Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 56 của 56

Hybrid View

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi aikidosg Xem bài viết
    Mrcr4zy bị kick vì lý do :
    + Khai báo láo , xem thường luật G : báo danh là 21t vào G dám xưng 25t rồi lên giọng mày tao vs G ... Chưa kể lười cày !!!!
    mời ông anh sinh năm 1993 - 25t qua G khác mà làm "anh" nhá :3
    P/S : ngày nào còn pri ta thì mấy bạn VIP như mrCr4zy khỏi giở chiêu ra quậy G THISLOVE nhé !!!
    [ ]
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trích dẫn Gửi bởi simsonsngu123 Xem bài viết
    đậu xanh đứa nào thấy người sang bắt quàng làm họ thế nhỉ ...... mình ko có đứa em nào nhé :3
    =]] mốt còn xuất hiện thêm cả cháu nữa ... chủ G IM khỏi có lo :v

---------- Post added at 04:33 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    Có 1 acc Yumero mới vào G Immortal, còn hiện trước đây ở G nào thì mình k rõ, nếu thực sự bạn đó có hành vi thiếu văn hoá như vậy thì G bạn cứ kick thẳng tay nhé, G mình cũng sẽ k chứa chấp những loại này . Còn việc spy của G nào thì mình k biết nhưng chắc chắn k phải của G Immortal nhé bạn. Cảm ơn bạn đã giúp mình nhận ra những thành phần này.

P/s: Dù biết bạn đang bực tức nhưng đại từ "thằng" có vẻ k đc hợp lý cho lắm
    1 số G hay xài auto nên vào thăm dò để tránh né việc bắt auto của Ariesmoon đấy mà ... còn thằng là nguyên văn của cái chú nhóc yumero ấy =]] nó chửi cái G thislove mún banh chành =]][COLOR="Silver"]

---------- Post added at 04:45 AM ---------- Previous post was at 04:36 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    mọi người vào G có tối đa 2 clone. Ai k thông báo clone của ai kick sạch sẽ!
    a đã kick bớt 20 chả rồi mà vẫn còn nhiều :v bảo sao ko lên tới gần 100 mems =]] , bjo chả biết ai là ai
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Ko trả lời những câu hỏi không đủ dấu
    Bạn cho mình hỏi là 1set đồ Lengend Maple thiếu mũ mình muốn chuyển về 1 nhân vật khác trong cùng 1 nick thì làm như thế nào?
    ĐÂY LÀ CÁI CHỮ KÝ

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456