Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 60

Chủ đề: Đọc và Suy Nghĩ

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi Keyons Xem bài viết
    ...Ken sẽ chịu trách nhiệm dẫn mọi ng đi GQ...như xưa F2F2F2....còn mấy cái khác...ai có khả năng đảm nhiệm thì tiến....
    2 mình Battle Mage nhá , xem ai hơn ai nhá ? F3
    - Just A Roy -

Trích dẫn Gửi bởi keyons Xem bài viết
    hôm này ken muốn nói chuyện với mọi người với tư cách của một phó g dds nên mong các bạn sẽ nhìn nhận bài này với một thái độ nghiêm túc.
    trong những ngày qua g mình đã xảy ra rất nhiều chuyện chắc các bạn cũng biết, và đây là một số vấn đề mình nêu ra để cho các bạn suy nghĩ lại :

1. những chuyện này do ai gây ra ? Mình sẽ ko đề cập đến những người đó...nhưng mình muốn các bạn hiẻu các bạn có thể vì 1 phút nóng giận gây với ng này người nọ….nhưng cái bạn phải trả lớn hơn rất nhiều…

2. Các bạn nói này nọi nọ ng # và cho rằng tốt cho g…nhưng nếu thật sự muốn tốt cho g các bạn nên biết làm gì hơn là chỉ biết gây chiến lẫn nhau….

3. Có những người vì muốn tốt cho các bạn cho g phải cực lực làm việc…chịu đựng…thời gian ra để nâng cao giá trị của cái g này,của mỗi mem…nhưng cái các bạn đang làm là đạp đổ nó,đó có thật là xứng đáng là một mem trong g ?.....

4. Chúng tôi…những ng quản lý…đã gây ra chuyện gì ?...nhưng chính chúng tôi phải là người nghe người khác chửi…phải đi xin lỗi người khác…cho bạn….vì chúng tôi muốn bảo vệ mem của mình….vậy có bao h các bạn tự hỏi mình thật sự xứng đáng với cái sự bảo vệ đó chưa ?.....

5. Các bạn bực 1 nhưng master và jr khổ 10…các bạn có bao h nghĩ đc như vậy chưa ?....

6. Các bạn luôn đòi hỏi người quản lý lên giải quyết…..tại sao ?….tại sao các bạn ko thể tự giải quyết chuyện mình gây ra ? Mà đã ko thể dọn thì sao lại bừa ra cho ng khác dọn?....

7. Tôn trọng mình là tôn trọng g…khinh rẻ…nói xấu ng # là chính các bạn đang tự hạ nhục mình và hạ thấp cái danh của g.

8. Phó g như chúng tôi chỉ giải quyết công việc trong âm thầm…và nhiều khi các bạn chưa chắc đã biết chúng tôi là phó g và coi chúng tôi như phó g…..nhưng shin là người ra mặt giải quyết công chuyện…là người đứng với tư cách của 1 chủ g và hứng chịu mọi dư luận…vậy các bạn đã làm gì cho shin bớt cực ?...hay tạo thêm công việc cho shin,cho chúng tôi ?....

9. đây chỉ là nhưng cái box nói chuyện với nhau mà các bạn còn ko thể làm chủ bản thân mình…thì vào game gặp hiện tượng tranh chấp…lừa gạt…ks…nói xấu…thì các bạn còn xử lý mọi chuyện đi đến đâu đây ?

10. Các bạn có cảm thấy thật sự vui vẻ sau khi xả dc cơn nóng giận của các bạn ko…có cảm thấy tội lỗi khi bắt một đống ng phải hứng chịu dùm bạn và gây mất tình cảm với bạn bè ?.....

11. Và cuối cùng là trong g đa số là từ 15 đến 18t…nhưng các bạn phải biết không đc hành động như một đứa con nít…mà hãy hành động như những người có trách nhiệm về hành động của mình.

đây là những thứ mình muốn nói với các bạn…hãy dành ra 5’ để suy nghĩ lại đi…nếu mình sai gì các bạn cứ để ý kiến ở đây…1 cách nghiêm túc….nhưng nếu mình nói đúng thì mong các bạn hiểu nổi khổ của những người đứng đầu….mong các bạn hãy tôn trọng họ….hãy cùng họ xây dựng g vững mạnh chứ đừng đề g mang tiếng là một g xấu….một khi g đã mang tiếng xấu thì các bạn đừng hòng dc ng # công nhận là trong sạch….và đừng để người khác buồn phiền và bỏ g vì mình….hãy cư xử đúng đắn…bạn sẽ nhận lại những cái bạn cần…để g mình chơi game với nhau 1 cách vui vẻ….và để tình cảm trong g luôn luôn là thật…chứ ko ảo như 1 trò chơi…hãy quan tâm đến nhau hơn là chỉ biết nghĩ cho mình…g cần bạn và bạn cũng cần g....g ton trọng bạn vậy hãy tôn trọng g....và để g khác nhìn vào họ phải công nhận g mình thật sự xứng đáng với cái chữ ký của mình.thân.

p/s : Chú ý là box nào ra box đẩy...chém trong chủ đề box..đừng lang mang...gây khó chịu cho ng #...chuyện gì giải quyết đc hay giải quyết để cho nó im ắng.....chuyện qua rồi ko nhắc lại nữa....để chuẩn bị chơi game vui vẻ.cảm ơn.
    thank ở đâu bạn nhỉ??? để mình cảm ơn cái
    Girl I need a girl, umm yeah yeah
    Girl like you gotta make you mine
    I’ma treat you right baby o ohh 0

THANKS NẾU BẠN MUỐN

3. Bài viết này hay quá!!Mình cũg cảm thấy hơi có lỗi khi chỉ biêt kêu ka mà kô nghĩ rỳ!!!Thiệt là 1 hành động thiếu suy nghĩ fải kô???!!Nhưng mình cũg mong ban quản trị giải quyết xong chuyện này!! (dù có giải quyết đc hay kô đi chăg nữa thỳ NPH hãy hứa là phải có gắg hết sức nha)!

tôi thích bạn rồi đó hừ hahahha

Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    2 mình Battle Mage nhá , xem ai hơn ai nhá ? F3
    ...Ken còn phải học hỏi Roy nhiều...vì ko có tg mà nghiên cứu kỹ đc F2F2....

Trích dẫn Gửi bởi JuraculeMihawk Xem bài viết
    Bài viết này hay quá!!Mình cũg cảm thấy hơi có lỗi khi chỉ biêt kêu ka mà kô nghĩ rỳ!!!Thiệt là 1 hành động thiếu suy nghĩ fải kô???!!Nhưng mình cũg mong ban quản trị giải quyết xong chuyện này!! (dù có giải quyết đc hay kô đi chăg nữa thỳ NPH hãy hứa là phải có gắg hết sức nha)!
    .....chúng tôi hứa với bạn sẽ làm việc một cách hết mình và hết khả năng....
    F3F3.....Jr.DarkDreams.....F3F3

....Vì Mems Vì Shin Vì G Phục Vụ....

....Yh: [email protected]....

Đang ở
    Cab City
    ...Ken còn phải học hỏi Roy nhiều...vì ko có tg mà nghiên cứu kỹ đc F2F2....

.....chúng tôi hứa với bạn sẽ làm việc một cách hết mình và hết khả năng....

Củng chì toàn kiến thức thôi , chưa thực hành F22
    - Just A Roy -

Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Củng chì toàn kiến thức thôi , chưa thực hành F22
    ...có gì vào Game r mình giúp đỡ nhau F2F2F2....

Trích dẫn Gửi bởi caytre201 Xem bài viết
    thank ở đâu bạn nhỉ??? để mình cảm ơn cái
    ...tks ở góc trái dưới chữ kí....

Đang ở
    Cab City
    ...có gì vào Game r mình giúp đỡ nhau F2F2F2....
    Sẵn sàng
    - Just A Roy -

Trích dẫn Gửi bởi conmuanho1997 Xem bài viết
    cơm mì tôm
    đ................................................ .......................................
    ...ko spam những thứ ko liên quan ở đây...tôn trọng chính bản thân mình đi....

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nghĩ quẩn
    Bởi bonghongdammau trong diễn đàn HeartNova
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-12-2012, 16:06
  2. ♥Tên Nhân Vật Của Bạn Khi OB và Nó Có Ý Nghĩa gì?
    Bởi Tomlucas trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 105
    Bài viết cuối: 22-06-2012, 18:07