ở
    hà nội
    có .
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối