Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Chủ đề: Đọc và Suy Nghĩ

Đọc và Suy Nghĩ

Hôm này Ken muốn nói chuyện với mọi người với tư cách của một Phó G DDs nên mong các bạn sẽ nhìn nhận bài này với một thái độ nghiêm túc.
    Trong những ngày qua G mình đã xảy ra rất nhiều chuyện chắc các bạn cũng biết, và đây là một số vấn đề mình nêu ra để cho các bạn suy nghĩ lại :

1. Những chuyện này do ai gây ra ? Mình sẽ ko đề cập đến những người đó...nhưng mình muốn các bạn hiẻu các bạn có thể vì 1 phút nóng giận gây với ng này người nọ….nhưng cái bạn phải trả lớn hơn rất nhiều…

2. Các bạn nói này nọi nọ ng # và cho rằng tốt cho G…nhưng nếu thật sự muốn tốt cho G các bạn nên biết làm gì hơn là chỉ biết gây chiến lẫn nhau….

3. Có những người vì muốn tốt cho các bạn cho G phải cực lực làm việc…chịu đựng…thời gian ra để nâng cao giá trị của cái G này,của mỗi mem…nhưng cái các bạn đang làm là đạp đổ nó,đó có thật là xứng đáng là một mem trong G ?.....

4. Chúng tôi…những ng quản lý…đã gây ra chuyện gì ?...nhưng chính chúng tôi phải là người nghe người khác chửi…phải đi xin lỗi người khác…CHO BẠN….vì chúng tôi muốn bảo vệ MEM CỦA MÌNH….vậy có bao h các bạn tự hỏi mình thật sự xứng đáng với cái sự bảo vệ đó chưa ?.....

5. Các bạn bực 1 nhưng Master và Jr khổ 10…các bạn có bao h nghĩ đc như vậy chưa ?....

6. Các bạn luôn đòi hỏi người quản lý lên giải quyết…..tại sao ?….tại sao các bạn ko thể tự giải quyết chuyện mình gây ra ? mà đã ko thể dọn thì sao lại bừa ra cho ng khác dọn?....

7. Tôn trọng mình là tôn trọng G…khinh rẻ…nói xấu ng # là chính các bạn đang tự Hạ Nhục mình và Hạ Thấp cái danh của G.

8. Phó G như chúng tôi chỉ giải quyết công việc trong âm thầm…và nhiều khi các bạn chưa chắc đã biết chúng tôi là phó G và coi chúng tôi như Phó G…..nhưng Shin là người ra mặt giải quyết công chuyện…là người đứng với tư cách của 1 chủ G và hứng chịu mọi dư luận…vậy các bạn đã làm gì cho Shin bớt cực ?...hay tạo thêm công việc cho Shin,cho chúng tôi ?....

9. Đây chỉ là nhưng cái box nói chuyện với nhau mà các bạn còn ko thể làm chủ bản thân mình…thì vào game gặp hiện tượng tranh chấp…lừa gạt…ks…nói xấu…thì các bạn còn xử lý mọi chuyện đi đến đâu đây ?

10. Các bạn có cảm thấy thật sự vui vẻ sau khi xả dc cơn nóng giận của các bạn ko…có cảm thấy tội lỗi khi bắt một đống ng phải hứng chịu dùm bạn và gây mất tình cảm với bạn bè ?.....

11. Và cuối cùng là trong G đa số là từ 15 đến 18t…nhưng các bạn phải biết không đc hành động như một đứa con nít…mà hãy hành động như những người CÓ TRÁCH NHIỆM VỀ HÀNH ĐỘNG CỦA MÌNH.

Đây là những thứ mình muốn nói với các bạn…hãy dành ra 5’ để suy nghĩ lại đi…nếu mình sai gì các bạn cứ để ý kiến ở đây…1 cách nghiêm túc….nhưng nếu mình nói đúng thì mong các bạn hiểu nổi khổ của những người đứng đầu….mong các bạn hãy tôn trọng họ….hãy cùng họ xây dựng G vững mạnh chứ đừng đề G mang tiếng là một G xấu….một khi G đã mang tiếng xấu thì các bạn đừng hòng dc ng # công nhận là trong sạch….và đừng để người khác buồn phiền và bỏ G vì mình….hãy cư xử đúng đắn…bạn sẽ nhận lại những cái bạn cần…để G mình chơi game với nhau 1 cách vui vẻ….và để tình cảm trong G luôn luôn là thật…chứ ko ảo như 1 trò chơi…hãy quan tâm đến nhau hơn là chỉ biết nghĩ cho mình…G cần bạn và bạn cũng cần G....G ton trọng bạn vậy hãy tôn trọng G....và để G khác nhìn vào họ phải công nhận G mình thật sự xứng đáng với cái chữ ký của mình.Thân.

P/s : chú ý là box nào ra box đẩy...chém trong chủ đề box..đừng lang mang...gây khó chịu cho ng #...chuyện gì giải quyết đc hay giải quyết để cho nó im ắng.....chuyện qua rồi ko nhắc lại nữa....để chuẩn bị chơi game vui vẻ.Cảm ơn.
    Lần sửa cuối bởi keyons, ngày 11-07-2012 lúc 19:45.
    F3F3.....Jr.DarkDreams.....F3F3

....Vì Mems Vì Shin Vì G Phục Vụ....

....Yh: [email protected]....

Đang ở
    Cab City
    Tks Jr-Keyons đã có những lời rất thật lòng gửi tới Guild . Mọi người đọc và suy nghỉ nhá , Roy cũng đang suy nghĩ F7
    Có 1 chút thông báo về việc lộc mem . Mọi người đọc bài của Jr rồi xem tiếp dưới đây !

Yahoo - Thông Tin - Job - Nhân Vật , Những thông tin đó sẽ giúp bạn 80% là mem chính thức về việc Duyệt hay Không Duyệt vào Guild . Còn 20% đó chính là bạn vào game , tìm gặp 4 Jr or wa Yahoo của họ
    - Keyons
    - Kenshin14785
    - Kuteboy0802
    - BelialQueen
    Hoăc gặp trực tiếp Chủ G Shin để xác minh đã vào Game và chờ Duyệt vào Guild .
    Close Beta , là mọi thứ sẽ Reset tất cả , các bạn vào dạo chơi hay 8 la Tuỳ , nhưng hãy cố gắng gặp họ để xác thực là mem đã có đăng ký đầy để đủ được duyệt vào Guild . Over F3 .
    - Just A Roy -

3. Tớ..! thích bài viết này F6. Ai củng có cái ''Tôi'' của mình cả...Hỳ những mong các bạn hãy thể hiện cái ''Tôi'' đó đúng lúc đúng thời điểm để tránh mấy cái xích mích không đáng có trong G.

Like vì bài viết hay. Mong mọi ng` và cả mình F4 sẽ rút EXP qua bài viết này ^^
    DarkDreams

------We Are DarkDreams------

~~We Are A Family~~

->SHIN IS THE BEST<-

Shin is The BEST BEST BEST BEST
    Drak Dream is the BEST BEST BEST BEST

mem mới nên chỉ biết nói thế thôi
    AllForOne-Alkool-Pirates
    "Tất cả" vì "một"
    "Tất cả" dành cho "một"
    "Tất cả" là "một"
    "Tất cả" bao gồm "một"
    "Tất cả" như "một"
    Và "Tất cả" chỉ là "một"

•.ღ°• ๖ۣۜCửa ๖ۣۜHàng ๖ۣۜCỏ ๖ۣۜMật - Nơi mua sắm title cho bạn •.ღ°•

cám ơn Ken đã lên tiếng
    [30 char]
    Jr.DarkDreams. We are DarkDreams. We are Family
    Shin IS THE BEST

Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống..
    Cuối cùng cũng được giải quyết ổn thỏa , hãy coi như đây là bài học để rút kinh nghiệm về sau ,hãy cư xử đúng mực ,suy nghĩ trước khi nói .....Tốt cho mọi người và chính nhất là tốt cho chính bạn...
    Member
    We Are DarkDreams
    We Are Family
    SHIN IS DA BEST

D a r k D r e a m s

Mình thích bài này bởi chính cái bản ngã của mình
    Ai cũng có 1 mặt tốt và một mặt xấu, đừng bao giờ chỉ nhìn người khác với mặt xấu của họ mà hãy nhìn cả mặt tốt của họ
    Đừng bao giờ nghĩ mình là tốt, hoàn thiện bới chính mình cũng có cái mặt xấu riêng, hãy tự tìm kiếm nó và khác phục nó bằng chính bản thân của mình.

Đang ở
    nhà tui chứ đâu
    Lâu r` kô vào 4rum kô biết chuyện jì xảy ra nhưg mà cũng mong mọi người khi có chuyện jì xảy ra cũng nên làm chủ bản thân mình một tí tốt nhất nên nghĩ đến hậu wả có thể xảy ra khi chúng ta làm một việc jì đó...mặc dù có thể trong lúc nóng giận thì mình thường kô kiểm soát đc ngay cả bản thân ta cũng thế thôi nhưg mà theo kinh nghiệm xương máu là thường hay nhận đc nhữg kết wả kô tốt trong lúc giận wá hóa ngu ...anw đại ca lâu lâu cũng phát bỉu có chí lí á nhưg 80% là thườgn kô chí lí ...hmm vả lại G mà một tập thể nữa mỗi một hđ của ta có thể làm ảnh hưởng đến tất cả ngừi khác F14
    ღღJя•∂αરк∂ર૯αм F14
    ღSoHee•It's me¤! F2
    Hee là ai- Hee là cô bé bút chì crayon Hee-Chan
    The cycle repeated
    as explosions broke in the sky
    all that I needed
    was the one thing I couldn't find
    .

F3 thx Ken, Shin thix để Ken làm Jr vì tính tự giác của Ken cao và cũng hiểu Shin F10

Đối với G thì Shin cũng khá lớn rồi, sinh năm 91 mak. Nên nói Shin coi mem G như em thì ko biết có quá ko, chứ ko thì ai gây chuyện Shin đã kick cho xong!

Shin sẽ cố gắng nói để mem G - Những ai chưa hiểu thế nào là CỘNG ĐỒNG sẽ dần dần hiểu, nhưng mọi người cũng đừng làm quá. Tính kiên nhẫn của Shin cũng có hạn
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nghĩ quẩn
    Bởi bonghongdammau trong diễn đàn HeartNova
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-12-2012, 16:06
  2. ♥Tên Nhân Vật Của Bạn Khi OB và Nó Có Ý Nghĩa gì?
    Bởi Tomlucas trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 105
    Bài viết cuối: 22-06-2012, 18:07