Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60

Chủ đề: Đọc và Suy Nghĩ

Đang ở
    nhà tui chứ đâu
    Trích dẫn Gửi bởi luciferking Xem bài viết
    F3 thx Ken, Shin thix để Ken làm Jr vì tính tự giác của Ken cao và cũng hiểu Shin F10

Đối với G thì Shin cũng khá lớn rồi, sinh năm 91 mak. Nên nói Shin coi mem G như em thì ko biết có quá ko, chứ ko thì ai gây chuyện Shin đã kick cho xong!

Shin sẽ cố gắng nói để mem G - Những ai chưa hiểu thế nào là CỘNG ĐỒNG sẽ dần dần hiểu, nhưng mọi người cũng đừng làm quá. Tính kiên nhẫn của Shin cũng có hạn
    Tính kiên nhẫn của con vô hạn nè F14
    ღღJя•∂αરк∂ર૯αм F14
    ღSoHee•It's me¤! F2
    Hee là ai- Hee là cô bé bút chì crayon Hee-Chan
    The cycle repeated
    as explosions broke in the sky
    all that I needed
    was the one thing I couldn't find
    .

bài viết rất hay rất chân thành tuy mình ko phải là mem trong G DD nhưng củng tks bạn 1 phát G co' những người như bạn chắc sẻ sống lâu dài dc F22

Đang ở
    Q2.HCM
    Coi chừng đạn lạc nhá keyons 0. Có những người hết lòng vì G và làm G tốt đẹp hơn nhưng bên cạnh đó có 1 số mem tuy yêu mến G mình nhưng cách cư xử của họ ko phù hợp trong hoàn cảnh nên bạn nói như vậy dễ mát lòng nhau lắm, khiến người ta hay hiểu lầm...
    Mình là mình hiểu giá trị và bài viết của bạn nên mình ko có phê pháng gì cả ^^! 1 vote cho ken nhá 0

@gấu:chả có gì là lạc đề cả gấu à 0
    p/s:đọc mới biết tình cảm của một Jr dành cho G như thế nào thiệt cảm ơn các Jr, special for keyon
    We Are DarkDreams We are a Family And ->|SHIN IS THE BEST|<-
    Tui là Dzu D z u
    BISHOP

Trích dẫn Gửi bởi thienan1339vn Xem bài viết
    Coi chừng đạn lạc nhá keyons 0. Có những người hết lòng vì G và làm G tốt đẹp hơn nhưng bên cạnh đó có 1 số mem tuy yêu mến G mình nhưng cách cư xử của họ ko phù hợp trong hoàn cảnh nên bạn nói như vậy dễ mát lòng nhau lắm, khiến người ta hay hiểu lầm...
    Mình là mình hiểu giá trị và bài viết của bạn nên mình ko có phê pháng gì cả ^^! 1 vote cho ken nhá 0
    .....đến một lúc nào đó ta cũng phải lớn lên thôi....và khi mình đủ khả năng hiểu biết mọi chuyện thì mình sẽ tự biết làm sao để hòa nhập vào 1 cộng động.....1 cộng đồng chỉ giúp 1 cá nhân xây dựng hoàn thiện con ng họ hớn chứ ko thể tạo ra họ đc...điều quan trọng là họ có học đc cách phân biệt đúng hay sai hay không...chứ 1 cộng đồng thì sẽ luôn có nhứng người theo sát và giúp đỡ bạn....và riêng Ken thì luôn tin rằng G DDs là một G mà tất cả mọi ng trong đó đều biết suy nghĩ và luôn luôn hiểu cho nhau....cảm ơn góp ý của bạn F2
    F3F3.....Jr.DarkDreams.....F3F3

....Vì Mems Vì Shin Vì G Phục Vụ....

....Yh: [email protected]....

Jr mà Shin chọn thì đương nhiên là tốt rùi 0 ai có suy nghĩ mún trở thành Jr thì ít nhất cũng phải đc vậy.

Trách nhiệm của Jr cũng cao ko kém Shin, nếu ai ko có lòng kiên nhẫn và sự bình tĩnh thì Shin khuyên. đừng làm Jr làm gì
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

Đang ở
    Dong Nai
    kỷ cương thế này thì guild sẽ ngày càng hoàn thiện thôi F2

Trích dẫn Gửi bởi luciferking Xem bài viết
    Jr mà Shin chọn thì đương nhiên là tốt rùi 0 ai có suy nghĩ mún trở thành Jr thì ít nhất cũng phải đc vậy.

Trách nhiệm của Jr cũng cao ko kém Shin, nếu ai ko có lòng kiên nhẫn và sự bình tĩnh thì Shin khuyên. đừng làm Jr làm gì

...tính Ken nóng nảy lắm...mà từ khi theo Shin cái phải học cách sử dụng một cái "đầu lạnh" để giải quyết công việc nên h mới đc vậy luôn F6F6F6....

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi Keyons Xem bài viết

...tính Ken nóng nảy lắm...mà từ khi theo Shin cái phải học cách sử dụng một cái "đầu lạnh" để giải quyết công việc nên h mới đc vậy luôn F6F6F6....
    Giống như máu lạnh như Ma Cà Rồng ý hả , Edward ấy hả , ROy là Jacbo này F3
    - Just A Roy -

Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Giống như máu lạnh như Ma Cà Rồng ý hả , Edward ấy hả , ROy là Jacbo này F3
    ...tựa tựa vậy....nói chung là muốn học đc sự bình tĩnh...kiếm chế...tự chủ dc thì cứ làm Jr cho Shin...sẽ trải qua những khoảnh khắc thú vị đến mức muốn gào thét....nhưng khi qua rồi thì sẽ thấy rất hữu ích F2F2F2F2....

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nghĩ quẩn
    Bởi bonghongdammau trong diễn đàn HeartNova
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-12-2012, 16:06
  2. ♥Tên Nhân Vật Của Bạn Khi OB và Nó Có Ý Nghĩa gì?
    Bởi Tomlucas trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 105
    Bài viết cuối: 22-06-2012, 18:07